Zitto Kabwe: Kamanda Sirro anajua alipo Mohammed Dewji "MO"

Zitto Kabwe: Kamanda Sirro anajua alipo Mohammed Dewji "MO"

Kama unajua aliyemteka MO ni nani si uwe muwazi na kuieleza familia yake?
kwa nini unataka kusaka kiki ili ukamatwe kusaidia uchunguzi?
Inaonekana uko well informed kuliko polisi sasa kwa nini huiambii jamii au ndugu wa Mo waliotangaza dau la bilioni 1?
Nashauri familia ya MO imuombe zitto kuwaelekeza alipo au pengine imuongezee dau ili afunguke.
Huna akili, si umeambiwa aliko? Sirro mwenyewe kajilipua leo, kamlipua na huyo dikteta mshenzi asiye na chembe ya aibu..

Mnapiga picha gari nyumbani kwa mtu mnadai ndo mtekaji wa Mo? Pumbavu kabisa!
 
Zitto ni attention seeker kila yeye tu. Na wala hajali kauli zake zinavyoumiza familia ya MO.
 
Huna akili, si umeambiwa aliko? Sirro mwenyewe kajilipua leo, kamlipua na huyo dikteta mshenzi asiye na chembe ya aibu..

Mnapiga picha gari nyumbani kwa mtu mnadai ndo mtekaji wa Mo? Pumbavu kabisa!
Zitto ameshawasiliana na familia ya MO kuwaeleza?au anataka hadi dau lifike bilioni 2?
 
Pata elimu bure kabisa,hizo ulizoona zinawaka ni taa na si CCTV(Closed circuit Television)!
Ulipochunguza uliona CCTV,ila ungrchunguza zaidi ungeona mwanga unapotokea na si kwenye hizo CCTV!

Ngoja nikupe na mfano,ni kama zile camera unazobandika flash light!Huwezi ukaona mwanga ndio useme ni camera!Geuza hata simu yako,angalia kuna sehemu ya camera na sehemu ya tochi inayosaidia kumulika!
With that said,ulipokuwa ukisogea na taa kuwaka,hizo zilikuwa taa tu za kawaida,ulipochunguza zaidi ukagundua pia pamoja na taa,kuna CCTV pia!!!!

Kama hujaelewa,naacha ualimu!!!!
Ngoja nikupe like tu coz unalazimisha kutoa elimu
 
Kama unajua aliyemteka MO ni nani si uwe muwazi na kuieleza familia yake?
kwa nini unataka kusaka kiki ili ukamatwe kusaidia uchunguzi?
Inaonekana uko well informed kuliko polisi sasa kwa nini huiambii jamii au ndugu wa Mo waliotangaza dau la bilioni 1?
Nashauri familia ya MO imuombe zitto kuwaelekeza alipo au pengine imuongezee dau ili afunguke.
Ahhhhh, kumbe jingalao
 
Mkuu, wewe ndiye hukusikiliza.

I heard him loud and clear ......... sasa kama gari haijavuka mpaka, hao Interpol wanaowasiliana nao ni wa nchi gani!!?
Mkuu, hii habari iko humu, muogope Mungu, hakuna sehemu alipotaja kuwa hiyo gari baada ya kumteka ilitoka nje ya nchi, data walizo nazo ni kuongia kwake...
 
Z

Kwani huko njiani hakuna raia wema ambao nyumba zao Zina CCTV ambao walitoa ushirikiano kwa Jeshi la polisi gari hiyo kuiona imepita maeneo yao? Zitto anaona kama kazi kubwaa.Wenye nyumba maeneo hayo aangalieni CCTV zenu mkiona hiyo gari kwenye rekodi pelekeni ripoti kwa siri haraka Na ushahidi wa CCTV polisi

Halafu aliyeagiza huo ujinga anahubiri ataleta viwanda. Nyie wajinga mnakazana kutetea utoto usio na kichwa wala mbele na kuishia kuonekana vituko kwa huu ujinga mnaoongea humu.
 
Mkuu, wewe ndiye hukusikiliza.

I heard him loud and clear ......... sasa kama gari haijavuka mpaka, hao Interpol wanaowasiliana nao ni wa nchi gani!!?
Jiridhishe na hii mkuu, Tuliweza kulitambua gari. Tumefuatilia CCTV Camera na tulibaini kwamba baada ya gari kutoka Colosseum liliingia kwenye barabara ya Ally Hassan Mwinyi kuelekea 'round about' ya kwenda Kawe , tunafuatilia kama walienda Silver au Kawe.

Kikubwa tumepata taarifa kuwa gari limetokea nchi jirani. Tumefualia mpakani na tumebaini kweli gari kama hili lilipita mpakani tarehe 1 September 2018. Tumewasiliana na Interpol na nchi jirani ili tuweze kubaini gari linamilikiwa na nani.Tumepata details za kutosha, nani mwenye gari nchi anayotoka imefahamika, watu wetu wa Interpol wanafanyia kazi
 
MAMBO 10 KUHUSU PRESS YA IGP SIRRO.
1. Ukimtizama usoni kama una just elementary knowledge ya Psychology utagundua kuwa hakuwa anamaanisha anayoongea. Maneno ya kinywa chake na lugha ya mwili wake vilipingana kabisa.
2. Picha aliyoonesha Sirro sio ya CCTV. Ni picha tu ya kuokota mtaani ambayo probably imepigwa kwa simu.
3. Kama ni cctv kwanini haina footage? Kwanini haina tarehe wala muda wa tukio?
4. Na kuanzia lini cctv camera inapiga picha horizontal kama za kuweka instagram? Cctv footage must be aerial kwa sababu camera za cctv hazikai sakafuni, huwa zinatundikwa juu. Tizama hata zile za Bashite akivamia Clouds.
5. Awali polisi walisema CCTV zilishindwa kudetect tukio hilo. Lakini leo Sirro anasema Cctv zilionesha hadi keepleft cha Kawe. Why contradiction? Hizo zilizoshindwa kudetect mwanzoni ni zipi, na hizo zilizoonesha hadi keepleft cha Kawe ni zipi?
6. Gari iliyooneshwa na Sirro inaonekana imepaki nyumbani kwa mtu, hapo sio Collesium Hotel.
7. Gari hiyo ina pancha tairi moja na imepigwa jeki. Je wahalifu waliziba kwanza pancha then wakapiga kwanza selfie gari yao ndipo wakambeba MO?
8. Hizo plate number ni za Msumbiji lakini taarifa za TRA zinaonesha hakuna gari yenye namba hizo iliyotoka Msumbiji na kuingia Tanzania tarehe 1 September. Sirro ametudanganya.
9. Inaweza kuwa hizo ni namba za Bodaboda ama Bajaj za Tanzania zimegeuzwa.
10. Kama polisi wameona gari hiyo hadi keepleft cha Kawe na hawajui ilipoenda, kwanini wasiruhusu wachunguzi wa kimataifa ambao watatumia satelite kujua uelekeo wa gari hiyo kutokea hapo keepleft?
 
Back
Top Bottom