Wanawake mnaopenda kulambwa mnatukosea sana

Wanawake mnaopenda kulambwa mnatukosea sana

Achana na kitobo, kinacholambwa na kunyonywa ni kisimi, unapeleka domo lote unaanza kuivuta hata huyo mfanyiwa haienjoy chochote, dili na pale juu utaona anavyopandisha mashetani na kukukabidhi mashamba ya familia.
Aiseee 😁😁

Halafu mvua zisipo nyesha mnamtafuta mchawi !? 🙌
 
Watu wako obsessed na kunyonya milango ya Uzazi......... Noma sana... Mna ujasiri asee🧐
Si afadhali milango ya uzazi yanazungumzika! Wengine mlango wa shetani ndio hobby yao🤣
8c294f14-c3e1-4a8e-a1d2-9a4f4b1a26dd.jpeg
 
Mwanaume anayenyonya uchi hana akili, na kumkomesha ni kumshika m-bichwa wake kwa nguvu unausokomeza huko ili awe taahira vizuri..!!

Halafu ndo kiwe kichwa cha familia?
Anaongoza familia ipi na huo mkichwa unaorumbua miutoko… 😹😹😹
 
Back
Top Bottom