Wale mliooa je mnashughulikiaje hili tatizo

Wale mliooa je mnashughulikiaje hili tatizo

Sio kunyimwa bhana...
We mtu humuandai mkeo, ukishakuwa na ashki tu unamrukia halafu Unataka ushirikiano.
Tulia, anza maongezi na mkeo, mwambie unavyompenda, mbusu mchezee vyema kila kona ili nae aamshe hisia. Ukifika hapo anaanzaje sasa Kukataa jamani..... Jifunzeni kuwalegeza ndipo muwakunje bhana!!! Acha kutumia nguvu kwenye zile mambo......
Kisirani ni uhanjwa.... kisirani haandaliwi.... utampata wapi hadi umbusu mkuu.... maana kamejinunia wiki nzima. mwanaume jishushu utakavyojishusha kuvizia papuchi chenyewe ni full kunina. Halafu kuna jivu vyanaharakati vilivyokondeana hata kunenepa ngumu sababu ya roho mbaya na mafunzo ya gender vilivyofundishwa na vile vibibi vya TGNP ambavyo vyenyewe havijawahi kuwa na Ndoa auwaume zao washagakufa kwa depression
 
Kisirani ni uhanjwa.... kisirani haandaliwi.... utampata wapi hadi umbusu mkuu.... maana kamejinunia wiki nzima. mwanaume jishushu utakavyojishusha kuvizia papuchi chenyewe ni full kunina. Halafu kuna jivu vyanaharakati vilivyokondeana hata kunenepa ngumu sababu ya roho mbaya na mafunzo ya gender vilivyofundishwa na vile vibibi vya TGNP ambavyo vyenyewe havijawahi kuwa na Ndoa auwaume zao washagakufa kwa depression
Uko serious mkuu?!
Wiki nzima mtu amenuna?!
 
Natambua wewe huwezi kufanya hivyo mate ila tambua kuna wenzio ni ma "GURU" wa visirani! Yani kwao malumbano ni chai na kununa ni mkate wa kumezea hio chai.
Mmmhhh
Mate mimi siamini kabisaa!! Wiki nzima umenuna then mnalala kitanda kimoja?!
 
Mmmhhh
Mate mimi siamini kabisaa!! Wiki nzima umenuna then mnalala kitanda kimoja?!
Wapo wenzio wanaotukomesha eti, yani mke kuwa na maelewano mazuri na mume anaona ni kama anamfanyia favor!
 
Tatizo mnaenda direct kwenye kutaka 'mzigo',
Anza kucheza cheza nae, mtekenye tekenye, muongeleshe maneno ya kutia hamasa, hapo mnajikuta tu tayariiii pumzi zipo juu...

Mwanamke akikwambia amechoka ni aidha hafurahii hilo tendo na wewe(hapa inabidi umuandae sana kisaikolojia)au anaugomvi na wewe.
 
Pole, mm tangu uanze mwaka huu nimefanya nae mara 240, ila inategemea na nature ya kazi yako na nan anamtawala menzakebkatika ndoa
mimi mke wangu ananipa tunda lake X4 kwa week..." pole yako mkuu but ni vyema mkakaa chini mkayaongea kuliko kuja huku kulalamika mkuu
 
Bali ni nini.?!
Naona tunatofautiana sana maono yetu kutokana mila,silka, utamuduni na pengine dini vilevile. Kutokana na hilo sidhani kama tunaweza kuwa na muono mmoja kwenye hili. Utanisamehe sana kwa kusema kuwa inawezekana sana matatizo mengi ya ndoa unasababishwa na udume wetu
 
Bali ni nini.?!
Hebu soma hii ya Malimu Habelnoah-Mwanza
Mwanamke anapo chukua jukumu la kuishi nawewe sio kwamba amefata chakula kwako upendo ndio chakula cha mwanamke ndicho amefata kwako.
Mwanamke anapo chukua jukumu la kubeba mimba yako ni upendo hili wewe ufurahi Lakin ungejua mateso wanayo Pata wanapo jifungua😢
Mwanamke anapo sema nakupenda usije ukafikiria ni malaya hapana amemanisha kutoka ndani ya moyo wake hili usimumize.
Hivi umewah kufikria wanawake wamepewa ujasiri gani ndani ya mioyo yao akujui pengine wewe jambazi Lakin utasikia nipo tayar kuolewa nawewe.
Bausa wa kwanza duniani ni mwanamke yaniiii hata uwe na nguvu kiasi gani lakini nguvu zako kwa mwanamke bleck muulize Samsoni mwanamke akiamua kukuua ni dakika moja tu lakini wamepewa mioyo ya huruma.
Mwanamke amependelewa na Mungu ukiishi nae kwa upendo na Aman yaniiii namanisha mwanamke akifurahi umebarikiwa hivi umewah kujiuliza kwamba maombi ya mwanamke yanajibiwa haraka kuliko ya mwanaume.
Ndoa ni furaha watu wanasema ni mbingu ndogo mfurahie mke wako mpende mke wako ukimkosea Muombe msamaha.
Dawa ya mwanamke sio pesa dawa ya mwanamke ni upendo furaha Aman hivo tu umemteka mke wako.
Please usije ukanyanyua mkono wako kumpiga mwanamke ukitaka mwanamke akueshimu mueshimu kwanza wewe.
Image may contain: 1 person, riding a bicycle and outdoor
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom