Una habari... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Una habari...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by B'REAL, Jun 9, 2012.

  1. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,055
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    unahabari,kwamba majina yana endana na tabia,skull walinitungia jina la osama kabla hata september 11,asee niklikuwa na matukio,mara kijijini warombo wameniwekea most wanted nisikanyage,skull natafutwa na walimu kwa utoro darasani,mgovi mimi kila siku kesi kwa walimu,mara nimemkata mtu na viwembe mara nimemwagia mtu uji wa moto ase mbaya zaidi kwenye mechi za shule mi ndo nilikuwa na azisha ugovi na shule nyingine,nilipo fukuzwa shule kama sita,kabla ya form four kuambiwa nije siku mbili kabla ya mtiani wa taifa.nilipo ingia advance nika badilisha tabia kwa upole wangu na life style kuazia mavazi watu wakaniita raster basi jina lilipo kolea ndo ikawa shida,yani ni mtu wa amani mda wote mpaka leo ni raster wa ukweli...
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,965
    Likes Received: 5,109
    Trophy Points: 280
    höngera
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Sina habari.
     
  4. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,791
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    mmmh hiyo sijainyaka
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,118
    Likes Received: 3,966
    Trophy Points: 280
    Umetoka mbali pole.
     
  6. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mh! safi sana raster
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    siku zote sali na kuwashukuru wazazi kwa kukuvumilia,unafukuzwa shule hii wanakupeleka shule hii.
    Na hao uliowakata viwembe/mwagia uji wa moto vioi walipata vilema vya maisha? Huwa mnaonana?
     
Loading...