Wale mliooa je mnashughulikiaje hili tatizo

Wale mliooa je mnashughulikiaje hili tatizo

Nimesoma kwa makini sana huu uzi pamoja na michango yake. Kwa kweli hata mimi mke wangu yupo hivyo, imenibidi niwe teja wa machangudoa tu maana p.u.nyet.o nayo ni shiiida. Sipendi kuwa na ma cd but ndio hivyo. Kwa mfano nikipiga shoo ya ukweli na wife huwa hataki tena hata zaidi ya wiki!!
 
Nimesoma kwa makini sana huu uzi pamoja na michango yake. Kwa kweli hata mimi mke wangu yupo hivyo, imenibidi niwe teja wa machangudoa tu maana p.u.nyet.o nayo ni shiiida. Sipendi kuwa na ma cd but ndio hivyo. Kwa mfano nikipiga shoo ya ukweli na wife huwa hataki tena hata zaidi ya wiki!!
Aisee ni noma mzee
 
Dawa yake lala mapema sana...halafu amka saa. Nane usiku....atakuwa hoi kwa usingizi..ndy halali hadi asubuhi...wewe msumbuwe tu....akitoa mkono...wewe weka...Ukizoea hivyo....lazima upewe tu...kwa kujuwa hapa akikunyima...usiku hatolala..utamsumbuwa
Alnaona dalili za kususiwa papuchi kwa ushaur huu[emoji23] [emoji23]
 
Lazima umuandae mwenzio tangu mchana au asbh kuwa siku ya leo anaulalia....sio kumkurupusha....
Mkuu , kama mmke kakinai kwa sababu zake mwenyewe hata umwandae mwaka mzima, bado atakuona unamkera , na kauli kama sijisikii , unaniparamia kama jogoo, nina usingizi....nk
 
Mimi juzi nimeitwa na x wangu, maana tumeanza na mawasiliano tena baada ya kumisiana kwa miwzi kadhaa. Nikaenda kwake usiku wa saa 4, nikala nikapelekwa kitandani. Kufika kule hataki kutoa utam. Nikamtongoza wee akagoma akasema tulale tu.
Nikasema poa nikalala....alfajir nikaomba tena mzigo kagoma.
Nikawaza hivi huyu alifikiria nn kuniita usiku kucha nije tulale kama kaka na dada. Nikaomba blow job nikapewa nilivyoshusha nikaoga na kusepa kimya mpaka leo hatujawasiliana.
Bado nawaza alikuwa anafikiria nn?
 
Kwani humpendi kweli au???!
We mwambie tu bhana
Nampenda na anapenda aambiwe kila siku. Tatizo nyinyi mtu akiwapa attention huwa mnamuona fala. Mara nyingi wanaume wababe ndoa zao zinadumu kuliko wale wanaojali sana.
 
Hii maada inamaana sana... Japo majibu tunayompa ni kama tunamshangaa... Ukwel ni kwamba kila mwanamke aliyeolewa ndivyo alivyo.utadhani baba yao ama shule yao ni moja... 75% ya waliyoolewa ndo majibu yao tusifarijiane hapa... Nadhani huwa wanajiaminisha kuwa tayari wao walichokisubiri kwa miaka mingi wameshakipata kwahiyo hakuna haja ya kuumizwa kila wakati... Tena wanawake wakristo ndo balaa kabisaaa maana wanajua mpk aachike panashughuli sana. So wanatomia fursa hiyo kuwatesa wenza wao
 
Hii ya wanawake kuambiwa nakupenda kila siku wakati unaye ndani ndo sielewi! Wanawake wengi wanataka waambiwe kila siku nakupenda na tatizo ukiweza kufanya haya yote wanayoyataka hukiona zuzu fulani hivi ma mwishowe anaweza kutokea kukuchukia kabisa.
Hapa ndio shida ilipo mkuu, unaweza mfanyia yote mwanamke wako still akakuona fala wa mwisho.Sijui wapoje hawa!

Mwanzo alikuwa anakosa sana amani. Hakupenda nichat na demu yeyote hata kirafiki tu, ni wivu tu na maugomvii akipekua simu yangu kila saa. Wakati mwengine awatukane watu argh...Akakutaga nina kamchepuko baada ya kero kuzidi hapo ndio nyumba haikuwa na amani kabisa akanipa ultimatum.Ilikuwa akiniboa tu nina pa kutulizia kichwa.

Nilipoacha na kuwa good man ili tuwe na amani ndio hapo noma lilipozidi. Ananisomesha namba tu, kuzinguana ndio kumezidi maradufu now yeye ndio kinara wa kuchat na masela anonymously, papuchi ndio kwa tochi madai excuse kibao dushe langu kubwa namuumiza, oh eti napenda sana kuweka, yani mpaka tubembelezaneee wee hadi nakereka.

Mkuu sipendi kurudia maisha ya mwanzo ya kuwa na vidumu ila naona uvumilivu utanishinda soon. Nilijua kumpa amani ya moyo kungesaidia ila majibu yamekuwa tofauti.Wanawake hawaeleweki
 
Hii maada inamaana sana... Japo majibu tunayompa ni kama tunamshangaa... Ukwel ni kwamba kila mwanamke aliyeolewa ndivyo alivyo.utadhani baba yao ama shule yao ni moja... 75% ya waliyoolewa ndo majibu yao tusifarijiane hapa... Nadhani huwa wanajiaminisha kuwa tayari wao walichokisubiri kwa miaka mingi wameshakipata kwahiyo hakuna haja ya kuumizwa kila wakati... Tena wanawake wakristo ndo balaa kabisaaa maana wanajua mpk aachike panashughuli sana. So wanatomia fursa hiyo kuwatesa wenza wao
Mkuu nahisi huu ni ukweli usio na kificho na sipo peke yangu ili kuipa hoja mashiko zaidi. Tunaopata shida zaidi ni wale tunaopenda kuungana na wenza wetu kupitia chakula cha usiku halafu wanatuletea pozi. Inaboa sana yani, mwanamke wako aone shida kutimiza wajibu uliomleta ndani.
 
Mimi juzi nimeitwa na x wangu, maana tumeanza na mawasiliano tena baada ya kumisiana kwa miwzi kadhaa. Nikaenda kwake usiku wa saa 4, nikala nikapelekwa kitandani. Kufika kule hataki kutoa utam. Nikamtongoza wee akagoma akasema tulale tu.
Nikasema poa nikalala....alfajir nikaomba tena mzigo kagoma.
Nikawaza hivi huyu alifikiria nn kuniita usiku kucha nije tulale kama kaka na dada. Nikaomba blow job nikapewa nilivyoshusha nikaoga na kusepa kimya mpaka leo hatujawasiliana.
Bado nawaza alikuwa anafikiria nn?
Huyo ex atakuwa bwege, ulale nae ki agape tu???
Shwainiii...
 
Kama hugegedi vizuri unategemea upewe tu??!!!!....
Kugegeda sio shida, tatizo utayari...Mtu anaekuzingua hivyo unategemea atainjoy kweli? Maana game za kulazimisha ni umalize umteme tu ndio anawaza hivyo sasa raha itatoka wapi ata ukisugua nusu saa unamuachia majeraha tu.
 
Hili kwangu ndo tatizo naomba mechi nanyimwa nikimlazimisha kinguvu ananing'ata mpaka naumia mwishowe namuacha tu,
Ila labda kusema ananinyima kwasababu ni goi goi sio kweli manake ikitokea siku amenipa nafanya kama nimeajiriwa napiga mzigo saa 1 mpaka masaa mawili, binafsi nanyimwa unyumba sana.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom