kifua kikubwa kwa mwanaume | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kifua kikubwa kwa mwanaume

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by davy dan, Jun 5, 2012.

  1. d

    davy dan Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eti jamani ni lazima kwa model wa kiume kuwa mbeba vyuma?na je ni kwel kwamba wadada wanavutiwa na wanaume wenye vifua vikubwa?
     
  2. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ngoja tuwasubilie waje kutujibu, ila huwa ni wagumu kusema ukweli kama hujagusia mambo ya noti
     
  3. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,978
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Wadada mpo wap? mwageni sifa banaa...
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,260
    Likes Received: 4,244
    Trophy Points: 280
    mkibeba vyuma msije mkapitiliza, mwisho wa sikumkawa mivifua mikubwaaaaaa, makalio vidunchu na vijimashine........

    Vyuma mbebe kwa kiasi.....

    Ila mwanaume kazi ya umodel ya nini?(huu ni mtazamo wangu tu....)
     
  5. d

    davy dan Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila vyuma vya mitaani vinawafanya watu wanakuwa na maumbo kama gitaa
     
  6. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,731
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    You made my day...lol umenichekesha sana
     
  7. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,268
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 135
    kifua kikubwa cha nini kwani alipokupenda ulikuwa na hilo likifua kama tyson kama amekukuta nacho sawa,yanini kucomplicate mambo madogo kuwa makubwa kila mmoja ana vigezo vyake
     
  8. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sio kibaya ukiwa na kifua cha wastani sio tena uwenakifua mpaka huko ikulu kuwe na mbirimbi haipendezi...
     
  9. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawa wabeba vyuma wanatuharibia sana soko sisi wazee tusio na misuli, anyway bado tunapeta
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,918
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Watu tunapendewa ATM zetu.
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 40,996
    Likes Received: 8,441
    Trophy Points: 280
    We jidanganye ubebe vyuma usitafute pesa, wanawake wanabdilika kama kinyonga, utabeba chuma alaf ana kumwaga anaenda kwa asiye nyanyua vyuma. Chezea wanawake wa siku izi weweeeeee.
     
  12. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,978
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    mazoezi muhimu wakuu,yanaongeza chachu kwenye yale mambo yetu...viva sisi wanyaanyua vyuma..
     
  13. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kiswahili kitamu aisee
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    sipendi magazeti ya mzalendo au Capital 'Y'
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,497
    Likes Received: 1,312
    Trophy Points: 280
    Ngoja niuze nondo zangu!
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mie siwapendi wanaume wenye vifua vikubwa......yaani siwapendi kabisa......
     
  17. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,843
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    hapo kwenye maumbo gitaa nadhan ntacheka hadi kwenye ndoto davy dan.... Kwahyo sweetlady mwenye mali vyuma umemwambia apeleke wapi na kwa nn hupendi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,285
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Issue kifua kikubwa au kutengeneza mwili mzuri wa mazoezi? Maana kifua, mikono, miguu, tumbo lazima vibalance ili mtu uwe na muonekano mzuri
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145

    Mambo vipi Mapi.....siwapendi vile walivyojazia afu nakerekwa zaidi kama kavaa body tight lol....kweli sijawahi kuwapenda wala kuvutiwa nao.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,843
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    pouwa sweetlady inamana ukawa nae yupo kawaida baada ya mda akaamua kuanza utamkimbia ama? Na pengne umemshaur amegoma na bado moyo wako unadundia kwake
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...