Wasaidizi wa Rais msirudie kosa hili

Wasaidizi wa Rais msirudie kosa hili

Jana zilisanbaa video zikionyesha Rais wetu akiwa kwenye gari lenye namba.binafsi akikatiza mitaa ya dodoma.akiwa na ulinzi hafifu sana,katika kile kilichoelezwa ni kutenganisha kazi za chama.na urais

Rais ni Rais tu muda wowote, akiwa Chato, au hata Kisiwandui, katiba inamtambua kama Rais

Kitendo cha kumuondolea gari lake maalum na msafara,wake naweza kuita kama jaribio la kuhatarisha maisha ya Rais na na kuiweka nchi katika hali ya taharuki

Tupo kwenye vita kali ya uchumi inayoongozwa na Rais wetu, maadui wapo macho kuangalia jinsi gani wanaweza kuishinda vita hii kwa njia za mkato, wasaidizi wa Rais kama mmelala amkeni

Imenitisha sana kuona V8 imekaa upande wa kulia ikiwa spidi kali, bila tahadhari yoyote, je ingetokea fuso ya vitunguu toka Singida dereva kalewa na yupo kwenye mwendo kasi ingekuaje?

Usalama wa Rais ni kipaumbele cha kwanza, msiogope kuambiwa mnatumia vibaya rasilimali za serikali, katiba haimbani Rais, MSIRUDIE JAMANI

View attachment 1482030
Kuna walinzi invisible ndugu yangu! Ukitaka kujua wapo itokee rapsha
 
Acha kunitukania Kantalamba yangu wewe, kule hasomi fala. Alaaaa
Kivipi vipi mbona unakuwa mjinga utadhani umetokea Kantalamba huko vijijini juzi, politics ni game na hiyo ni game imechezwa ili mtu wa aina yako aone huo ndio uhalisia???
 
hey, tayari una matokeo mkononi mkuu, hebu mwezi wa kumi huo ufufue hii msg yako.
Kwa taarifa yako, hayo magari yote binafsi uliokuwa unayaona ni ya TISS, walikuwa wanapiyta kama wajinga tu ila wapo naye.

By the way mwezi wa 10 anakuwa raia kama wengine tu, mbona Kikwete naye anatembea na gari moja, hofu ya nini kama yeye ni Rais wa wanyonge?
 
Kwa hiyo na wewe uliamini kabisa jamaa yupo mwenyewe, ungejua eneo zima lilikuwa na undercover wala usingeongelea habari ya roli la vitunguu.....
Alipita msela na suit anakimbia kinyama.
 
MATAGA hamlali?
Vita hiyo tunapigana na nani? Tuambie na sisi wanyonge tuwapige hao watu.
Nyerere, Mwinyi , Mkapa na Kikwete walikuwa wanatumia magari ya TISS Kwenye shughuli zisizohusu NCHI , kama kwenda kwenye matawi ya chama na kadhalika.

Hata anapokwenda kwenye vi-harusi hapaswi kutumia mali za ikulu ndip maana ya mgawanyo wa madaraka na kazi, wewe ndio mshamba kaka juzi ulivyosema alikuwa amekariri hotuba kumbe anasom,pumbav kabis wewe, hujaelimika

Unasemaje? kwa ulivyoona alikuwa anasoma hotuba kutoka wapi wakati wengine tuliona yakitoka kichwani lakini sio mbaya ukatupa hiyo link ili tuiangalie upya
 
Maajabu ya dunia! bavicha wote wamekiri uwepo na nguvu TISS, licha ya kwamba wanaombea Rais wetu akutwe na majanga
 
Kwa taarifa yako, hayo magari yote binafsi uliokuwa unayaona ni ya TISS, walikuwa wanapiyta kama wajinga tu ila wapo naye.

By the way mwezi wa 10 anakuwa raia kama wengine tu, mbona Kikwete naye anatembea na gari moja, hofu ya nini kama yeye ni Rais wa wanyonge?
Hadi Ile daladala na bodaboda zote zilikuwa za kitengo
 
Mleta thread bado mchanga sana kwenye mambo ya intelejinsia to say.
Ulinzi wa Raisi ulikuwa mara dufu kama kawa kama dawa, kwanza ile gari ni ya ikulu walibadilisha plate number, usalama wa taifa walikuwa kwenye barabara yote wengine kwenye vile Viahice/daladala tena wanaendelesha wenyewe TISS kutuaminisha baba la baba alikuwa kwenye foleni. Yote ni mliona ni sawa na movie za Kaole hakuna jipya. Mengine sisemi maana yote ni movie kama kawaida
We endeleo kuona 1km wakati wenzio wapo 100km, acha ushamba na ulimbukeni
 
Jana zilisanbaa video zikionyesha Rais wetu akiwa kwenye gari lenye namba.binafsi akikatiza mitaa ya dodoma.akiwa na ulinzi hafifu sana,katika kile kilichoelezwa ni kutenganisha kazi za chama.na urais

