Usha wai kufanya usanii wewe...

Usha wai kufanya usanii wewe...

B'REAL

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Posts
4,582
Reaction score
3,272
nakumbuka kipindi falani hivi nikiwa nasoma form six tanga banaa,nikawa nimepanga getho chumbageni saa kuna msambaa mmoja alikuwa na duka kubwa kweli yani lipo full ila alikuwa anaiman haba,yani akiona paka shida sijui nini mara watu wa hapa wananiloga sana,saa siku moja tukawa gheto tumepigikaa kweli hata diko la jioni hatujui itakuwaje ndo mtu akatoa wazo,tumcheze mgosi mchezo,tukaa chukua kitambaa chekundu tuka mix na uzi mweusi kama irizi likawa bonge la irizi,afu tukalifukiee pembeni ya duka lake.
kama kawaida asubui akaenda mshikaji tunae kaa nae getho,katika story akamchomekea asee B'REAL jana kaoteshwa asee,siunajua kwao wakofiti ana majini ya kutibia.kama baada ya nusu saa nikaenda pale dukani baada ya kusalimiana nikamwambia mgosi mbona kama najiskia kichwa kinauma afu kama navutwa vutwa leo hapa dukani kwako...mgosi akaguna nikamuuliza leo umepata wateja kweli tokea ufungue asubui akasema dah!!yani kajaa mmoja tena kununua kibiriti,nikaona kaingia kumi na nane...nikamwambia unajembe,embu nipee nikaenda nikafukua sehemu ambayo najua ipo ile irizi,akiwa amesimama mbele mara akaiyona...asee mgoshi aliuzunikaa,alisema''haaaaaaa oshie watu hawanipendi jamani humu..ase b'real asantee asee''nikamwambia tuichome tukaichoma,baada ya kumaliza kazi akanipa 10000,aka tupa na unga wa ugali,mafuta asee.tokea iyo siku nilikuwa na mkopa hakatai...
 
vijana wa kitangaa wanapenda kuji......
 
AFUU hizii imani haba zina waponza wengi sana,we daily mganga anaagiza kuku na mbuzi hata siku moja haagizi samaki au paka.
 
Back
Top Bottom