Wale mliooa je mnashughulikiaje hili tatizo

Wale mliooa je mnashughulikiaje hili tatizo

Aisee sijawahi kulazimisha papuchi, yaani nikipeleka mkono akiniziua basi huwa nakausha, siku ya pili naenda kwa kipozea basi maisha ya naenda wala sijiumizi kichwa, yaani kazi zinakuumiza kichwa, bosi nae anakuumiza kichwa unarudi nyumbani nako shida
 
mimi mke wangu ananipa tunda lake X4 kwa week..." pole yako mkuu but ni vyema mkakaa chini mkayaongea kuliko kuja huku kulalamika mkuu
Hajalalamika bali amekuja kuomba ushauri,na ndio maana ukamshauri kua wakae chini wayaongee.
 
Ukute mwanaume ana ukuni mkubwa adi hamu ya kuukalia inaisha raha ya ukuni mkubwa ni mala moja kwa mwezi napenyewe uwe na nyege lkn sio salama kwa dozi ya kila siku at least siku tatu kwa week kwa kupishanisha siku moja moja kama ni wanandoa ila kwa viumbe Wa kupotezeana mida hapana siwezi kukupa uchi kila siku wewe kama nani kwanza....I can't be wife to a boyfriend
 
Sio kunyimwa bhana...
We mtu humuandai mkeo, ukishakuwa na ashki tu unamrukia halafu Unataka ushirikiano.
Tulia, anza maongezi na mkeo, mwambie unavyompenda, mbusu mchezee vyema kila kona ili nae aamshe hisia. Ukifika hapo anaanzaje sasa Kukataa jamani..... Jifunzeni kuwalegeza ndipo muwakunje bhana!!! Acha kutumia nguvu kwenye zile mambo......

Nimepitia hii comment yako nikaona uliisema miaka miwili nyuma, ila kwa vile upo naomba kujua kama bado unaamini mtazamo wako.


Wanawake aina hii (wenye mtazamo kama wako) ni mapunguwani sana kwenye ndoa, hujui jukumu lako hadi unalialia uandaliwe eti hauko tayari hadi kila kitu uanzishiwe.... kati ya mume aliyeshinda kazini na mke aliyeshinda nyumbani ni yupi anastahili kupetipetiwa..?

Mume kahangaika siku nzima huko kukuletea chochote halafu mida inafika mke amejilaza tu kusubiri utomaswe, dawa ni kurukia tu na kupiga miti kisha nachapa usingizi.... utakojoa asubuhi nikienda kwenye kuhangaika.
 
Nimepitia hii comment yako nikaona uliisema miaka miwili nyuma, ila kwa vile upo naomba kujua kama bado unaamini mtazamo wako.


Wanawake aina hii (wenye mtazamo kama wako) ni mapunguwani sana kwenye ndoa, hujui jukumu lako hadi unalialia uandaliwe eti hauko tayari hadi kila kitu uanzishiwe.... kati ya mume aliyeshinda kazini na mke aliyeshinda nyumbani ni yupi anastahili kupetipetiwa..?

Mume kahangaika siku nzima huko kukuletea chochote halafu mida inafika mke amejilaza tu kusubiri utomaswe, dawa ni kurukia tu na kupiga miti kisha nachapa usingizi.... utakojoa asubuhi nikienda kwenye kuhangaika.
Hali ni shwari kabisaa, kila siku kama tuko honeymoon!! Namshukuru Mungu nimempata wa kufanana na mimi, ananielewa na mimi namuelewa pia!

Una la ziada mkuu?!
 
Hali ni shwari kabisaa, kila siku kama tuko honeymoon!! Namshukuru Mungu nimempata wa kufanana na mimi, ananielewa na mimi namuelewa pia!

Una la ziada mkuu?!
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Amen!!!
 
Hali ni shwari kabisaa, kila siku kama tuko honeymoon!! Namshukuru Mungu nimempata wa kufanana na mimi, ananielewa na mimi namuelewa pia!

