Mbaga Jr
JF-Expert Member
- May 28, 2018
- 54,383
- 132,678
Nmelewa mkuu, nmekosea hapoNi wewe huyu huyu mzee mwenzangu ama akaunti yako imekua 'hacked'?
Nmelewa mkuu, nmekosea hapoNi wewe huyu huyu mzee mwenzangu ama akaunti yako imekua 'hacked'?
serious?Na mi bila hivyo sitaki😐
Siku moja moja tuu mkuu hua nabaruzana wewe una demu?
Umesha pata fungus mamaeee 😁Ndugu zangu.
Ukiwa na akili yale mazingira yanatisha hakika , yanaogopesha mno hasa linapokuja swala la kulamba .
Wanaume tumekua tukionewa na kunyanyasika dhidi ya dhuluma hii na wengine wanafanya si kwa kupenda kwao bali ni kwakulinda penzi lao akidhani kulamba hatoachwa.
Hakika mnatukosea mno na mnatutisha sana ,
Pro 😄
😁😁😄🙌
Ptuuu 🥲🤣Mm sio kulamba tuu, nanyonya na nameza.
Demu wangu namnyonya hadi mkungu
🥲😄😄Mama.e
🤣Labda vuzi limetaradadi.
🙌😁😁Na mi bila hivyo sitaki😐
John sin on one and twoKaushaaa😁 pale kwenye oval shape zingatia upande wa juu😋 😂
Till kimboka unapajua 🙌🙌😄Bado umeniacha kimboka😧
Wengine visimu virefu vinatisha sana, Kama wasingida na Kanda ya ziwa. Unahitaji ujasiri ila Raha sana kukichezea sio kukilambaAchana na kitobo, kinacholambwa na kunyonywa ni kisimi, unapeleka domo lote unaanza kuivuta hata huyo mfanyiwa haienjoy chochote, dili na pale juu utaona anavyopandisha mashetani na kukukabidhi mashamba ya familia.
🙌🏿🙌🏿🙌🏿🤣🤣Upper entry, upper ✋ hands.. up in the air......... Up.....up keep up up with Kardashians..... Up , upper ,uppest..... We....... Ni hatari sana.
Dah😂John sin on one and two
Till kimboka unapajua 🙌🙌😄
Dili na yale makabila waliokeketwaWengine visimu virefu vinatisha sana, Kama wasingida na Kanda ya ziwa. Unahitaji ujasiri ila Raha sana kukichezea sio kukilamba
Kama unampenda, nae ana kupenda na ana hisia na wewe, na sio mchepukaji na ni msafi, inakuja automatic ( kuna mambo kwenye mapenzi huwa ni automatic ) na yanategea na mood ya kufanya nini siki hiyo..Ndugu zangu.
Ukiwa na akili yale mazingira yanatisha hakika , yanaogopesha mno hasa linapokuja swala la kulamba .
Wanaume tumekua tukionewa na kunyanyasika dhidi ya dhuluma hii na wengine wanafanya si kwa kupenda kwao bali ni kwakulinda penzi lao akidhani kulamba hatoachwa.
Hakika mnatukosea mno na mnatutisha sana ,
PuturuPtuuu 🥲🤣