Walokole wengi wana magonjwa ya afya ya akili?

Walokole wengi wana magonjwa ya afya ya akili?

hakuna ushahidi wa hilo jambo kutokea. Usimwamini mleta mada kwa haraka hivyo. Hata hivyo Biblia haifundishi mtu auze kiwanja/ nyumba yake na pesa apeleke kwa mchungaji wake. Mtu yeyote aliyeokoka huwa ana akili njema maana KUMCHA Mungu ni chanzo cha MAARIFA.

kuna visa vya watu kuuza Mali zao na kuleta fedha miguuni pa mitume. Kipindi Kanisa linaanza, wakati wa MATENDO ya mitume, unakumbuka kisa cha Anania na Safira? (hii ni wakati ule, sio sasa)
Shida ndo hiyo sasa, watu wa dini mnachagua maneno ya Mungu yakuyafata na yapi yakuyaacha wakati yote ni Maneno ya Mungu hutakiwi kuyaacha hata moja. Kusema ilikuwa kwa wakati huo inamaanisha hilo neno limepitwa na wakati haliwezi kufatwa kwa kwenye dunia ya sasa.
 
Sio walokole tu, iwe mkristo au muislam au Imani yoyote, mtu yeyote akishika dini kupindukia uwezo wake wa kufikiri kawaida inapungua. Mambo mengi anaanza kuyatazama kiimani zaidi wakati mambo ya kawaida kwenye maisha ya mwanadamu.
Wewe unaharibu uzi wetu..
Haya waislam tumefata nini hapa..
 
Ninyi mnavyokashifu Walokole Mnajifanya mnawasifia? Tulieni dawa iwaingie Wafuga Midevu na Majini nyie !,,

Hoja hujibiwa kwa hoja, si kwa matusi. Ikiwa unaona Walokole wanakosolewa isivyo haki, eleza sababu zako kwa ushahidi badala ya kuwatusi wengine au kuwahusisha na majini.
 
Shida ndo hiyo sasa, watu wa dini mnachagua maneno ya Mungu yakuyafata na yapi yakuyaacha wakati yote ni Maneno ya Mungu hutakiwi kuyaacha hata moja. Kusema ilikuwa kwa wakati huo inamaanisha hilo neno limepitwa na wakati haliwezi kufatwa kwa kwenye dunia ya sasa.
kuna ufunuo wa wakati, ama neno la wakati. kwa mfano, Kuna wakati Bwana YESU alimponya kipofu kwa kumpaka tope machoni. Je, na leo tufanye hivyo?
 
Duh! Mkeo akibadili dini na kuhamia ulokoleni anza kutafuta mke mwingine tu.

Kwanza ataanza kukuita majina mabaya "watu wa mataifa" etc

NB:Madhehebu yanayofundisha waumini wao kujitenga na wasioamini na yanayofuatiliana mpaka maisha binafsi ya watu ni cancer,full unafiki na maigizo.
 
kuna ufunuo wa wakati, ama neno la wakati. kwa mfano, Kuna wakati Bwana YESU alimponya kipofu kwa kumpaka tope machoni. Je, na leo tufanye hivyo?
Mkuu mimi nazungumzia haya mambo ya kawaida ambayo hata sasa yanaweza kufanyika. Mambo ya kuuza mali hata wewe unaweza kufanya inawezekana. Achana na mambo ya Yesu sababu hata kwa enzi zake hamna aliewahi kufanya aliyoyafanya. Yesu si mfano wakuigwa cause yaliyosimuliwa huwezi kuyafanya wewe na hamna alieyafanya. Wewe fanya yako usimuige Yesu maana huwezi kuishi maisha yake hata kidogo, jamaa si mfano wakuigwa na wanadamu. Mnashindwa kuponya vipofu sababu mnaigiza na mnamuigiza Yesu kuponya wagonjwa wakati kiuhalisia mnadanganya watu kwa kuwauzia maji na tope.
 
Naomba waislam tutoe mkuu..
Unaweza nunua ugomvi sio mda
Kitendo cha kuwaza kununua ugomvi ndo kunawaweka kwenye kundi hilo, mtu yeyote mwenye kufikiri kawaida hutakiwi kugombana kwasababu ya dini/Imani yoyote. Mnayetofautiana kwenye lolote unamuacha aendelee na anavyoona ni sawa kwake. Nasisitiza mtu yeyote mwenye Imani kali bila kujali dini/dhehebu gani thinking capacity yake inapungua kwa kiasi kikubwa. Weka udini pembeni utanielewa. Vinginevyo uwe walewale.
 
Sio walokole tu, iwe mkristo au muislam au Imani yoyote, mtu yeyote akishika dini kupindukia uwezo wake wa kufikiri kawaida inapungua. Mambo mengi anaanza kuyatazama kiimani zaidi wakati mambo ya kawaida kwenye maisha ya mwanadamu.
Nakazia: Dini ipo kwa ajili ya watu wenye akili ndogo na wajinga wajinga kabisa. Jichunguze tu upo kundi gani.
 
Back
Top Bottom