Wasaidizi wa Rais msirudie kosa hili

Wasaidizi wa Rais msirudie kosa hili

Jana zilisanbaa video zikionyesha Rais wetu akiwa kwenye gari lenye namba binafsi akikatiza mitaa ya Dodoma akiwa na ulinzi hafifu sana, katika kile kilichoelezwa ni kutenganisha kazi za chama na urais

Rais ni Rais tu muda wowote, akiwa Chato, au hata Kisiwandui, katiba inamtambua kama Rais

Kitendo cha kumuondolea gari lake maalum na msafara, wake naweza kuita kama jaribio la kuhatarisha maisha ya Rais na na kuiweka nchi katika hali ya taharuki

Tupo kwenye vita kali ya uchumi inayoongozwa na Rais wetu, maadui wapo macho kuangalia jinsi gani wanaweza kuishinda vita hii kwa njia za mkato, wasaidizi wa Rais kama mmelala amkeni

Imenitisha sana kuona V8 imekaa upande wa kulia ikiwa spidi kali, bila tahadhari yoyote, je ingetokea fuso ya vitunguu toka Singida dereva kalewa na yupo kwenye mwendo kasi ingekuaje?

Usalama wa Rais ni kipaumbele cha kwanza, msiogope kuambiwa mnatumia vibaya rasilimali za serikali,katiba haimbani Rais,MSIRUDIE JAMANI
Hizo tunaita PR stunts, wamefanya hivyo ili kuzuia watu wasiongee sana, kwamba Raisi anatumia Vifaa vya uraisi kwa shughuli za chama, kwanza hiyo gari ni armoured, hata upige bomu, anatoka salama,

Pia, hiyo njia yote aliyokuwa anapita lazima ilikuwa imejaa presidential guards, hata kama walikuwa wamevaa kiraia, mfagizi wa barabara, dereva tex, bodaboda, mtembea kwa miguu, aliyekuwepo maeneo hayo, baadhi yao walikuwa, TISS
 
MATAGA hamlali?
Vita hiyo tunapigana na nani? Tuambie na sisi wanyonge tuwapige hao watu.
Nyerere, Mwinyi , Mkapa na Kikwete walikuwa wanatumia magari ya TISS Kwenye shughuli zisizohusu NCHI , kama kwenda kwenye matawi ya chama na kadhalika.
Hata anapokwenda kwenye vi-harusi hapaswi kutumia mali za ikulu ndip maana ya mgawanyo wa madaraka na kazi, wewe ndio mshamba kaka juzi ulivyosema alikuwa amekariri hotuba kumbe anasom,pumbav kabis wewe, hujaelimika

Kwani TISS ni shirika binafsi baba? si mali ya umma? kuna tofauti gani ya kutumia gari ya TISS na gari ya Rais?
 
Hizo tunaita PR stunts, wamefanya hivyo ili kuzuia watu wasiongee sana, kwamba Raisi anatumia Vifaa vya uraisi kwa shughuri za chama, kwanza hiyo gari ni armoured, hata upige bomu, anatoka salama,
Pia, hiyo njia yote aliyokuwa anapita lazima ilikuwa imejaa presidential guards, hata kama walikuwa wamevaa kiraia, mfagizi wa barabara, dereva tex, bodaboda, mtembea kwa miguu, aliyekuwepo maeneo hayo, baadhi yao walikuwa, TISS
Mfuate wakala wa Mosad,Yerico Nyerere atakueleza jinsi kontena la futi 40 linavyoweza kuleta madhara makubwa sana kwa watumia barabara na wapita njia
 
Jana zilisanbaa video zikionyesha Rais wetu akiwa kwenye gari lenye namba.binafsi akikatiza mitaa ya dodoma.akiwa na ulinzi hafifu sana,katika kile kilichoelezwa ni kutenganisha kazi za chama.na urais

Rais ni Rais tu muda wowote, akiwa Chato, au hata Kisiwandui, katiba inamtambua kama Rais

Kitendo cha kumuondolea gari lake maalum na msafara,wake naweza kuita kama jaribio la kuhatarisha maisha ya Rais na na kuiweka nchi katika hali ya taharuki

Tupo kwenye vita kali ya uchumi inayoongozwa na Rais wetu, maadui wapo macho kuangalia jinsi gani wanaweza kuishinda vita hii kwa njia za mkato, wasaidizi wa Rais kama mmelala amkeni

Imenitisha sana kuona V8 imekaa upande wa kulia ikiwa spidi kali, bila tahadhari yoyote, je ingetokea fuso ya vitunguu toka Singida dereva kalewa na yupo kwenye mwendo kasi ingekuaje?

Usalama wa Rais ni kipaumbele cha kwanza, msiogope kuambiwa mnatumia vibaya rasilimali za serikali, katiba haimbani Rais, MSIRUDIE JAMANI
Vita vya kiuchumi na Nani, adui ni Nani. Mnajimaliza wenyewe sababu ya exposure mnasingizia vita ili kuhalalisha kushindwa kwenu.
Zote hizo ni mbinu za kiusalama washazicalculate.

Sasa ikitokea fuso ina maana wote milioni 60 Hakuna madereva wengine tushindwe kujiongoza. Kaondoka Nyerere still tunasonga.
 
Vita vya kiuchumi na Nani,adui ni Nani.Mnajimaliza wenyewe sababu ya exposure mnasingizia vita ili kuhalalisha kushindwa kwenu.
Zote hizo ni mbinu za kiusalama washazicalculate.
Sasa ikitokea fuso Ina maana wote milioni 60 Hakuna madereva wengine tushindwe kujiongoza.Kaondoka Nyerere still tunasonga.
Crap!
 
Kwa taarifa yako, hayo magari yote binafsi uliokuwa unayaona ni ya TISS, walikuwa wanapiyta kama wajinga tu ila wapo naye.
by the way mwezi wa 10 anakuwa raia kama wengine tu, mbona kikwete naye anatembea na gari moja, hofu ya nini kama yeye ni rais wa wanyonge?
Atakaye Mrithi ni nani tuwe Serious na Maisha. Nchi tuwape akina Faru John, Tundu, Msigwa, Zitto 🤣🤣🤣🤣🤣🤣. Tuache tabia chafu za kujaribu.

Chadema kila Mtu anaogopa kurudi Jimboni kugombea maana anajua itakuwa Fedheha kwake na Familia yake. Na Chadema atakayerudi Bungeni sijui maana lichamaa lao lipo kama la Hashim
 
Back
Top Bottom