Mkuu jaribu kuwashirikisha watu wako wa karibu, marafi au ndugu pasi kuona haya.
Ujue ni rahisi sana kuomba msaada jf kwa fake id, ni simple sana. Utajitetea, utaongeq madhaifu yako ya kweli na uongo ila ni ngumu mtu kukuamini na kukupa kazi ambayo inaweza sogeza life mbele.
Ila wale watu wa karibu au mliowahi kua karibu kipindi cha nyuma wanakujua vizuri, wanaweza kukuamini kirahisi na kukutaftia mchongo kulingana na uhitaji wako.
Zamani hata mimi nilidhani naweza saka job bila kushirikisha mtu ninaemjua, ila nikaja kupata mchongo kwa mtu aa karibu ambae nilimshirikisha mara moja tu na pap akanipa dili.
Ndugu, jamaa na rafiki zetu hudhani tuko vizuri mpaka tuwaambie kua hatuko sawa, sometimes tunawahitaji.