JK atoa kafara MSOGA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK atoa kafara MSOGA

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mdaumie, Jan 11, 2011.

  1. m

    mdaumie Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndani ya wiki hii kuna jamaa yangu mmoja anakaa maeneo ya MSOGA kaniambia kwamba JK alikuwa anatoa kafara/tambiko kwa kuchinja Mbuzi pale MSOGA nyumbani kwake.

    my quote:
    Hii wana JF mimi inanidhihirishia jamaa (JK) ni maji ya shingo
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Atatoa kafara mpaka atamwua mamake.
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,236
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 0
    :gossip::kev::A S-confused1:
    unless una videos (sio photos sababu they can be photoshopped) this is very hard to substanciate.....
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Taifa linaloongozwa na uwezo wa NDUMBA na kuweka pembeni wasomi wake wenye taalum na maarifa lukuki kamwa halifiki mbali.

    Za Sheik Yahaya ndiyo hiyo imechuja, umeyasikia ya huko MZOGA bado ya MLINGOTINI wakati taifa zima kwa imani zetu TUMEFUNGA na kuliombea nchi yetu dua njema; Mungu atuokoe tuondokane kabisa na MAFISADI, awaaibishe WACHAWI na kuonyesha uwezo wake ya ajabu kutupa njia mpya ya kufwata kujiandikia wenyewe KATIBA MPYA bila ya kuwekwa kati madalali kuwakilisha hoja na tija za watawala wadhalimu tu.

    Ingawaje wengi hatuamini ushirikina lakini viongozi kushiriki huko hasa baada ya kumwaga damu ya Watanzania wasio na hadia ni kujidhalilisha tu na kupoteza muda wao bure!
     
  5. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,696
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kwa ndumba JK ndio mwenyewe halafu kila siku mganga wake anamwambia mbaya wake chadema!
     
  6. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Shehe Yahya alikuwepo?
     
  7. m

    mdaumie Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa aliambia alikuwa na shehe mmoja ila hana uhakika kama yule alikuwa shehe Yahya au shehe mwingine.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,043
    Likes Received: 3,801
    Trophy Points: 280
    Mna uhakika?
     
  9. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 3,005
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Hiyo kafara unajua inatolewa kivipi?

    Otherwise kusoma dua na kuchinja mbuzi halafu ukawapa watu nmasikini SIO KAFARA WALA TAMBIKO.
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Akose tena ,na yeye ndiye alishasema atamwongezea ulinzi zaidi!!
     
  11. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,620
    Likes Received: 2,958
    Trophy Points: 280
    Mwenyekiti wa jopo la wachawi wake anaitwa Mohamed Mbega toka Bumbuli, na huyu ndiyo kiungo mkubwa kati ya JK na Makamba.Mzee Mbega ndiye aliongoza hiyo ibada ya kafara
     
  12. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Inamaana hata wewe uhamini mambo ya kafara na ushirikina,wakati wewe ni mtaalamu wa lyamba lya mfipa,mahali ambapo shoka liliungua mpaka jivu, na mpini ukabaki salama!!
     
  13. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Masikini wanamdanganya mzee wa watu tu!!
     
  14. m

    mcheshi JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 762
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    atoe kafara kichwa chake.itapendeza zaidi.
     
  15. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,623
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    sshii!utakamatwa na polisi,hujui kumtaja mamake jk ni matusi....shauri yako!
     
  16. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,623
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    ni swadaka!
     
  17. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    yule ngamia walimchinja kipindi walipofanikiwa kumtosa Sita hakutosha?
     
  18. Kibaraka

    Kibaraka JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa upo deep.
     
  19. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,489
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Huyu mwanaye itabidi akae Mkao wa KULA maana sintashangaa kusikia kaambiwa kuwa KUNAHITAJIKA ZULIA la kukalia.

    Itabidi ATOWE Mwanakondoo Mtamu wa KAFARA. Kijana kuwa macho..........

    [​IMG]
     
  20. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,327
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    safari hii hogo litawashuka
     
Loading...