Naby Keita
JF-Expert Member
- Oct 20, 2011
- 12,891
- 20,143
[h=6]MUHINDI,MPARE NA MCHAGA
walienda kutoa msaada kwa
masikini lakini walitoa misaada
hiyo kwa masharti haya:
MUHINDI:nachora duara kisha
... narusha hela juu,zitakazo
dondokea kwenye duara za
kwenu
MPARE:Nachora mstari,kisha
narusha hela juu,zitakazo
dondoka kwenye mstari za kwenu
MCHAGA:nitarusha hela
juu,zitakazo baki juu ndo za
kwenu,zitakazo dondoka ni za
kwangu....:smow:[/h]
walienda kutoa msaada kwa
masikini lakini walitoa misaada
hiyo kwa masharti haya:
MUHINDI:nachora duara kisha
... narusha hela juu,zitakazo
dondokea kwenye duara za
kwenu
MPARE:Nachora mstari,kisha
narusha hela juu,zitakazo
dondoka kwenye mstari za kwenu
MCHAGA:nitarusha hela
juu,zitakazo baki juu ndo za
kwenu,zitakazo dondoka ni za
kwangu....:smow:[/h]