Kisirani ni uhanjwa.... kisirani haandaliwi.... utampata wapi hadi umbusu mkuu.... maana kamejinunia wiki nzima. mwanaume jishushu utakavyojishusha kuvizia papuchi chenyewe ni full kunina. Halafu kuna jivu vyanaharakati vilivyokondeana hata kunenepa ngumu sababu ya roho mbaya na mafunzo ya gender vilivyofundishwa na vile vibibi vya TGNP ambavyo vyenyewe havijawahi kuwa na Ndoa auwaume zao washagakufa kwa depressionSio kunyimwa bhana...
We mtu humuandai mkeo, ukishakuwa na ashki tu unamrukia halafu Unataka ushirikiano.
Tulia, anza maongezi na mkeo, mwambie unavyompenda, mbusu mchezee vyema kila kona ili nae aamshe hisia. Ukifika hapo anaanzaje sasa Kukataa jamani..... Jifunzeni kuwalegeza ndipo muwakunje bhana!!! Acha kutumia nguvu kwenye zile mambo......
