Walokole hawana tofauti na hawa wanasiasa wa kiuanaharakati. Wamejaa changamoto nyingi. Ila cha ajabu viongozi wanaowaita wachungaji huo wapo tofauti sana na waumini wao.Wanajukwaa sina mengi ya kueleza, lakini itoshe kusema hawa watu wanaosali makanisa ya kilokole kwa asilimia kubwa wanamatatizo makubwa ya afya ya akili!
Mama yangu ni mlokole, Imagine back then 1998 aliachana na baba sababu baba kakataa kuokoka, baba kafanyiwa matukio mpaka akakimbia familia. Guess what? Mama aliuza nyumba na kiwanja, pesa zote kapeleka kwa mchungaji(Moses Kulola).
Baada ya hapo tuliishi maisha ya shida sana, taabu mno! Huku akitujaza sumu kwamba baba katutelekeza, baba ni mbaya, baba hamjui yesu, anavuta sigara na mengine mengi!
Mungu si Athumani tumekua tukamtafuta baba(kwa sasa ni marehemu).
Sasa tunauona moto alioukimbia baba!
Nilijiapiza kutokuoa mwanamke mlokole, hata wife siku akirenda tu kwenye makanisa ya kilokole, it is over!
Nawasihi sana vijana wenzangu, usithubutu kuoa mlokole!
USISEME HUKUAMBIWA
Sure!Hata mimi aisee mwanaume mlokole simtaki.
Watu wanamtukuza mchungaji kama Mungu wao. Halafu wachungaji wenyewe aina ya kiboko ya wachawi na wale wengine wapuuzi..!!
Muda mwingi wanautumia kushinda kanisani na kwa mchungaji kuliko muda wa kutafuta pesa na kuangalia familia zao..!!
📌💯💯Sio walokole tu, iwe mkristo au muislam au Imani yoyote, mtu yeyote akishika dini kupindukia uwezo wake wa kufikiri kawaida inapungua. Mambo mengi anaanza kuyatazama kiimani zaidi wakati mambo ya kawaida kwenye maisha ya mwanadamu.
😁Sio dini tu, hata siasa.
Imagine mtu anagawa pikipiki nchi nzima ili umchague, wewe mchaguaji HUJIULIZI KITU?
😁😁 Nilikuwa natizama YouTube channel nikaona mambo anayo yafanya zumaridi Aisee ule ni zaidi ya uchiziHata mimi aisee mwanaume mlokole simtaki.
Watu wanamtukuza mchungaji kama Mungu wao. Halafu wachungaji wenyewe aina ya kiboko ya wachawi na wale wengine wapuuzi..!!
Muda mwingi wanautumia kushinda kanisani na kwa mchungaji kuliko muda wa kutafuta pesa na kuangalia familia zao..!!
So wanaishi kwenye kiwanja chako halafu wana kuletea drama !? Au Mimi ndio sijaelewa!?Walokole hasa wa makanisa ya mabati/majamvi au yaliyokuwa hivyo hamna kitu,bora mpagani.
Kuna dogo anaishi na mke wake kwenye kiwanja changu ananilindia. Sasa kuna kifaa nilihifadhi kwa huyo dogo nikawa nakihitaji nikafanyie kazi.
Nikamcheki dogo kwenye simu ili aniletee mahali nilipo, akasema hayupo nyumbani na mke wake simu yake imeharibika, hivyo ikabidi niende nyumbani kwake. Kufika hapo kwa dogo nikakuta wanasali (walokole kama 10 hivi)ile kijumuiya nadhani ilikuwa asubuhi. Nikapiga mahesabu kusubiri mpaka wamalize kusali nitakuwa nimechelewa kazi yangu. Nikanyata mdogo mdogo mpaka wanaposali nikakatisha ibada nikasema samahani kwa usumbufu za asubuhi, hakuna alieitikia, waliniangalia kwa hasira na dharahu, miguuni nilikuwa na vumbi. Basi mke wa dogo akawa ameniona nikamwambia anipe kifaa.
Nakiri kukosea kwa kukatisha ibada lakini kwa watu wa Mungu kweli walitakiwa wanisikilIze kwanza bila kuonyesha hasira na dharau maana pengine nilikuwa nahitaji msaada mkubwa kwao,pengine kuna ajali nahitaji msaada.
Sadaka ya kujimaliza 😀 😀Usiombe mkeo mlokole aubiriwe kuhusu Sadaka ya kujilipua halafu hubiri likamuingia.
Ulichokiongea kina ukweli asilimia 100, dada yangu aliacha kazi eti kisa boss wake kamkataza kwenda kwenye maombi Tena ya kila siku.Wanajukwaa sina mengi ya kueleza, lakini itoshe kusema hawa watu wanaosali makanisa ya kilokole kwa asilimia kubwa wanamatatizo makubwa ya afya ya akili!
Mama yangu ni mlokole, Imagine back then 1998 aliachana na baba sababu baba kakataa kuokoka, baba kafanyiwa matukio mpaka akakimbia familia. Guess what? Mama aliuza nyumba na kiwanja, pesa zote kapeleka kwa mchungaji(Moses Kulola).
Baada ya hapo tuliishi maisha ya shida sana, taabu mno! Huku akitujaza sumu kwamba baba katutelekeza, baba ni mbaya, baba hamjui yesu, anavuta sigara na mengine mengi!
Mungu si Athumani tumekua tukamtafuta baba(kwa sasa ni marehemu).
Sasa tunauona moto alioukimbia baba!
Nilijiapiza kutokuoa mwanamke mlokole, hata wife siku akirenda tu kwenye makanisa ya kilokole, it is over!
Nawasihi sana vijana wenzangu, usithubutu kuoa mlokole!
USISEME HUKUAMBIWA
Sio kudharau Imani za watu hata sisi sio kwamba hatusali, shida ni pale hata mambo ya kawaida unapoyachukulia kiimani shida inaanzia hapo nduguAcha upumbavu kudharau imani za watu, kwani unapata shida gani wakisali? Bila shaka una mapepo wewe
Anaeishi ni dogo mmoja na mke wake . Mke wake ndie mlokole.Nadhani wana ile kusali kwa zamu kuzunguka kwa kila nyumba, na ile siku ilikuwa zamu ya kwenye mji wangu anaokaa huyo dogo.Kwa ile siku aliekuwa anajua pale ni kwangu ni yule mke tu wa dogo.So wanaishi kwenye kiwanja chako halafu wana kuletea drama !? Au Mimi ndio sijaelewa!?
Wameyatimba 😄😄Leo walokole watajuta..