Wale mliooa je mnashughulikiaje hili tatizo

Wale mliooa je mnashughulikiaje hili tatizo

Zamani mababu zetu walioa wake wengi huyu akikubania unaenda kwa huyu, haiwezekani wote wakawa hawajisikii kwa wakati mmoja, hivyo ndugu zangu wanaume OENI WAKE WENGI acheni uvivu. Hii ndio njia sahihi ya kuishi nao kwa akili ukimuweka mmoja ndani hakawii kujiona malaika ila akiwa na wasaidizi atapunguza maringo
 
Pia kuna mzee aliniambia 'mwanangu usioe mwanamke aliyekuzidi umri', nikamuuliza kwa nini akaniambia kuwa huwa wana kajitabia hako kakukubania papuchi sometime bila hata sababu yoyote, wao kwa akili zao huwa wanajiaminisha kuwa hiyo ni njia mojawapo ya kumcontrol mwanaume,
 
Sio kunyimwa bhana...
We mtu humuandai mkeo, ukishakuwa na ashki tu unamrukia halafu Unataka ushirikiano.
Tulia, anza maongezi na mkeo, mwambie unavyompenda, mbusu mchezee vyema kila kona ili nae aamshe hisia. Ukifika hapo anaanzaje sasa Kukataa jamani..... Jifunzeni kuwalegeza ndipo muwakunje bhana!!! Acha kutumia nguvu kwenye zile mambo......
kuna wanawake hawataki hizo mbwembwe
 
Mara nyingi ukiona mkeo anafanya hvo km ni Mara kwa Mara ujue unasaidiwa mim ni kitu ambacho kimenitokea mpka pale nilipokuja gundua na kukumbuka vioja vya nyuma nikapata jbu na alniliuliza kipindi wanambia hvi ulikua umechepuka akakubali mchunguze
 
Blaza kwani wewe Unaishi dunia ya ngapi?Yaani umenyimwa utamu ni vitu vya kulalamika kweli?hivi Unadhani ni nini kazi ya michepuko?acha kujipa stress zisizo na maana..kuna wadada wapo tayari kwa show 24 7 wewe unabaki kupigizana kelele na mwanamke mmoja..duh
 
shida huwa inaanzia kwenu wanaume
unakuta umetoka asubui home hata hujui mwenzio kaamkaje
unashinda huko kazini hata kumkumbuka mwa msg hakuna afu unarudi home unataka sex kweli?
msichojua wanaume ni kwamba kwa wanawake sex huwa inaanzia kichwani lakini nyie ukishikwa tu hapohapo tayari
kuwa loving kwa mkeo uone utavyopewa bila hata kuomba
wanaume wengine hata hawajui kuwafanya wake zao wajifeel sexy,unategemea hapo utapata tu sex kirahisi?maybe kama mnadate tu na sio ndoa
 
Inakera sana,nahic wanaume kama ilivyo kwa ndege ratio siyo one to one inaweza kuwa labda one to four yaani mwanaune mmoja wanawake wanne ni mawazo yangu tu coz mwenyewe mhanga sana,nshaongea hadi basi
Tupo wengi
 
Habari wana,
Kuna kale katabia ka wanawake kuleta usumbufu wa kutoa papuchi kwa ME wao bila sababu ya msingi, sijui ni uvivu ama nini.

Unakutana na jibu mimi sijiskii kufanya...mara tutafanya baadae, halafu unapewa mgongo inakuwa kama unalazimisha kila wakati, huwa mnasuluhishaje hili kwa njia za amani?

Na wale wanawake wenye tabia ya hivyo kubania kidude kwa kuona kupigwa pipe kama usumbufu ilihali ni haki ya ME, huwa mnafikiriaga nini vichwani mwenu?
Dawa ni kula house girl pole pole huna haja ya kubembembeleza papuchi.Kausha kama miezi 6 hivi yeye mwenyewe ataileta
 
Ukiona mpenzi/mke wako anakuambia majibu ya KUNYA kama hayo ujue alishaanza kut0mbw@ nje ya ndoa/mahusiano. Suluhisho ni kuanza kutafuta mchepuko mpya uwe unajipigia miti taratibu ili ukirudi nyumbani mpeane migongo vizuri. Dawa ya mshenzy ni ushenzy tu mpaka kieleweke.
Habari wana,
Kuna kale katabia ka wanawake kuleta usumbufu wa kutoa papuchi kwa ME wao bila sababu ya msingi, sijui ni uvivu ama nini.

Unakutana na jibu mimi sijiskii kufanya...mara tutafanya baadae, halafu unapewa mgongo inakuwa kama unalazimisha kila wakati, huwa mnasuluhishaje hili kwa njia za amani?

Na wale wanawake wenye tabia ya hivyo kubania kidude kwa kuona kupigwa pipe kama usumbufu ilihali ni haki ya ME, huwa mnafikiriaga nini vichwani mwenu?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom