AXIOM APEX VERBOSE
JF-Expert Member
- Sep 12, 2022
- 13,286
- 22,747
Oya punguza basi Mama la Mama, huyo beautiful boy na mimi wapi na wapi? Mboni unaniambia mambo ya ajabuKwahiyo unataka wa aje? Mbona ni mzuri tu 🤔
Oya punguza basi Mama la Mama, huyo beautiful boy na mimi wapi na wapi? Mboni unaniambia mambo ya ajabuKwahiyo unataka wa aje? Mbona ni mzuri tu 🤔
Una adabu lakini kijana wewe nani kakwambia kama tunakosewaNdugu zangu.
Ukiwa na akili yale mazingira yanatisha hakika , yanaogopesha mno hasa linapokuja swala la kulamba .
Wanaume tumekua tukionewa na kunyanyasika dhidi ya dhuluma hii na wengine wanafanya si kwa kupenda kwao bali ni kwakulinda penzi lao akidhani kulamba hatoachwa.
Hakika mnatukosea mno na mnatutisha sana ,
Jamaa hataki demu wake amgusishe bodaboda maziwa au😅😅 Maana boda nao wanabreak za kijingajinga ilimradi demu asogee mbele agusishwe maziwa mgongoni.
Mi sijaona shida yoyote ba mkali😧Oya punguza basi Mama la Mama, huyo beautiful boy na mimi wapi na wapi? Mboni unaniambia mambo ya ajabu
Mkuu nadhani anamaanisha wale wanawake wanaowalazimisha wanaume walambe mlango wa uzazi na wengine hulazimishwa walambe sehemu ya kutolea makapi ya vyakula mwilini😁😁😁.Ndo maana wengine hadi tulewe kuna jinsi palivyo kiukweli kama huna ujasiri huwezi kunyonya/kulamba K.Una adabu lakini kijana wewe nani kakwambia kama tunakosewa
We si unapigaga punyeto Huna time na mademu kumbe una demu?Mm sio kulamba tuu, nanyonya na nameza.
Demu wangu namnyonya hadi mkungu
Oh Mai gode..... Yote hii ni kwa hisani ya porno.....Kuna Mambo binadamu tunafanya mpaka shetani ananyoosh mkono juu na kukiri hii sijui ,haijatoka kwanguSi afadhali milango ya uzazi yanazungumzika! Wengine mlango wa shetani ndio hobby yao🤣View attachment 3557769
Of the mouth , nose or ear?Toa darasa wakuelewe 😅
Circling the tongue on the upper section, dangling it on the 🫘 weweeeh 😂
Ankal mi mvivu kufungua nyuzi, wewe unaweza kusamaraizi tu..!! 😹😹(1,780) Jicho la nne ono la njia ya kuzimu | Page 13 | JamiiForums Jicho la nne ono la njia ya kuzimu
Hapana, kwenye kipochi manyoya cha mkeo!Of the mouth , nose or ear?
Sawa mke nitajitahidi kukufanyia hivyo ila usinigandamize bichwa hukoHapana, kwenye kipochi manyoya cha mkeo!
Siku moja moja mkuu, ila demu kwangu n kama bangi na kituo cha polisi 😎We si unapigaga punyeto Huna time na mademu kumbe una demu?
😂😂😂Achana na kitobo, kinacholambwa na kunyonywa ni kisimi, unapeleka domo lote unaanza kuivuta hata huyo mfanyiwa haienjoy chochote, dili na pale juu utaona anavyopandisha mashetani na kukukabidhi mashamba ya familia.