JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Nilianza mbele kama kawaida,akadai amechoka,nikamgeuza nyuma akaanza kulalamika ,nikataka nimweke staili nyingine,akaanza kulia.Aiseee!kumnyoa mtoto mdogo kazi kweli kweli.
0 Reactions
16 Replies
3K Views
Police walikuwa kwenye msako usiku kukamata watu wanaoendesha baiskeli bila taa, akawa anakuja jamaa mbio na baiskeli bila taa. Mazungumzo yakawa hivi. Police-Wapi taa. Jamaa-Ndioo napita.
0 Reactions
6 Replies
2K Views
Unadhani watu huwa wanakuwaje Vikojozi??umeanza kulala usingizi mtamu unaanza mara mkojo nao unakuja gafla,halafu kwenda kukojoa unaona uvivu inabidi upotezee,unadhani nini kitafwata?halafu...
0 Reactions
2 Replies
751 Views
Hello great thinkers. Its my birthday. Karibuni home baadae kutakua na tafrija fupi. Vyakula vitakavyokuwepo ni kande kwa maharage na wali choroko. Vinywaji ni wanzuki, kangara, ulanzi, komon...
0 Reactions
13 Replies
1K Views
Last Thursday nilienda kwa ka mkutano kafupi hivi ambako kalikuwa kana comprise kama watu 30 hivi. Bahati mbaya nilifika nimechelewa na kwa kuwa nilikuwa kwenye list ya kufanya presentation...
0 Reactions
40 Replies
3K Views
...niwalambe nisiwalambeeeeeee.... acheni ushamba....washamba nyie....(nimenukuu) kuna mtu najaribu kumsaka humu Jf...tusaidiane...kauli zake kama zinaendana na huyu...kama anajijua...
0 Reactions
0 Replies
763 Views
siku moja bwana msomi alienda kuomba kazi kwenye kampuni moja ,alimkuta mtu *mmoja mlangoni akiwa mchafu, kifua wazi huku kashika rungu, yule mtu alimsimamisha yule msomi alafu akamslimia.'habari...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Habari zenu. Napenda kuwatakia Jumapili njema ya matawi twendeni tukasherekee wapendwa. Muwe na siku njema tukijiandaa kwa pasaka. Mungu awabariki wote. Amen
1 Reactions
25 Replies
4K Views
mama:docta mkono wangu wa kushoto unaniuma sana docta:usihofu mama ni ktokana na umri mkubwa mama:lakin mkono wngu wa kulia ni mzima kabisa...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
...Yahaya Hussein anakiita chama kuzimu, usipobadili mwenendo na kumwomba Mungu kwa kutenda yanayompendeza hakika chama kitafariki. ...maji mafupi ameweka "chuma ulete" kwa mifuko ya watu ndio...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
My darling husband, Before you return from your business trip, I just want to let you know about the small accident I had with the pick up truck when I turned into the driveway...
0 Reactions
17 Replies
2K Views
Wanajf eti mmeckia kil music awards kwa mwaka huu znafanyika lini na wapi?
0 Reactions
4 Replies
1K Views
HAbari wapendwa? Mimi kwa kweli kila nikisikia yafuatayo nitakumbuka tu Arumeru mashariki 1. Lusinde 2. Nassari 3. Sioi 4. Tulianza na Mungu na tutamaliza na Mungu 5...
0 Reactions
12 Replies
1K Views
Hivi hawa wanahabari wa ITV ni huwa wanajifanyisha au ni ndivyo walivyo? Hebu muoneni huyu Sam Mahela....anzia kwenye dakika ya 3:39.....
1 Reactions
44 Replies
6K Views
Jamani kumradhi naombeni mnifahamishe huyu jamaa yuko pande zipi? Aliwahi kuendesha kipindi cha watoto clouds fm cha kila j1 wakiwa na Masoud Kipanya.
0 Reactions
2 Replies
3K Views
dent m1 aliambiwa aandke alama za barabarni iweke kwenye bararbara iptayo shulen kwao akaandika “tafadhari endesha kwa uangalfu na ucwangonge wanafunzi subiri walimu ”
0 Reactions
12 Replies
2K Views
Mke wa Frank anajivunia mume mtulivu, hashindi baa na hatongozi videmu. Akitoka kazini huenda kucheza basketball na hurudi nyakati za dinner. Siku moja mkewe akamhurumia. Anachoka na kazi. Mtu...
0 Reactions
10 Replies
2K Views
...kauli hii ilitolewa na mnazi wa ccm ambae (kama Rejao et al) aliedai CHADEMA hawawezi kushinda Arumeru. Baada ya matokeo alisema hivi:"Nilijua ccm itashindwa, ila jiulize swali hili, kama una...
0 Reactions
0 Replies
978 Views
Kuna Kibwagizo huku mtaani mida hii kinasema "Alisema Haoi sasa kaolewa..x2 ...Alisema Haoi Sasa Kaolewa..Alisema Haoi Sasa Kaolewa.....!! Peopleeeeeeeeeeeeesssssssss!!!!!
0 Reactions
11 Replies
2K Views
Binti alikuwa anaongea na mama yake: Binti: Mama, nakuhakikishia siwezi kupata mimba katika uanafunzi wangu, mpaka nitakapoolewa. Mama: Loo mwanangu, utakuwa umenipa heshima kubwa sana mimi mama...
0 Reactions
16 Replies
3K Views
Back
Top Bottom