Lamomy
JF-Expert Member
- Sep 4, 2023
- 42,930
- 103,268
Kwa mwanamke anayejielewa hawezi kukubali huo upuuzi..!!Mi hapana mwanawane, nishaandika humu mara nyingi tu 😅
Mate yana bacteria halafu mtu ndo akulambe lambe hovyo.. 🤮
Kwa mwanamke anayejielewa hawezi kukubali huo upuuzi..!!Mi hapana mwanawane, nishaandika humu mara nyingi tu 😅
Halafu inakuwaje hili suala watu hawalijui? Mimi sijawaji kukubali toka naanza michezo. Jamani google ipo!Kwa mwanamke anayejielewa hawezi kukubali huo upuuzi..!!
Mate yana bacteria halafu mtu ndo akulambe lambe hovyo.. 🤮
Mimi nikiwa genius wa saikoloji kwenye lile tukio ni kweli Mondiy alidinywa na p diddy...ukisoma sura na maojiano ya mondi utagundua kitu.
Ni utaahira na kuendekeza ngono, hao hata wakipachikwa mikia nyuma hawajali muhimu waonekane Mafundi wa raha za Ulimwengu..!!Halafu inakuwaje hili suala watu hawalijui? Mimi sijawaji kukubali toka naanza michezo. Jamani google ipo!
🤣🤣🤣 Mimi nae kuachwa ntaachwa sababu nimelist vitu zaidi ya kumi sifanyi!Ni utaahira na kuendekeza ngono, hao hata wakipachikwa mikia nyuma hawajali muhimu waonekane Mafundi wa raha za Ulimwengu..!!
Mimi vimepita kumi, kuna upuuzi siwezi kukubaliana nao aisee..!! 😹😹🤣🤣🤣 Mimi nae kuachwa ntaachwa sababu nimelist vitu zaidi ya kumi sifanyi!
Ubaya wake ni nini?Kule palivo pabaya vile bado kuna mabwege mnalamba 🤔
Kama hulambi, kama humpulizii pipi kifua, baba kuna boda boda mabo hayo anamfanyia.Ndugu zangu.
Ukiwa na akili yale mazingira yanatisha hakika , yanaogopesha mno hasa linapokuja swala la kulamba .
Wanaume tumekua tukionewa na kunyanyasika dhidi ya dhuluma hii na wengine wanafanya si kwa kupenda kwao bali ni kwakulinda penzi lao akidhani kulamba hatoachwa.
Hakika mnatukosea mno na mnatutisha sana ,
Hata ukimfanyia hayo bado bodaboda atamlamba tuu tena hadi jicho huku anamsukumizia madole yake yaliyo chafuka oil na petrolKama hulambi, kama humpulizii pipi kifua, baba kuna boda boda mabo hayo anamfanyia.
Wenzako wanalamba na kunyonya mpaka utumbo(Puru), ulilambishwa utumbo nini?Ndugu zangu.
Ukiwa na akili yale mazingira yanatisha hakika , yanaogopesha mno hasa linapokuja swala la kulamba .
Wanaume tumekua tukionewa na kunyanyasika dhidi ya dhuluma hii na wengine wanafanya si kwa kupenda kwao bali ni kwakulinda penzi lao akidhani kulamba hatoachwa.
Hakika mnatukosea mno na mnatutisha sana ,
Wee lazma unamlaga Puru weweMm sio kulamba tuu, nanyonya na nameza.
Demu wangu namnyonya hadi mkungu
Kulamba K ni unyama. Kama Uumbwa, Ung'ombe, Umbuzi nk. Ndio maana mbwa, ng'ombe na mbuzi huwa wanazinusa na kuzilamba kabisa.Ndugu zangu.
Ukiwa na akili yale mazingira yanatisha hakika , yanaogopesha mno hasa linapokuja swala la kulamba .
Wanaume tumekua tukionewa na kunyanyasika dhidi ya dhuluma hii na wengine wanafanya si kwa kupenda kwao bali ni kwakulinda penzi lao akidhani kulamba hatoachwa.
Hakika mnatukosea mno na mnatutisha sana ,
Mimi kuliko niinyonye papuchi heri nimnyonye mkund... Kuna madem kama wawili hivi nlishawanyonya mkund.. na nikishakunyonya mkund lazma nikuombe mkund na utanipa tuuu na ntakufiraHivi papuchi ilivyo na sura mbaya,unaanzaje kuilamba sheikh?
Upo sahihiWee lazma unamlaga Puru wewe
Dah nikilewa nafyonza na kukimungunya mungunya 😂😂😂Ndugu zangu.
Ukiwa na akili yale mazingira yanatisha hakika , yanaogopesha mno hasa linapokuja swala la kulamba .
Wanaume tumekua tukionewa na kunyanyasika dhidi ya dhuluma hii na wengine wanafanya si kwa kupenda kwao bali ni kwakulinda penzi lao akidhani kulamba hatoachwa.
Hakika mnatukosea mno na mnatutisha sana ,