Wale mliooa je mnashughulikiaje hili tatizo

Wale mliooa je mnashughulikiaje hili tatizo

Kuna tatizo hapo tayari, nahisi nothing new. Hvyo kakinai, na hujui kumuandaa zaidi ya kumparamia tu, hawezi kupenda hilo tendo kila siku
Kwa hivyo nile tigo sasa? Ama umelenga nn!
 
Hili kwangu ndo tatizo naomba mechi nanyimwa nikimlazimisha kinguvu ananing'ata mpaka naumia mwishowe namuacha tu,
Ila labda kusema ananinyima kwasababu ni goi goi sio kweli manake ikitokea siku amenipa nafanya kama nimeajiriwa napiga mzigo saa 1 mpaka masaa mawili, binafsi nanyimwa unyumba sana.
Pole kiongozi, ndio tupeane uzoefu jinsi ya kutatua huu mkosi
 
La kufanya na wewe jifanye huna muda naye. Hakuna kitu inawaumaga sana kama kuwafanyia hivi. Ukimuendekeza ndo itakuwa sehemu ya maisha yenu kimahusiano.
Dah, sasa nikiwa sina muda nae halafu nna uchupa nipige mgalala(nyeto) ama?
 
Kuna rafiki yangu pia alinisimulia baada ya kunyimwa na mkewe wa ndoa alichokifanya ni kumwomba shemeji yake yaani mdogo wa mkewe na akapewa bila masharti.
Hii kiboko,
 
Mbona simpo tu. Usimbake kuna KE watata sana atakufunga. We kausha kama humuoni au huna haja nae mnapolala. Nao wanasiku zao (japo ni chache) wanapataga nye.ge ya hatari sana na kutaka du.she hata kwa nguvu. We jifanye hauko na mood kabisa na mambo hayo wala usifanye chochote we mwangalie tu vuta simu cheza zako game na umwambie leo sijiskii mama. Kama ana akili ataelewa. Hii stratej inaenda vizur kama una mpangokando. Unapiga mech za nje ukirud zako ndan wewe simu na game. Mtaheshimians tu mwishoe.
 
Jiulize mkuu kwa nn asiwe na ham na ww?? Kaa ongea nae vzur jitahd sana musikerane mana maudhi ni sumu ya mapenzi
Wala hata hamnaga ugomvi namjali sana licha ya kumpenda inavyostahili, hali ya kuleta shida nikitaka gemu inanikata handas sana.
 
Ninaamini kwamba mapenzi yanakuwa matamu na kila mmoja anaridhika kama yuko mwanamke yuko tayari kwa tendo.
Sasa kaka we una hamu halafu mwenzio hana kila unapotaka kuruka nae anakupa excuse utakuwa mvumilivu mpaka atake yeye miaka yote???

Kama ujuavyo ndio tunaelekea msimu wa kilimo cha watoto full baridi May-Aug kupasuana ni compulsory kwa marijali.

Nje ni mvua tu weekend nzima kila saa kitu inaenda mnara isitoshe wife anavutia mpododo ndani ya kanga. usawa wa paja chini kidogo michiriz ya utamuuu pale nyuma ya goti, waiii!!! Unavumiliaje hio hali.?
 
Mimi ninaona vema ukichunguza ni sababu zipi zinamfanya kutotimiza hilo. Husilizike kwamba ni uzembe, toka lini amekuwa hivo, ok kama ni uchovu chanzo chake ni nini. lt doesn't make sense mke for more than one year afanye kitu kama hicho nawe ume relax, unaishia kutoa lawama kwa jf.
Mambo nyingine try to solve it on your own.
Dawa zipo nyingi,hata wewe unaweza kula buyu two weeks to four, uone je uchov wake ama huo uzembe haukomi, isije kuwa mwenzio anachoshwa kweli kweli
 
Bac tu anakuwa na sababu zake ila kama hana chchte kilichojificha ndani ya nafc yake bac hata akichoka atakupa japo kimoja bhana, kwani ni vita?
 
Dah, sasa nikiwa sina muda nae halafu nna uchupa nipige mgalala(nyeto) ama?
Sina maana hiyo. Usionyeshe kumjali sana. Siku nyingine na wewe unamchunia pamoja na nyege zako..hii faida yake ni kumrudisha kwenye mstari. Kwani yeye anapokukatalia hamu zake anazimalizaje? Hapo ndo ufikirie sasa.
 
Wanawake waliowengi wanaboa sana kwenye hili unakuja zako na mood wa kutosha km niusku kufunguliwa mlango2 unakutana na mabango full hasira au ukienda chumban unakutana na maneno ya ajabuajabu kiss mood wote unashuka au akikupa mwingine utaskia Fanya umalize minilale,waiv dawa yake km uwez vumilia piga zako doz nje ukijandan kula buyu km aupo mpaka ataeleweka2.Ukweli wanawake ndo chanzo cha Wanaume kutoka nje.
 
Ombi langu naomba serikali isiwabugudhi machangudoa, wanatuokoa sana na hili janga la wake zetu kutunyima tunda mara nyingi nyingi. Bila hao ubakaji kwa student au ulaghai wa chips kwa wanafunzi utazidi. Viva changudoa muongezeke sana tu ili na bei ipungue.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom