Wife kaniroga naogopa kumwambia.


M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,220
Likes
5,395
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,220 5,395 280
Jamani mwenzenu nipo mbali kidogo na my wife mimi nipo masomoni yeye yupo mkoa mwingine kikazi, huyu my wife kanionea tu roho mbaya hataki nicheze mechi za ugenini kwa nimejaribu kwa wanawake kama watatu kitu haisimami kabisa mwisho naaibika tu mwanzoni nilijua ni ugonjwa nikampigia simu akaja kitu kikasimama na kazi ikafanyika ya maana kweli, nimejaribu kuchunguza nimegundua wife kanifanyizia sasa kumwambia nashindwa nitaanzaje.
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,245
Likes
871
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,245 871 280
Hahahaaa wife wa namna hiyo safi sana..mpe pongezi zangu!! Natamani dawa hiyo kila mwanamke awe nayo tuone vidume tutafanyaje!!
USHAURI: Dont do anything bad to ur wife
 
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
5,781
Likes
3,287
Points
280
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
5,781 3,287 280
Duniani kuna mambo
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
63
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 63 145
Usimwambie chochote kwa sasa mpaka ukigundua dawa imeisha nguvu ndio umwambie aka renew!
Abiria chunga mzigo wako!!!!
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,220
Likes
5,395
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,220 5,395 280
Usimwambie chochote kwa sasa mpaka ukigundua dawa imeisha nguvu ndio umwambie aka renew!
Abiria chunga mzigo wako!!!!
Nikimwambia si atajua nilitaka kusaliti ndoa.
 
M

Misa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
838
Likes
6
Points
35
M

Misa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2013
838 6 35
Kazi jamani,haya jamani ambao mpo kwenye mipango ya kuoa.ukimwi hautaisha kwa style hii.
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,220
Likes
5,395
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,220 5,395 280
Kwa hiyo unataka sisi tufanye nini?
unipe mawazo jinsi ya kumwambia ili na mimi niwe nacheza mechi za ugenini siku moja moja.
 
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2013
Messages
3,212
Likes
179
Points
160
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2013
3,212 179 160
kazi ipo hivi anavyofikiria kukuharibu mzee wako je akilala moja kwa moja mtamlaumu nani?
 

Forum statistics

Threads 1,263,042
Members 485,779
Posts 30,139,851