Leo ni Jumapili ya Matawi

Leo ni Jumapili ya Matawi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Posts
13,080
Reaction score
4,276
Habari zenu. Napenda kuwatakia Jumapili njema ya matawi twendeni tukasherekee wapendwa. Muwe na siku njema tukijiandaa kwa pasaka. Mungu awabariki wote. Amen
 
Habari zenu. Napenda kuwatakia Jumapili njema ya matawi twendeni tukasherekee wapendwa. Muwe na siku njema tukijiandaa kwa pasaka. Mungu awabariki wote. Amen
.
Ameen! Me ndo nawahi kanisani. Ubarikiwe pia DA.
 
Ameen, sred hii imenisuta maana sijaenda kanisani kwa sababu ya mambo ya kidunia.
 
Habari zenu. Napenda kuwatakia Jumapili njema ya matawi twendeni tukasherekee wapendwa. Muwe na siku njema tukijiandaa kwa pasaka. Mungu awabariki wote. Amen

Dena asante kwa ujumbe wa Kiroho. Maandalizi mema ya PASAKA kwako pia. Endeleza matendo mema uliyoishi katika kipindi cha Kwaresma
 
Amen, mimi nilikwenda misa ya tatu nikakuta matawi yamekwisha
yote yaliishia misa ya pili wote tulio sali misa ya tatu tumeyakosa.
 
Amen, mimi nilikwenda misa ya tatu nikakuta matawi yamekwisha
yote yaliishia misa ya pili wote tulio sali misa ya tatu tumeyakosa.

Ungekuwa karibu ningekupa hata tawi moja maana mie nimesali Mass ya tatu ya kiswahili nilikuta meengi bado yanawasubir watu wa mass ya kiingilishi saa 5
 
Dena asante kwa ujumbe wa Kiroho. Maandalizi mema ya PASAKA kwako pia. Endeleza matendo mema uliyoishi katika kipindi cha Kwaresma


Asante barikiwa na wewe naendeleza matendo mema mpaka leo
 
Dah, kufunga na uzee huu ntaweza kweli!!!
Enzi za jumuiya ngokoro matope nilikuwa naweza
Sasa hivi, siju, ntafunga vingine jamani lol.

Kongosho hii ni wiki takatifu kumbuka basi kufunga angalau kidogo sawa
 
Back
Top Bottom