Re: Ujinga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Ujinga

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Wambuzi, Jan 9, 2012.

  1. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    ujinga ni kumuita mhudumu "waiter" wakati wewe ndo unasubiria huduma. ..

    Tuendelee wanajamii....
     
  2. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,744
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Ujinga ni ku2mia arrow kwny computer kumfukuza mdudu alie kwenye screen ya computer
     
  3. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,563
    Likes Received: 920
    Trophy Points: 280
    Khaa hi nimeipenda,
     
  4. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Ha ha ha ha ha
     
  5. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,487
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ujinga ni kuangalia tamthiliya au movie mpaka kulia wakati ni dhahir unajua kwamba kina cho igizwa humo ni urongo/uongo.
     
  6. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Dah hiyo kali mkuu
     
  7. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 5,115
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    Ujinga ni bhange.fuso unaiona kama kiberiti,njiti unaiona kama gogo,ugari unauona kama kichuguu,
     
  8. Ezsdon

    Ezsdon Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Ujinga nikuponda mtu karudia thread au joke wakati wewe hukuwa na chakuandika.
     
  9. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    ujinga ni kuambiwa kuwa Tanzania ni nchi tajiri halafu raia wake ni maskini
     
  10. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    ujinga ni kutokuwa na kuchangia kwenye sredi hii. Nalog off
     
  11. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,250
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    halafu kwa nini huwa hawaondoki?
     
  12. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 4,842
    Likes Received: 5,097
    Trophy Points: 280
    kwasababu ni ujinga
     
  13. Mmasi

    Mmasi Senior Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ila ni utani tuuu?
     
  14. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Ujinga ni kuuliza swali la kipuuzi kama lako
     
  15. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    True dat mzee
     
  16. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    tehe tehe tehe.. Kikongwe unamuona kama binti, kinyesi kama keki
     
  17. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Hii inwatokea sana kina mama, hasa kny hizi picha za kinigeria.
     
  18. v

    vunjajungu JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 580
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ujinga ni kusema na-log off halafu bado tunaendelea kukuona humu!
     
  19. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,093
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ni ujinga kufuatilia watu
     
  20. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,140
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ujinga ni kumzuia dada yako asipendwe wakati wewe mwenyewe una pata dada wa wenzako.
     
Loading...