Una la ziada mkuu?!

[emoji1487][emoji1487]
 
Ukiona mpenzi/mke wako anakuambia majibu ya KUNYA kama hayo ujue alishaanza kut0mbw@ nje ya ndoa/mahusiano. Suluhisho ni kuanza kutafuta mchepuko mpya uwe unajipigia miti taratibu ili ukirudi nyumbani mpeane migongo vizuri. Dawa ya mshenzy ni ushenzy tu mpaka kieleweke.
Nyau we
 
Yaani linakutoka jibu "sijisikii"
Kweeli?
Huoni tatizo hapo?

Miaka iliyotajwa inaeleza kuwa mnakuwa mmezoeana saana kiasi kwamba matamanio yanapungua.

Lakini je mwanamke haoni fahari mumewe kumtamani?

Labda kama anatafuta kampuni ya ulinzi imlindie hiyo ndoa.
Sababu zote za kuchepuka zinatoka kwao wenyewe unakuta mtu katoka ana ukame wa kufa mtu halafu unakuta jibu la ajabu .
 
Jaribu kumlekebisha, mfanye ww azoee hiyo kitu...lkn usimuache
Dah pole sana mkuu, yaani nikiwaza kuoa hapo ndo najiona nitagonga 40 hivi hivi. Mi nipo in a serious relationship na binti mmoja mipango yangu ilikuwa niache kulukaluka ili nije nimuoe huyu binti lakini kila siku zinavyokwenda naona haitawezekana, yeye hata mwezi unaweza kulala naye tu na asihisi chochote, siku zote wewe ndo unamuanza na sio sex ni romance inayoishia kumpiga vidole anaogope dushe. In fact mi ni man wake wa 2, man wake wa 1 alimbikiri kama kumbaka hivi alilia sana na tokea siku ile dudu haijawahi kuingia tena kwenye papuchi yake, kipindi tunaanza hata kumuwekea kidole ilikuwa issue, kukaa uchi mbele yangu ilikuwa mtihani, tukaenda ikafika kipindi vidole akavizoea shida ikawa dushe anahofu sana na Mimi bila hiyari yake kwa kweli naogopa kuwa mbakaji. Tatizo sana naona karelax na vidole na hataki kuwa jasiri lakini kingine ni ile hali yake ya yeye kukosa hisia yaani yule hata miezi 6 she OK, as long as hujamwonyesha hisia za kumuhitaji ye yuko poa. Nishachunguza kwamba labda analiwa binti haliwi jamani. Sikuwa na mlango wa kuwa mlango wa kando lakini ilinibidi tu na alipojua nilimwambia ukweli kuwa sins jinsi, habari ya ndoa huwa namwambia ukweli Saiv sijamuoa ndo yuko hivyo nikimuoa je? Moja kati ya jambo ambalo sitamani nikiingia katika ndoa ni kucheat namwomba Mungu sana anipe mwanamke anayeweza na anayependa shughuli ya kitandani nitampenda, kumtunza na kumlinda kwa gharama yeyote wengine ujanani hatujacheza mechi nyingi, gauge yangu ndo kwanza ipo kama 10000km sasa niingie kwenye ndoa napo nianze kupimiwa kibaba si kuna dhambi za uzinzi hakika Mungu hatazihesabia kabisa. Huyu binti vigezo vingine yupo safi tu na ananipenda sana tu shida ni Hilo tu
 
Habari wana,
Kuna kale katabia ka wanawake kuleta usumbufu wa kutoa papuchi kwa ME wao bila sababu ya msingi, sijui ni uvivu ama nini.

Unakutana na jibu mimi sijiskii kufanya...mara tutafanya baadae, halafu unapewa mgongo inakuwa kama unalazimisha kila wakati, huwa mnasuluhishaje hili kwa njia za amani?

