NI misemo ipi au maneno yapi ukiyasikia unakumbuka uchaguzi wa Arumeru mashariki? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NI misemo ipi au maneno yapi ukiyasikia unakumbuka uchaguzi wa Arumeru mashariki?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Lucas, Apr 3, 2012.

  1. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,437
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    HAbari wapendwa?

    Mimi kwa kweli kila nikisikia yafuatayo nitakumbuka tu Arumeru mashariki
    1. Lusinde
    2. Nassari
    3. Sioi
    4. Tulianza na Mungu na tutamaliza na Mungu
    5...........
    6...................

    Endeleeni basi na nyinyi... wewe ni neo lipi ukilisikia tuuu unakumbuka uchaguzi wa Arumeru? Mnisamehe maana sera hata sizikumbuki sana!!
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mimba>>>
     
  3. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,437
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    duh! hii haitanikumbusha kwa mimi!!
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    me ntaikumbuka saint,
    Kumwambia mwanaume mwenzio ana mimba c jambo rahis,tena kwenye Kadamnas,
     
  5. p

    papillon Senior Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mi ntakumbuka- huyu kafiwa na babake tumfute machozi kwa kumpa ubunge. Niwarambe nisiwarambeeee?
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Dr Slaa anatembea Kama Kajinyea - L Lusinde
     
  7. n

    nyabwai Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Kamata Mwiiiiiiiiizi Men, na kuna nyimbo za chadema kwa kweli ukizisikiliza unaguswa sana tena sana.
     
  8. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    msiwe kama Jogoo anatongoza akisema atamnunulia gauni tetea wakati akiinama hata chupi hajavaa
     
  9. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 2,180
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    >dk. Kala sadaka za papa!
    >vincent si mwanafamily ya nyerere!
    >nyerere ka-dead-shwa na bwm. "mmmmh! Hii ndio noma zaidi"
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,670
    Likes Received: 2,737
    Trophy Points: 280
    Vincent siyo mwanafamilia ya nyerere
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Mat.usi yote ya duniani na yasiyoandikika.
     
  12. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,709
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    'dr.slaa alimtia mimba muimba kwaya kipindi alipokuwa padre'
     
  13. G

    Godlove jn Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuuu balaaa mie nilipitwa na mengi eeeeh????
     
Loading...