mkwara mziitooooooo.....unabugia bia sana...OMG!! Hebu niitie wife material wangu cacico anijibie hii abomination.... Hivi ukimix Guiness na Grants unapata nini vile??
Kunywa bia kwa maendeleo ya Taifa. Afu we Mentor hawa kinamama walivyo wengi tusipojitahidi kuwahudumia unataka watumie magunzi.
Wapiga bia chini tunapapenda lakini wasokunywa wanapapenda zaidi. Jina la ngono liheshimiwe.
Jiulize mafuta (petrol/diesel) Inavopatikana kwenye visima umangani, inasafirishwa kwa meli mpaka bandarini, then inapelekwa kwenye visima vya kuuzia mafuta lakini bei yake ni rahisi kuliko bia inayotengenezwa Ilala hapo. (lita ya petrol ni hardly 2200 wakati ya Caslte lager ni 4000). Nchi inaendeshwa kwa Pombe!!
Mi nimeacha pombe bana. Nakunywa Grants.
Kumbe unanichunguliaga eh? Kule ni kutoana manundu tu wakati huku ni kupeana ma-hug na makisses kwa kwenda mbele. Mwambie kakako Rejao arudi kundini eti.Anaendaga ila kutoa like na kuweka yale mapicha yake tu.....akifika kule mdomo huwa haufunguki lol!
mkwara mziitooooooo.....unabugia bia sana...
Ngoja nikukumbushe!!
Hahahaaaa BAGAH na Nicas Mtei wapo ila nashangaa wanajikaushaga sana aiseeBAGAH kapotea sana .....yupo hai kweli au mv Skagit imeondoka nae?