Na wale wanawake wenye tabia ya hivyo kubania kidude kwa kuona kupigwa pipe kama usumbufu ilihali ni haki ya ME, huwa mnafikiriaga nini vichwani mwenu?
Wanawake siyo machine ambayo unaweza kuiswitch off and on.
 
Sio kunyimwa bhana...
We mtu humuandai mkeo, ukishakuwa na ashki tu unamrukia halafu Unataka ushirikiano.
Tulia, anza maongezi na mkeo, mwambie unavyompenda, mbusu mchezee vyema kila kona ili nae aamshe hisia. Ukifika hapo anaanzaje sasa Kukataa jamani..... Jifunzeni kuwalegeza ndipo muwakunje bhana!!! Acha kutumia nguvu kwenye zile mambo......
Kisirani ni uhanjwa.... kisirani haandaliwi.... utampata wapi hadi umbusu mkuu.... maana kamejinunia wiki nzima. mwanaume jishushu utakavyojishusha kuvizia papuchi chenyewe ni full kunina. Halafu kuna jivu vyanaharakati vilivyokondeana hata kunenepa ngumu sababu ya roho mbaya na mafunzo ya gender vilivyofundishwa na vile vibibi vya TGNP ambavyo vyenyewe havijawahi kuwa na Ndoa auwaume zao washagakufa kwa depression
 
Sio kunyimwa bhana...
We mtu humuandai mkeo, ukishakuwa na ashki tu unamrukia halafu Unataka ushirikiano.
Tulia, anza maongezi na mkeo, mwambie unavyompenda, mbusu mchezee vyema kila kona ili nae aamshe hisia. Ukifika hapo anaanzaje sasa Kukataa jamani..... Jifunzeni kuwalegeza ndipo muwakunje bhana!!! Acha kutumia nguvu kwenye zile mambo......
Kisirani ni uhanjwa.... kisirani haandaliwi.... utampata wapi hadi umbusu mkuu.... maana kamejinunia wiki nzima. mwanaume jishushu utakavyojishusha kuvizia papuchi chenyewe ni full kunina. Halafu kuna jivu vyanaharakati vilivyokondeana hata kunenepa ngumu sababu ya roho mbaya na mafunzo ya gender vilivyofundishwa na vile vibibi vya TGNP ambavyo vyenyewe havijawahi kuwa na Ndoa auwaume zao washagakufa kwa depression na vyenyewe vinarithi hayo mafunzo utaviambia nn. Mkuu mwanamke abazalwa royal kwa mume na asipozaliwa hivyo mume haya njia ya kumaseli. Hivi unadhani factor moja wapo ya kuongezeka single mothers ni nn? hii ni moja ya sababu kubwa kabisa maana mwanamke akianza kuonesha tabia za hivyo tangu urafiki unadhani mwisho wa picha mwanaume ataoa hicho KITOJO.
 
Sio kunyimwa bhana...
We mtu humuandai mkeo, ukishakuwa na ashki tu unamrukia halafu Unataka ushirikiano.
Tulia, anza maongezi na mkeo, mwambie unavyompenda, mbusu mchezee vyema kila kona ili nae aamshe hisia. Ukifika hapo anaanzaje sasa Kukataa jamani..... Jifunzeni kuwalegeza ndipo muwakunje bhana!!! Acha kutumia nguvu kwenye zile mambo......
Kisirani ni uhanjwa.... kisirani haandaliwi.... utampata wapi hadi umbusu mkuu.... maana kamejinunia wiki nzima. mwanaume jishushu utakavyojishusha kuvizia papuchi chenyewe ni full kunina. Halafu kuna jivu vyanaharakati vilivyokondeana hata kunenepa ngumu sababu ya roho mbaya na mafunzo ya gender vilivyofundishwa na vile vibibi vya TGNP ambavyo vyenyewe havijawahi kuwa na Ndoa auwaume zao washagakufa kwa depression
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom