• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
M
Reaction score
7,346

Profile posts Latest activity Postings About

  • B.4really
    Write something...mura amang'ana ghao yani nahisi nikujue maana inaonekana kwenu ni border
    M
    Molembe
    Kwetu ni border wewe ni nani?
    Erick zeph Stanley
    mkuu ni really kwamba wadogo zako umejua walikopangiwa n way umetumia njia gani?
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top