Hali ya afya ya msanii orijino komed vengu.

Hali ya afya ya msanii orijino komed vengu.

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Posts
3,454
Reaction score
2,984
Nilikuwa naangalia kipindi cha hawa jamaa, nimemwona VENGU akiigiza vipi jamani najua JF ipo kila kona huyu jamaa alishapona au ile wameweka aliyocheza zamani?
 
Ya zamani hiyo mkuu maana siku ok hawana jipya. Mpaka wajipange upya
 
Ya zamani hiyo mkuu maana siku hizi ok hawana jipya. Mpaka wajipange upya
 
mimi mwenyewe nilivyomuona akili ilicheza nikagundua wanarudia scenes za zamani. Kwa kifupi hawa majamaa wamepoteza mwelekea baada ya kwenda TBC halafu huyo mkandamizaji kujifanya ameokoka
 
mzimu wa mengi unawatafuna siku hizi wanarudia ya zamani hawana mpya.
 
Kwa taarifa nilizonazo kutoka vyombo vya habari vya kuaminika. Wasanii wote wa orijino komedi wapo likizo> Kutokana na hali hiyo hawatoweza kutuletea mambo mapya tena hadi pale likizo yao itakapokwisha. Kutokana na hali hiyo wameona bora watuwekee marudio ya vipindi vya orijino komedi vya zamani badala ya kutuacha bila kitu
 
Kwa taarifa nilizonazo kutoka vyombo vya habari vya kuaminika. Wasanii wote wa orijino komedi wapo likizo> Kutokana na hali hiyo hawatoweza kutuletea mambo mapya tena hadi pale likizo yao itakapokwisha. Kutokana na hali hiyo wameona bora watuwekee marudio ya vipindi vya orijino komedi vya zamani badala ya kutuacha bila kitu

Kumbe nao wanalikizo?? Nilikuwa sijui kabisaaaaa......
 
Back
Top Bottom