Wadada, Nini Kinawavutia kwa Mwanaume Hasa?

Wadada, Nini Kinawavutia kwa Mwanaume Hasa?

Unajua kwa sisi wanaume ukishaona tu makebo na cruvy body na chuchu dede tayari.

Je kwa upande wenu huwa inakuaje?

Maana unaweza ukawa handsome ila ukakoswa swaga, ukakosa uterezi, alafu kanakuja kadude ka ajabu kana vibweka na vichekesho then unaambiwa kanaitafuna ile pisi mpka unakaa kujiuliza je ile pisi imependa nini pale?

Sasa nawaomba wadada wa jf muwawakilishe wenzenu huko uraiani. Je huwa mnajengaje attraction kwa Wanaume?

Huwa ni kipi hasa kinawafanya mpende?

Sometimes unakuta mtu mpole ndo anakula pisi, sometimes bandidu ndo linakuja, yaani ni unakosa link inayoeleweka je ni nini haswa huwa kinawafanya muwe turned on?

Toeni majibu yanayo eleweka tafadhali.
Mimi juhudi zake , upendo na anavyowakea familia yake kama wazazi wake na wanawake wanaomzunguka .
Tabia , anavyojichukua anajielewa .
Anajipenda na usafi wake , handsome sio lazima awe na sura nzuri ila hata usafi tu kuanzia ndani ya nyumba yake hadi mwili wake na nguo zake .
Usafi ni kitu kikubwa kwa mwanaume na mwanamke.
Halafu tabia yake , mwanaume mwelewa ni kitu kizuri yaani mimi hadi nijitoe kwa mtu ni mengi sana aisee .
Mwanaume asiye na visiri visiri pia nampenda mwanaume mkimya kiasi nampenda mtambuzi mwelewa ambaye hakupigi pigi nakuwa na wivu waukengee .
 
Mimi juhudi zake , upendo na anavyowakea familia yake kama wazazi wake na wanawake wanaomzunguka .
Tabia , anavyojichukua anajielewa .
Anajipenda na usafi wake , handsome sio lazima awe na sura nzuri ila hata usafi tu kuanzia ndani ya nyumba yake hadi mwili wake na nguo zake .
Usafi ni kitu kikubwa kwa mwanaume na mwanamke.
Halafu tabia yake , mwanaume mwelewa ni kitu kizuri yaani mimi hadi nijitoe kwa mtu ni mengi sana aisee .
Mwanaume asiye na visiri visiri pia nampenda mwanaume mkimya kiasi nampenda mtambuzi mwelewa ambaye hakupigi pigi nakuwa na wivu waukengee .
Unataka hivyo ili ufanye unavyo jiskia ama?

Ila nyie wanawake bwana, basi sawa. Nitazingatia usafi. Ila vingine nitafanya kwa kiasi
 
Unataka hivyo ili ufanye unavyo jiskia ama?

Ila nyie wanawake bwana, basi sawa. Nitazingatia usafi. Ila vingine nitafanya kwa kiasi
Yaani nikuambie tu usijibadilishe kuwa wewe tu maana ukiongeza manjonjo hutoweza kila siku kuwa wewe utapata atakaye kupenda nakukudhamini nakuwa nawewe kwa shida na raha .

Mwanamke hakai kwasababu unahela unajali au unampenda mwanamke anakaa kwa sababu yeye ndio alikupenda jua hilo .

vitu vyakuzingatia kuwa mkweli tu uwe mtu sio wawapenzi wengi na ujali usafi kama kumpenda mtu fungua moyo pale ambapo unapendwa
 
Yaani nikuambie tu usijibadilishe kuwa wewe tu maana ukiongeza manjonjo hutoweza kila siku kuwa wewe utapata atakaye kupenda nakukudhamini nakuwa nawewe kwa shida na raha .

Mwanamke hakai kwasababu unahela unajali au unampenda mwanamke anakaa kwa sababu yeye ndio alikupenda jua hilo .

vitu vyakuzingatia kuwa mkweli tu uwe mtu sio wawapenzi wengi na ujali usafi kama kumpenda mtu fungua moyo pale ambapo unapendwa
Nimeipenda hii, na hilo ndo jibu lenye mantiki.
 
Unajua kwa sisi wanaume ukishaona tu makebo na cruvy body na chuchu dede tayari.

Je kwa upande wenu huwa inakuaje?

Maana unaweza ukawa handsome ila ukakoswa swaga, ukakosa uterezi, alafu kanakuja kadude ka ajabu kana vibweka na vichekesho then unaambiwa kanaitafuna ile pisi mpka unakaa kujiuliza je ile pisi imependa nini pale?

Sasa nawaomba wadada wa jf muwawakilishe wenzenu huko uraiani. Je huwa mnajengaje attraction kwa Wanaume?

Huwa ni kipi hasa kinawafanya mpende?

Sometimes unakuta mtu mpole ndo anakula pisi, sometimes bandidu ndo linakuja, yaani ni unakosa link inayoeleweka je ni nini haswa huwa kinawafanya muwe turned on?

Toeni majibu yanayo eleweka tafadhali.
Hela tu
 
Back
Top Bottom