Wife kaniroga naogopa kumwambia.


Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,874
Likes
600
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,874 600 280
Jamani mwenzenu nipo mbali kidogo na my wife mimi nipo masomoni yeye yupo mkoa mwingine kikazi, huyu my wife kanionea tu roho mbaya hataki nicheze mechi za ugenini kwa nimejaribu kwa wanawake kama watatu kitu haisimami kabisa mwisho naaibika tu mwanzoni nilijua ni ugonjwa nikampigia simu akaja kitu kikasimama na kazi ikafanyika ya maana kweli, nimejaribu kuchunguza nimegundua wife kanifanyizia sasa kumwambia nashindwa nitaanzaje.
mkuu hata ukipiga masta kitu haisimami?
 
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
3,897
Likes
409
Points
180
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
3,897 409 180
​mkuu we muache kiana
 
deepsea

deepsea

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2013
Messages
3,257
Likes
226
Points
160
deepsea

deepsea

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2013
3,257 226 160
dah hizi speed governor noma kweli ila bora unapata aibu kwa demu mmoja kuliko angekufanyia yale mambo ya kunasana
 
M

Munira

Member
Joined
Oct 25, 2011
Messages
36
Likes
1
Points
15
M

Munira

Member
Joined Oct 25, 2011
36 1 15
Tafuta wa kukuagua bwana mambo gani hayo!ss Akifa ww utakuwaje!!Kha heri nusu shari i see.
 
M

minagirl

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
270
Likes
8
Points
35
M

minagirl

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
270 8 35
Safi sana mkuu naomba namba ya mke wako, anaweza kulisaidia taifa kupunguza maambukiz mapya ya UKIMWI
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,224
Likes
4,577
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,224 4,577 280
Jamani mwenzenu nipo mbali kidogo na my wife mimi nipo masomoni yeye yupo mkoa mwingine kikazi, huyu my wife kanionea tu roho mbaya hataki nicheze mechi za ugenini kwa nimejaribu kwa wanawake kama watatu kitu haisimami kabisa mwisho naaibika tu mwanzoni nilijua ni ugonjwa nikampigia simu akaja kitu kikasimama na kazi ikafanyika ya maana kweli, nimejaribu kuchunguza nimegundua wife kanifanyizia sasa kumwambia nashindwa nitaanzaje.
Dawa ni moja.
Tafuta beberu, yale yanayonuka akushugulikie, itasimama ghafla.
Kuanzia apo demu yeyote unagonga.
Hiyo dawa pia hunasua waliogandana.
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,960
Likes
10,266
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,960 10,266 280
Daah yaliyomo yamo,hongera kama na yeyte anajali
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
23,771
Likes
7,019
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
23,771 7,019 280
tinna cute

tinna cute

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Messages
4,649
Likes
82
Points
0
tinna cute

tinna cute

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2013
4,649 82 0
Pongezi zangu zimfikie wife wako popote alipo,,, kakulinda na mengi...
 
M

Mwanakwaya

Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
92
Likes
0
Points
0
M

Mwanakwaya

Member
Joined Dec 21, 2010
92 0 0
Mke mshirikina + mume mzinzi = makao makuu ya shetani! Unaogopa kumwambia kwa kuwa mikono yako michafu. Huwezi kutaka haki wakati hutendi haki. Nyote mtubu ili msonge mbele.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Likes
119
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 119 160
Hahahaaa wife wa namna hiyo safi sana..mpe pongezi zangu!! Natamani dawa hiyo kila mwanamke awe nayo tuone vidume tutafanyaje!!
USHAURI: Dont do anything bad to ur wife
Huyo wife ni mpuuzi kwani yeye alipo huku watu hawamfilimbi??? Usikute hata kabang anafilimbwa halafu anamuwekea mtoto wa mwenzake dawa!!
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,416
Likes
7,496
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,416 7,496 280
Mmmmh je akirest in pice ina maana we ndo huna kitu tena.
 
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2012
Messages
2,415
Likes
28
Points
135
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2012
2,415 28 135
mkuu USIKUFURU wewe! hee! mke km huyo ndio MJANJA anakuepusha na MENGI!
 
D

DAMARY DINOCHRIC

Member
Joined
Nov 13, 2013
Messages
11
Likes
0
Points
0
Age
25
D

DAMARY DINOCHRIC

Member
Joined Nov 13, 2013
11 0 0
na wewe kwa nini unataka kutoka nje ya ndoa basi mkeo aligundua toka awali kuwa wewe utatoka ndio mana akakufanyia hvyo lakin usije ukamdhuru mkeoooo
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,501
Likes
232
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,501 232 160
Naomba namba ya mkeo niongee nae kuhusu utaratibu juu ya Kapuya.
 

Forum statistics

Threads 1,263,801
Members 486,019
Posts 30,164,486