Kuna mahusiano baina ya radi na internet ?

Kuna mahusiano baina ya radi na internet ?

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Posts
10,326
Reaction score
4,789
Wadau habarini za jioni.
Moja ya malengo ya Forum hii ni kubadilishana uzoefu wa skills ama maarifa tofautitofauti, tuliyowezeshwa na mwenyezi kua nao.
Muda mfupi uliopita eneo nilipo kuna Mvua kubwa inayoendana na Radi kubwakubwa inayoendelea.
Mwenyeji wangu yeye yuko na computer yake na mambo yake, mie mgeni niko na simu yangu mkononi , na huku nimekodolea Tbc Tv nikisubiria ze-comedy.
Wakati imebaki dkk kama 10 hivi Ze- comedy ianze, Mvua na Radi ndiyo vikachanganya maradufu !.
Ghafla namuona mwenyeji wangu anaizima Tv, na akarudi kuendelea na miamala katika Computer yake.
Nikamuuliza sababu ya kuzima Tv,
akanijibu "huoni Radi ? "
Nikamwambia mbona wewe unaendelea na vya Computer ?
Akanijibu,
Computer haina eriar .
Nikamuuliza tena je ? Na simu yangu nayo vipi ina mahusiano nayo niizime ?
Akanijibu,
Ndiyo.
Wadau huyu jamaa yangu nimemuona mengi ya niliyokua nikimuuliza ni kama vile anayatoa kichwani mwake. Nikaona kwa nini anipasue kichwa na Jamvi lipo ?
Natupa kwa Jamvi for further results .
 
Hujasikia radi ilivyofanya kwa mwanafunzi wa udom aliyekuwa anaongea kwa simu huku radi zikiwa zimehanikiza anga?
 
Hujasikia radi ilivyofanya kwa mwanafunzi wa udom aliyekuwa anaongea kwa simu huku radi zikiwa zimehanikiza anga?

Wengine hatujasikia K.... Tujuze.. Mi naona watu hawazimi simu,ila wanazitupa pembeni hadi radi ziache...

Na tuelezee uhusiano wa radi na kompyuta pia... Kuna wanaozizima pia...
 
Wengine hatujasikia K.... Tujuze.. Mi naona watu hawazimi simu,ila wanazitupa pembeni hadi radi ziache...

Na tuelezee uhusiano wa radi na kompyuta pia... Kuna wanaozizima pia...

Hili has'sa ni neno! Alafu sijui leo J'2 ma'member wengi wako m'kopombeka ?
Mijitu ya sayansi si ni mingi tu humu ?
Haya tufanye subira waje watuelimishe katika hili .
 
Hujasikia radi ilivyofanya kwa mwanafunzi wa udom aliyekuwa anaongea kwa simu huku radi zikiwa zimehanikiza anga?

Alaaa !
Kumbee !
Yalikua hayo ?
Ushan'tia uoga !
Mamaa - yangu .
 
Nadhani ingependez zaidi kama swali hili ungeliweka katika jukwaa la Science and Tech
 
Nadhani ingependez zaidi kama swali hili ungeliweka katika jukwaa la Science and Tech

Ni jukwaa zuri lenye mamemba walio shapu kusaidia...

Ila niliwahi kupose thread ya aina hii haikupata majibu...
 
Back
Top Bottom