JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Kulikuwa na kikao cha umoja wa mataifa, New York, Uingereza katika miaka ya 80, wakati kikao kikianza akatokea nzi wa chooni, akawa anasumbua watu, jitahda nyingi zilifanyika ili kuweza kumuondoa...
0 Reactions
7 Replies
2K Views
ujinga ni kumuita mhudumu "waiter" wakati wewe ndo unasubiria huduma. .. Tuendelee wanajamii....
10 Reactions
287 Replies
31K Views
Naomba tujikumbushe majina yenye mvuto halisi wa Kiafrika. 1: Ngengafibili mwaikugile 2: Tuntemeke Sanga .......Endeleeni kuyamimina mengine.
0 Reactions
78 Replies
9K Views
unahabari,kwamba majina yana endana na tabia,skull walinitungia jina la osama kabla hata september 11,asee niklikuwa na matukio,mara kijijini warombo wameniwekea most wanted nisikanyage,skull...
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Jamani huyu mtu anapenda kuchonganisha wapendanao hukimkuta kwenye thread ndo kazi yake.HUYU MR.HAPENDEKI HUYU
1 Reactions
117 Replies
7K Views
Mpishi wa shule fulani alijikuta akilikimbia jiko huku amebeba silaha za kijadi na kuelekea gesti ambako aliumwa sikio mkewe alikuwa kule akishughulikiwa kikamilifu na mwanafunzi ambaye yeye huwa...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Mmmmmh hapa sio ni mchemko huu?? Hivi tunalima mchele au mimi ndo sielewi?:clap2:
0 Reactions
3 Replies
1K Views
TEJA kaenda church na Kondoo wake. PASTA; si uingie kanisani mbona unakaa NJE? TEJA;-):unathani mi MJINGA? ehe.. si naskia SIMBA wa YUDA yuko ndani:
1 Reactions
4 Replies
1K Views
eti jamani ni lazima kwa model wa kiume kuwa mbeba vyuma?na je ni kwel kwamba wadada wanavutiwa na wanaume wenye vifua vikubwa?
0 Reactions
113 Replies
25K Views
Weekend ipoje pande hizo! wadau wa CC siku moja nilikuwa nilikwenda airport kumpokea mgeni flan... kwa bahati mbaya ndege ikachelewa kufika basi pale nilipokuwa nimekaa kulikuwa na watu kama wa3...
1 Reactions
45 Replies
4K Views
Huyu jirani yangu nina wasiwasi naye sana......... Kila siku asubuhi nakuta matembele ya mama Ngina bustanini yamechumwa ........ Nimefuatilia nyayo naona zinaelekea kwake..... Jamani tutaonana...
1 Reactions
26 Replies
3K Views
Mhhhhh....loading... Nilikuwa natafakari TzDaima kesho wataandika nini nimetafakari..nisaidieni.
0 Reactions
10 Replies
2K Views
Dear Saint Ivuga, Thinking of you in a particular way tonight May you have a blessed day, full of love May joy, happiness and cheering spirit visit you today and for the year to come. Tonight I...
14 Reactions
202 Replies
16K Views
Niko Arusha kwa mapumziko kama alivyokuja mzee wa anga.Nahitaji kwenda Ma##ko Bar leo pliz wadau nielekezeni ni wapi.Taxi huwa sipandi wa boda boda nna kabaj kangu.Natanguliza shukrani.
0 Reactions
19 Replies
1K Views
yalinikuta yaliyomkuta charminglady lakini nimeshaomba radhi kwa invisible kwa kuanzisha ID mpya
1 Reactions
17 Replies
1K Views
Fuata maelekezo haya rahisi uone utakavyotengeneza Dolar Dolar Dolar Dolar! FOLLOW THIS SIMPLE PROCEDURE: 1. OPEN A NEW TEXT OR WORD DOCUMENT 2. HOLD DOWN THE SHIFT KEY. 3. HIT THE 4 KEY FOUR...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
nakumbuka kipindi falani hivi nikiwa nasoma form six tanga banaa,nikawa nimepanga getho chumbageni saa kuna msambaa mmoja alikuwa na duka kubwa kweli yani lipo full ila alikuwa anaiman haba,yani...
1 Reactions
13 Replies
1K Views
Naombeni mwenye marking scheme ya maisha anipm.
0 Reactions
11 Replies
1K Views
Nasikia J'mosi unasafiri.....................................
1 Reactions
24 Replies
2K Views
dah! Kali ya mwaka,bibi alienda kwamganga na ilikuwa hivi. bibi:munguwana mishida yangu naitaji dawa yakuni fanya niwe shapu kwakila jambo kama enzi za ujana mganga:bibi dawayako hai itaji...
0 Reactions
3 Replies
2K Views
Back
Top Bottom