Charity

Charity

Naby Keita

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Posts
12,891
Reaction score
20,143
[h=6]MUHINDI,MPARE NA MCHAGA
walienda kutoa msaada kwa
masikini lakini walitoa misaada
hiyo kwa masharti haya:
MUHINDI:nachora duara kisha
... narusha hela juu,zitakazo
dondokea kwenye duara za
kwenu
MPARE:Nachora mstari,kisha
narusha hela juu,zitakazo
dondoka kwenye mstari za kwenu
MCHAGA:nitarusha hela
juu,zitakazo baki juu ndo za
kwenu,zitakazo dondoka ni za
kwangu....
:smow:[/h]
 
Mchaga ana akili ya pesa........
 
hahahahaha. Mchagaaaa..! Ndo hapo sasa kuwe na mti karibu, noti moja ipeperuke inase. Patachimbika......!
 
Naona wachaga wanajipaisha saa hizi,ila kweli mmesemwa vibaya muda mrefu.
 
Du kube bora kuwanyima uraisi wachaga na wapare tumpe muhindi!
 
Back
Top Bottom