Mnazareth
JF-Expert Member
- Dec 4, 2017
- 3,474
- 7,409
Eti na wewe ni mtoto wa mwisho??[emoji2][emoji23][emoji23][emoji23]
Eti na wewe ni mtoto wa mwisho??[emoji2][emoji23][emoji23][emoji23]
Hahaha naanzaje kujichanganya huku najua mdogo wangu yupo humuHahahahahahahah nilitaka ujichanganye hapa
Mimi pia ni last born nililelewa na mama wa kambo. Thanks God mateso na manyanyaso niliyoyapata ni shule tosha. Sijuagi kudeka maana sikupata chansi ya kudekezwa. Napika natwanga napasua kuni kama ke. Life is not fare sometimes..Mimi ni wa mwisho niliyetokea kwa bahati. Mpaka kesho kaka yangu ninaemfuata ana mind nimemnyang’anya title yake.
Kuna gap ya five years kati yetu. Maana yake wote walipokuwa boarding nilikuwa home alone kama the only child.
Dada mkubwa ndiye alinifundisha taugh life kama kufua , kupiga deki, kupika. Bila yeye ningekua spoilt rotten.
Karibuni ma last born wenzangu.
Best wangu alilelewa na mama wa kambo pia. Baba yake alikuwa diplomat. Kadiri alivyopanda cheo ndivyo alivyogundua kuwa mke wake hajasoma. Baba alipopata ubalozi aliona aibu kuleta wageni nyumbani mama English haipandi.Mimi pia ni last born nililelewa na mama wa kambo. Thanks God mateso na manyanyaso niliyoyapata ni shule tosha. Sijuagi kudeka maana sikupata chansi ya kudekezwa. Napika natwanga napasua kuni kama ke. Life is not fare sometimes..
Eti na wewe ni mtoto wa mwisho??[emoji2]
Hahaha hapana mimi na wewe ni Mapacha tena mimi Kulwa ujueHapana, nikitoka mimi unafata wewe[emoji23]
Tupe experience,wanaume last born tunasumbua ehe ?Ukiwa na mume Last born na wew first born, m'mke jiandae kwa mengi
Hapa hapa.na sis first born tunacomment wapi
Ila pia kuna raha ya kuwa na madogo jamani ni awe anakurespect kama halina respect ni shida tupu lakinRaha yake hata niwachokoze nikidundwa mama alikuwa anasema mtoto anaonewa
Hata kumdunda dogo sometime ni hasira tu ila zikipowa huwa unamuonea huruma afu ukute linajua kudeka sasa unaona ulimuonea sana mtotoRaha yake hata niwachokoze nikidundwa mama alikuwa anasema mtoto anaonewa
Hase mtoto wa kazi huwa ni noma sana everything kwenye familia linakuhusu ukikosea tu lawama nyingi sana maana ww ndo mfano inshort ni kiongozi tu the moment unazaliwa hauna nafasi ya kukataasisi wa kwanza tufanyaje sasa ?
Wa kati ndo nawaoneaga hurumaaa...Na sisi wakatikati tunakomenti wapi
Kweli mnatabia zinazofanana madogo wote yaani mdogo wangu alikuwa hivyohivyo ogopa ni wa mwisho afu ni mmoja kwenye familia wa kike yy peke yake japo kalikuwa kadogo sana hakana uwezo kupigana na mm ila ukimpiga analia muda wa maza kurudi ukifika tena kanapiga kelele yaani mwenyewe naanza kuogopa nimeumiza sana nnMimi kaka yangu tulifuatana kwa kupishana 3years hivyo tumepigana sana. Na hivyo nilikuwa mchokozi wala mama hakunitetea likitokea la kutokea. Ila baba ndio hakutaka hata niguswe. Nikipigwa asubuhi nasubiri muda baba anarudi naanza kulia upyaaaaa.
Ila nilipobaki na mama tu ndio alinidekeza balaa, hadi vyombo tulikuwa tumewekeana zamu ya kuosha[emoji85][emoji85][emoji85][emoji85]
Hiyo sio ukwelihuwa wanasema last born ana akili na mzuri kuliko ndugu zake,sijui ina Ukweli hiyo
Raha ya kuwa wa katikati ni mbele yako kuna mfano nyuma yako kuna wakufukia makosa yakoSisi wa katikati hatujafaidi sana,ila nyie wa mwisho hasa kwenye msosi mnapendelewa sana
Kweli kabisa mkuuRaha ya kuwa wa katikati ni mbele yako kuna mfano nyuma yako kuna wakufukia makosa yako
Hamjiamini katika maamuzi. Alafu ni wabishi sana mnapenda kulaumu watu wengine pindi mambo yenu yasipoenda sawa.Tupe experience,wanaume last born tunasumbua ehe ?