Wishing you a Happy Birthday @Erickb52

Wishing you a Happy Birthday @Erickb52

Nani anataka mastress bana! Maisha yenyewe mafupi haya cha kutoleana mimacho na mipovu kwa mtu nisiyemjua itanifaa nini??

Unatuangusha makamanda lol.....siku uhuru ukipatikana tunakuhamishia kenya
 
Ukitaka kuwa kidume kweli lazima ukubali kupigwa matukio...!!! unaenda kuzichukua stress kule then unakuja kuliwazwa na warembo wa chit chat na MMU!!
Hahhaa....... mi napigwa matukio ma mwajiri wangu inatosha sana. Bado tena nshapigwa changa la macho kwenye NSSF afu niingie JF kutukanana na ambaye waweza kuta mwanangu. Sasa burdan ntaipatia wapi ukiondoa ile moja ya jioni kwenye stuli ndefu?
 
Ukitaka kuwa kidume kweli lazima ukubali kupigwa matukio...!!! unaenda kuzichukua stress kule then unakuja kuliwazwa na warembo wa chit chat na MMU!!
Heheheee umeona eeeh
Huku ndo kwenyewe Rejao
 
Last edited by a moderator:
Hahahaaaaa sitaki robot
Kwanza acheni kuringa ameshakuja mwenyewe (Amyner ) so kama vipi atanigesha we na wenzako endeleeni kuandaa sherehe na maunywaji lol
Utaambatana na mzee nani? Ruhazwe JR au

Ruhazwe JR sijamuona tangu tukio la Mv Skagit litokee.
N'takuja na mwingine.
Kipya hakinyemi e!
 
Last edited by a moderator:
Ngoja namngoja nanii aje ndio nitoke....
Ded: Lala Salama wa Diamond

Tehe.......yailahi kipenzi changu usidhani nimekumbwa na pepo la starehe.....mambo bado magumu kwangu afadhali hata ya jana ya kesho niombee lol.....ile kuwa uone nilidhani magorofa......na kumbe mwana ukome hakuna cha kuokota tehe tehe !
 
Hahhaa....... mi napigwa matukio ma mwajiri wangu inatosha sana. Bado tena nshapigwa changa la macho kwenye NSSF afu niingie JF kutukanana na ambaye waweza kuta mwanangu. Sasa burdan ntaipatia wapi ukiondoa ile moja ya jioni kwenye stuli ndefu?
Heeeeeee.....kumbe hiyo ndio burudani yako???? mi nilifikiri burudan inapatikana tu kwa mama nanihii...kumbe ni kwenye stuli ndefu lol!!!
 
Heeeeeee.....kumbe hiyo ndio burudani yako???? mi nilifikiri burudan inapatikana tu kwa mama nanihii...kumbe ni kwenye stuli ndefu lol!!!

Chezeiya stuli ndefu wewe !
 
Afu wewe bado sijakusamehe vile ulimpaga JK kura yako................hivi hapa tuko jukwaa gani tena?
Njemba la CCM lililowahi kulamba kura yangu ni Keenja peke yake wakati huoa anagombea ubunge wa Ubungo akitokea kuwa jembe kwenye Halmashauri ya Jiji la Dsm. Mpaka leo naijutia kura yangu! Sikutegemea angekuwa kenge maji wa namna ile... Shenzy zangu mbili unusu binafsi.
 
Chezeiya stuli ndefu wewe !
Bora hata angekuwa anatumia minondo kama safari, castle lager.. Asprin ni muzee wa vinywaji laini laini kama castle light na Tusker malt!!
 
Last edited by a moderator:
Heeeeeee.....kumbe hiyo ndio burudani yako???? mi nilifikiri burudan inapatikana tu kwa mama nanihii...kumbe ni kwenye stuli ndefu lol!!!
Hahhaha... Ile ya kwa mama nanihii ni wajibu lakini ukipata vya ChitChat sasa hiyo ndo burdani yenyewe sasa...!:spy:
 
Hahhaa....... mi napigwa matukio ma mwajiri wangu inatosha sana. Bado tena nshapigwa changa la macho kwenye NSSF afu niingie JF kutukanana na ambaye waweza kuta mwanangu. Sasa burdan ntaipatia wapi ukiondoa ile moja ya jioni kwenye stuli ndefu?
Ila Asprin uwe unaenda hata mara moja moja lol
 
Last edited by a moderator:
Njemba la CCM lililowahi kulamba kura yangu ni Keenja peke yake wakati huoa anagombea ubunge wa Ubungo akitokea kuwa jembe kwenye Halmashauri ya Jiji la Dsm. Mpaka leo naijutia kura yangu! Sikutegemea angekuwa kenge maji wa namna ile... Shenzy zangu mbili unusu binafsi.

Hahahaha bora mimi hakuna aliyewahi kupata kura yangu lol.......wakati wa Mkapa kipindi cha kwanza umri haukuniruhusu kipindi cha pili akili zilikuwa bado kushoto sioni umuhimu wa kura.............kaja JK weweeeeeeeeee akili ipo kulia ila kaiba kura yangu lol!
 
Bora hata angekuwa anatumia minondo kama safari, castle lager.. Asprin ni muzee wa vinywaji laini laini kama castle light na Tusker malt!!
OMG!! Hebu niitie wife material wangu cacico anijibie hii abomination.... Hivi ukimix Guiness na Grants unapata nini vile??
 
Last edited by a moderator:
Mkuu kumbe tuna-share birthday! Hongera sana,itabidi na mimi nizamie hapo kwenye sherehe ila kwa mwakani itabidi tuiandae kwa pamoja. Happy Birthday To Us...!!!

Happy birthday Gwamahala .....kama una kadi ya chadema we ingia tu hakuna atakayekuuliza!
 
Last edited by a moderator:
Mkuu kumbe tuna-share birthday! Hongera sana,itabidi na mimi nizamie hapo kwenye sherehe ila kwa mwakani itabidi tuiandae kwa pamoja. Happy Birthday To Us...!!!
Sure Gwamahala ?
Dah aisee ni kwa nadra sana kukutana na mtu mmezaliwa pamoja....
Karibu tujumuike aisee hope sweetlady amekusoma na atakukaribisha!
Pamoja daima!
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom