Hahahahaha kumbe ndio mana nahisi harufu ya mbege hapa kumbe ni wewe umekunywa eeh?
Ni kweli mkuu, 31st July!
Sweetlady kaniambia kama nina kadi ya CHADEMA naweza kuingia nayo...am sure to be there coz kadi ninayo.
It is our great day and we shud thank God for it.
Pamoja ndugu yangu...!
Hehehehehe hilo utalizungumza vizuri akifika Remmy.....we si ulijidai kutema big G kwa karanga za kuonjeshwa? sasa nini unajishaua hapa ?
Hahahahaha kumbe ndio mana nahisi harufu ya mbege hapa kumbe ni wewe umekunywa eeh?
Sio mimi bwana...ni platozoom huyo...Mimi huwa sinywi mimi huwa nasindikiza tu.
unamsingizia P anaonja tuuuu, yaaan wewe ndio unakamata mai hadi tilalila
tunapenda kukutakia maisha marefu na furaha,kumbuka kuoa mapema ili upate kuijaza dunia kama babuuu Asprin pia ukumbuke sana kutumia kinga,ukimwi unatisha ooooh shauri yako!!!! epuka mtandao wapenzi wengi kama mwenzio hapo juu ukiukwaa nenda kapate dawa af usiambukize wenzako,acha kutumia ndumba muombe Mungu atakusaidie.acha uvivu,husda,chuki,choyo,umbea na wivu wa mapenzi utakufa siku si zako...... mtanzania mwezangu na kutuacha wenzio tunakula mabata,makuku, majuice, maubweche, vipopo, kababu na vibibi, ni SISI WAPENDANAO UMMYP MAHASIDI KAZI KWENU...............
HAPPY B DAY erick52 from city of Tanzanite!!!!! ivi unazijua kweli?
hii ni zawadi yetu kwako.
![]()
Habari yako ummu kulthum? hebu nisogezee kakinywaji hapa maana naona upo karibu halafu umependeza....
Ukimwona cacico mwambie anifichie kipaja maana nasikia tutakula mida ya jioni kabisa
Eti ummu kulthum umeniita nikuitike labeka? Afu ndo nini kuharibiana swaumu mida hii?
Kwani kilevi ni nini bana?utaniharibia swaumu af party ya leo haina kilevi cha aina yeyote labda mje mmeshalewa
utaniharibia swaumu af party ya leo haina kilevi cha aina yeyote labda mje mmeshalewa
Afu nahisi wewe umechonga mizinga mitano lol !
Oh basi niwie radhi bibie, sitakuitika tena ukiniita.... Ntakuja nshautwika wa kutosha nikifika ni kulala tu (Hapa hommie Kaizer anaweza kunisaidia maelezo zaidi)yaan ww ndio kabisa umeshanitengua swaumu yangu ivi huwezi kuitika eeeeh!mpaka hiyo sauti ya kwa Rum?ume dis......
Kutakuwepo pia na bendi ya Mashauzi Classic inayomilikiwa na klorokwini pia Zinduna ameahidi kutuletea mchiriku toka zanzibar ! ..... BADILI TABIA na Mamndenyi mtakuwa hai table kumfuta na kumpepea mtoto jasho!
Mtambuzi atatufungulia sherehe na Dark City atatufungia !