Wanawake mnaopenda kulambwa mnatukosea sana

Wanawake mnaopenda kulambwa mnatukosea sana

Mwanaume anayenyonya uchi hana akili, na kumkomesha ni kumshika m-bichwa wake kwa nguvu unausokomeza huko ili awe taahira vizuri..!!

Halafu ndo kiwe kichwa cha familia?
Anaongoza familia ipi na huo mkichwa unaorumbua miutoko… 😹😹😹
IMG-20260313-WA0056.jpg
 
Ndugu zangu.

Ukiwa na akili yale mazingira yanatisha hakika , yanaogopesha mno hasa linapokuja swala la kulamba .

Wanaume tumekua tukionewa na kunyanyasika dhidi ya dhuluma hii na wengine wanafanya si kwa kupenda kwao bali ni kwakulinda penzi lao akidhani kulamba hatoachwa.

Hakika mnatukosea mno na mnatutisha sana ,
Halafu serikali Iko kimya 😀
 
Ndugu zangu.

Ukiwa na akili yale mazingira yanatisha hakika , yanaogopesha mno hasa linapokuja swala la kulamba .

Wanaume tumekua tukionewa na kunyanyasika dhidi ya dhuluma hii na wengine wanafanya si kwa kupenda kwao bali ni kwakulinda penzi lao akidhani kulamba hatoachwa.

Hakika mnatukosea mno na mnatutisha sana ,
Kwani mnalazimishwa?
 
Back
Top Bottom