Pepe Madochi
JF-Expert Member
- Aug 3, 2021
- 585
- 781
Majanja wa fesibuku bwana 😂 mzee unafanyaga kazi sangap?
Bwana atusaidie majaribu ni mengi mno mkuuKwa hiyo,kuna nyakati kesi za ubakaji huwa vikombe vya sifongo vinywani mwa wapendwa?
Hatari mkuu... inahitaji uwe na ROHO wa BWANA haya mambo!Ndo maana nasemaga dini ni utapeli, wachungaji wanakula kondoo kila kukicha
BWANA awatie nguvu wapendwa wote!Hatari mkuu... inahitaji uwe na ROHO wa BWANA haya mambo!
Amen.....MkuuBWANA awatie nguvu wapendwa wote!
Full time jobu sio 😁🤝Mda wote mkuu
Una makebo???
You are using dark psychologyNimeku gaslight? If not, why are you acting in such a spoilt rat manner
Makebo ni nnUna makebo???
Huyu jamaa kitambo sanaHivi kapotelea wapi ??
mzabzab
Kemea hilo pepoNaam, mkuu kungekuwa na uwezekano tunge toka duniani... ila ndio hivyo hata kama ni pastor mapenzi hayanaga mwongozo mkuu
We mbn hulali unatupa sehemu gani nyavu😹😹😹😹Hujalala tu?