cocastic
JF-Expert Member
- Nov 30, 2019
- 122,333
- 201,387
Mzee wa hovyo wee, khaa 😂😂😂View attachment 3557768ulimi ni ncha tu na pale napo ni ncha tuu😂
Mzee wa hovyo wee, khaa 😂😂😂View attachment 3557768ulimi ni ncha tu na pale napo ni ncha tuu😂
😂😂😂 ila uduguu, khaaahMwanaume anayenyonya uchi hana akili, na kumkomesha ni kumshika m-bichwa wake kwa nguvu unausokomeza huko ili awe taahira vizuri..!!
Halafu ndo kiwe kichwa cha familia?
Anaongoza familia ipi na huo mkichwa unaorumbua miutoko… 😹😹😹
Smooth Criminal hii ☝️ ni nini?
dah, wawekezaji wanasema win & over 1.5 au away win & both team to scoreSmooth Criminal hii ☝️ ni nini?
Nawatakia tu Kila la kheri katika unyonyaji wao.mzee ndege unalipi la kuwaambia wanyonyanaji?
🔥Nawatakia tu Kila la kheri katika unyonyaji wao.
Kwa mazingira ya kule tundikali lazima iwepoIla kiasili wanasema vichafu ndio vitamu lakini tu visiwe na tindikali
Umejaribu?Kwa mazingira ya kule tundikali lazima iwepo
SaafiWee waachie wenzio …😋😋
Hapana mkuu mliojaribu endeleeni kutupa mrejeshoUmejaribu?
Hakuna tindikali kua na amani
Kwani wewe hupendi kulambwa?Asalaleee! 😂
JF ina mada nyingi na hii nayo!
Ndio maana nikakumbia usiogope amini tu usalama upo mkuuHapana mkuu mliojaribu endeleeni kutupa mrejesho
Mi hapana mwanawane, nishaandika humu mara nyingi tu 😅Kwani wewe hupendi kulambwa?
Ndo maana...Mm sio kulamba tuu, nanyonya na nameza.
Demu wangu namnyonya hadi mkungu
Inasikitisha sana mkuuNdo maana...
Hayanaga akili udugu kweli tena 😹😹😂😂😂 ila uduguu, khaaah