Jane Triple zero

Jane Triple zero

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Posts
10,326
Reaction score
4,789
Kwenu wana wa Jamvi.
Nimeshawishika niteremke na Thread maalumu walau kwa uchache nipate mawili matatu, kufuatia Member anaetajika kwa Jina la Jane double zero.
Huyu ni kiji- binti? Au ni Mdada? Japo hainishughulishi sana kuchangia post zake, ambazo takriban 100% hua nashindwa kuzielewa nizichangieje kwa kutozielewa zinataka nini !.
Haka kam-tu mara nisikie kamelala na Mphamvu mara na nani sijui ! Hapohapo mara kaseme kameanza shule ! Ilimradi habari zake ni utata mtupu!
Mara kanataka/kanatafuta Bwn mwenye pesa ndefu, japo sina hakika kama hiyo ndiyo white path ya kufikia aim yake.
Nachokiomba kwenu members ambao mko karibu na haka ka'binadamu, mkape basi ushauri nasaha kapunguze utata, akileta post humu ziwe zinaeleweka na kujadilika.
Aidha yeye mwenyewe mlengwa akipita hapa basi, atuambie kubwa linalomsibu , members wampe nasaha toshelevu.
 
Mkuu judgement mie nimepita hapa nakusalimu na kukutakia jpili njema,kuhusu unaloongelea hapa nackitika miwan yangu ya mbao ina hitilafu ni muda sasa ndio maana cjafanikiwa kuona hizo sred na muhusika pia!
 
Mkuu judgement mie nimepita hapa nakusalimu na kukutakia jpili njema,kuhusu unaloongelea hapa nackitika miwan yangu ya mbao ina hitilafu ni muda sasa ndio maana cjafanikiwa kuona hizo sred na muhusika pia!

mambo canta?,
mbona nilikwambia ulete nikutengenezee lakini sijakuona mpaka sasa,
anyway hako kabinti kamo humu na mimi sikaelewagi kabisa,mara kaseme kakaake kafumaniwa na mme wa mtu, yaani vituko !!
 
Mkuu judgement mie nimepita hapa nakusalimu na kukutakia jpili njema,kuhusu unaloongelea hapa nackitika miwan yangu ya mbao ina hitilafu ni muda sasa ndio maana cjafanikiwa kuona hizo sred na muhusika pia!

Kazana kutafuta utaziona tu !
 
jana kalikuja na thread eti kakake kamfumania demu wake analiwa denda na dereva wa daladala ..basi ile thread kakaitembeza karibu jukwaa zote mbaka sheria..nahisi ali bemendwa af kanatafuta umaarufu..kameingi hata mwezi hakana lakini wamempa u"JF sENIOR Expert Member" hata sijui kanaliwa na mods ndo mana wamekatunuku hako kacheo ka ukuu wa wilaya..hata sielewi
 
jana kalikuja na thread eti kakake kamfumania demu wake analiwa denda na dereva wa daladala ..basi ile thread kakaitembeza karibu jukwaa zote mbaka sheria..nahisi ali bemendwa af kanatafuta umaarufu..kameingi hata mwezi hakana lakini wamempa u"JF sENIOR Expert Member" hata sijui kanaliwa na mods ndo mana wamekatunuku hako kacheo ka ukuu wa wilaya..hata sielewi

Naona umefunguka.
 
jana kalikuja na thread eti kakake kamfumania demu wake analiwa denda na dereva wa daladala ..basi ile thread kakaitembeza karibu jukwaa zote mbaka sheria..nahisi ali bemendwa af kanatafuta umaarufu..kameingi hata mwezi hakana lakini wamempa u"JF sENIOR Expert Member" hata sijui kanaliwa na mods ndo mana wamekatunuku hako kacheo ka ukuu wa wilaya..hata sielewi
Tbag! Ndo yule2 wa prison break?
 
jana kalikuja na thread eti kakake kamfumania demu wake analiwa denda na dereva wa daladala ..basi ile thread kakaitembeza karibu jukwaa zote mbaka sheria..nahisi ali bemendwa af kanatafuta umaarufu..kameingi hata mwezi hakana lakini wamempa u"JF sENIOR Expert Member" hata sijui kanaliwa na mods ndo mana wamekatunuku hako kacheo ka ukuu wa wilaya..hata sielewi

Basi shughuli ipo ! Kama ndiyo hivyo usemavyo ndiyo ilivyo !
So far mie niliyo kaanzishia Uzi majaaliwa yangu yatakuaje ?
 
Back
Top Bottom