Una makebo???Wewe unaonaje?
Usiwasikilize kabisa hao MbugilaHahahaha ni shida kwa kweli.
Hemed kivuyo??Uwe na adabu tuna msiba mpya baba wa kuchovya kutoka kwa jongwe
We si ulisema umeokoka mzee wanguMkuu umeshawahi kukutana nao wamevaa dela halafu vitu vimesimama kama madodo... halafu yamejichora hatari sana
Sasa akili za kuanza kuchambua hichi kaongea ila hamaanishi au kile kamaanisha hatuna siku hiziWanacho kuongea hawamaanishi mkuu, wanaongea kwa mafumno au opposite
Naam, mkuu kungekuwa na uwezekano tunge toka duniani... ila ndio hivyo hata kama ni pastor mapenzi hayanaga mwongozo mkuuWe si ulisema umeokoka mzee wangu
Kwa hiyo,kuna nyakati kesi za ubakaji huwa vikombe vya sifongo vinywani mwa wapendwa?Naam, mkuu kungekuwa na uwezekano tunge toka duniani... ila ndio hivyo hata kama ni pastor mapenzi hayanaga mwongozo mkuu