Rais ni Rais tu muda wowote, akiwa Chato, au hata Kisiwandui, katiba inamtambua kama Rais

Kitendo cha kumuondolea gari lake maalum na msafara,wake naweza kuita kama jaribio la kuhatarisha maisha ya Rais na na kuiweka nchi katika hali ya taharuki

Tupo kwenye vita kali ya uchumi inayoongozwa na Rais wetu, maadui wapo macho kuangalia jinsi gani wanaweza kuishinda vita hii kwa njia za mkato, wasaidizi wa Rais kama mmelala amkeni

Imenitisha sana kuona V8 imekaa upande wa kulia ikiwa spidi kali, bila tahadhari yoyote, je ingetokea fuso ya vitunguu toka Singida dereva kalewa na yupo kwenye mwendo kasi ingekuaje?

Usalama wa Rais ni kipaumbele cha kwanza, msiogope kuambiwa mnatumia vibaya rasilimali za serikali, katiba haimbani Rais, MSIRUDIE JAMANI

View attachment 1482030
Acha upuuzi,Magufuli alipoomba kula mara ya kwanza alikuwa na brigade nzima ya askari?
Huyo Raisi wetu wa watu masikini na taifa masikini anatishiwa na nani?Hatuna makombora ya nuclear,uchumi wetu upo chini,hatuko vitani sana sana tulitishwa na Joyce Banda wa Malawi siku za nyuma kidogo.
Holland waziri mkuu anakwenda kazini kwa baiskeli kama mpanda baiskeli wa kawaida.
Sweden Waziri mkuu anaweza akatokea nyumbani kwa mguu kwenda sokoni kununua mboga kama mwananchi wa kawaida.
Watu kama ninyi ndio mnatengenezea matabaka hadi mnatoa hati ya Mungu watu wasishitakiwe.Kama haitoshi eti mnatenga Ikulu ya eka elfu nane kuliko Vatican city yenye eka 120 tu Ili iweje?Hivi unafikiri nani utamuomba mkopo wakati tunatengeneza mradi wa uvunjaji mali?
 
MATAGA hamlali?
Vita hiyo tunapigana na nani? Tuambie na sisi wanyonge tuwapige hao watu.
Nyerere, Mwinyi , Mkapa na Kikwete walikuwa wanatumia magari ya TISS Kwenye shughuli zisizohusu NCHI , kama kwenda kwenye matawi ya chama na kadhalika.

Hata anapokwenda kwenye vi-harusi hapaswi kutumia mali za ikulu ndip maana ya mgawanyo wa madaraka na kazi, wewe ndio mshamba kaka juzi ulivyosema alikuwa amekariri hotuba kumbe anasom,pumbav kabis wewe, hujaelimika
Naona umempa vidonge vyake
 
Kwa hiyo na wewe uliamini kabisa jamaa yupo mwenyewe, ungejua eneo zima lilikuwa na undercover wala usingeongelea habari ya roli la vitunguu.....
mtoa mada ana akili kama za samaki, hajui kuwa hata wale waliompokea kwa shangwe waliokuwa wamevaa sare za CCM wakijifanya kuwa ni wanaccm nao ni walewale, jambo la kujiuliza hapa kama ni wanachama wa CCM halisi walipata taarifa saa ngapi mpaka wakajipanga kwenda kumpokea muh rais?.
 
Jana zilisanbaa video zikionyesha Rais wetu akiwa kwenye gari lenye namba.binafsi akikatiza mitaa ya dodoma.akiwa na ulinzi hafifu sana,katika kile kilichoelezwa ni kutenganisha kazi za chama.na urais

Rais ni Rais tu muda wowote, akiwa Chato, au hata Kisiwandui, katiba inamtambua kama Rais

Kitendo cha kumuondolea gari lake maalum na msafara,wake naweza kuita kama jaribio la kuhatarisha maisha ya Rais na na kuiweka nchi katika hali ya taharuki

Tupo kwenye vita kali ya uchumi inayoongozwa na Rais wetu, maadui wapo macho kuangalia jinsi gani wanaweza kuishinda vita hii kwa njia za mkato, wasaidizi wa Rais kama mmelala amkeni

Imenitisha sana kuona V8 imekaa upande wa kulia ikiwa spidi kali, bila tahadhari yoyote, je ingetokea fuso ya vitunguu toka Singida dereva kalewa na yupo kwenye mwendo kasi ingekuaje?

Usalama wa Rais ni kipaumbele cha kwanza, msiogope kuambiwa mnatumia vibaya rasilimali za serikali, katiba haimbani Rais, MSIRUDIE JAMANI

View attachment 1482030
Nani kakuambia kuwa lile li-V8 ni gari binafsi la JPM? Ni kuwahadaa watu tu na kunogesha show. Lile ni gari la ikulu lililopachikwa plate number bandia ya kiraia. System ilikuwa kazini Kama kawaida. Walifanya hivyo kupunguza kelele za wapinzani.
 
Back
Top Bottom