ummu kulthum
Joined
Likes
13

Profile posts Latest activity Postings About

  • life is Short
    Well, Ummi
    Salam Aleykum, naomba kusikia something from Umm kulthum... walao kidogo
    Smile
    majengo moshi? mjini pale wanalima? ulisoma pale mwaka gani?
    Smile
    toka nizaliwe sijawai enda kwa mganga am a good believer.hujawai kuishi kijijini wewee.be serias
    Smile
    mbona mimi sijalogwa wachawi wapo mjini huko.huku raha tupu.kula bure ,kulala bure vitu natural usipime njoo bwana
    Smile
    ok ok wewe wa town? za town bwana mimi napigika na vumbi bush humu
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…