Vipigo vya Machinga Mwanza ni kama kwa Makaburu

Vipigo vya Machinga Mwanza ni kama kwa Makaburu

Kama siyo Mkuu wa Mkoa wa Mwanza au Mkuu wa wilaya Nyamagana, wote wanatakiwa kutumbuliwa
 
Ahaa chezea kauli za "kukurupuka"...nimekumbuka kauli ya jana ya Rais Trump akikana baada ya kuudanganya uma eti yeye ndo Rais pekee wa Republican kutokea aliyesshinda kwa kura nyingi "electoral College" kuliko marais waliomtangulia...alipopewa Facts na mwandishi wa Habari kuwa hata Bush alimshinda akakimbilia kujitetea eti hata yeye alipotoshwa na wasaidizi..
Nchi hii kila siku matukio mapya kama nchi ya Trump.
 
Nimeona hiyo. Itv. Nafkiri Itv wmeionyesha maksudi ili wakubwa waione. Tusubiri tamko la serikali kesho. Hawatapendezwa na kilichofanyika.
Watapendezwa sana.We unaona kuna kiongozi anayejali wananchi tz hii?Tumekwisha.Ee Mungu tunusuru maana tunaangamia.
 
Askari mgambo si walishatimuliwa na Rais, huwa hawana akili kabisa.
 
Kwa hiyo ni ruksa kwa askari kulipa kisasi? Yule kijana anaonekana amepiga magoti kutii amri kwani apigwe namna ile?
Askari anayetumia weledi hawezi kulipa kisasi kwa mtu mwingine eti kwa vile kuna mtu kampiga mwenzie. Wale askari waliuwawa Mbagala ingekuwa hivyo si nao wangesimama barabarani na kuua raia kwani wenzao wameuwawa?
Ulinganisho wako hauko sawa mkuu
Majeshi yetu ni lazima yaogopewe.
 
Hiyo ndio ccm, kama hamkuifahamu basi mtaifahamu vizuri sasa BAADA ya kuwapa ushindi.
 
Nimeona hiyo. Itv. Nafkiri Itv wmeionyesha maksudi ili wakubwa waione. Tusubiri tamko la serikali kesho. Hawatapendezwa na kilichofanyika.

Wakubwa wapi ambao hawatapendezwa??Hawa wanaokimbizana na Lissu??Labda kama hao Machinga wanatokea Turkey
 
Kwa hiyo ni ruksa kwa askari kulipa kisasi? Yule kijana anaonekana amepiga magoti kutii amri kwani apigwe namna ile?
Askari anayetumia weledi hawezi kulipa kisasi kwa mtu mwingine eti kwa vile kuna mtu kampiga mwenzie. Wale askari waliuwawa Mbagala ingekuwa hivyo si nao wangesimama barabarani na kuua raia kwani wenzao wameuwawa?
Ulinganisho wako hauko sawa mkuu

Huo ni ugomvi baina ya Ndugu, (wa kifamilia) ninyi unawahusu nini?
 
Usicheze na kuambiwa na rais tena hadharani kwa mtu kama IGP kuwa huwezi kazi kisa tu unaamua kuanzisha dhana ya utawala bora na ushirikiano mwema ndani ya jeshi la polisi. Rais anasema kuwa jeshi linatakiwa kuogopwa sana. Anasema kuwa "Jeshi ni jeshi tu, sitaki lichezewe"

Machinga eneo la Kariakoo ambao juzijuzi tu hata wiki tatu hazijaisha walitoka kumshangilia rais Magufuli kuwa ni "rais wao" ni mwenzao na wakaishia kumpachika jina la "rais wa wamachinga", leo ukikutwa tu hata umechomoza pua na tusoksi twako au tuvyombo twako utajuta kulijua jeshi la Magufuli! Unashushiwa virungu kama tai wanavyoushukia mzoga.

Kule Mwanza nako mambo ni waa! Jeshi letu pendwa la polisi linafanya mambo kijeshi usipime. Watoto wa mjini tunaowaita "machinga" wanachapika haswaa. Hapana kuchezea jeshi. "Eti porisi jamii, jeshi ni jeshi tu sitaki richezewe"

Waendesha bodaboda nao hawajaachwa kwenye hii karamu, nao wanachapika kwa nafasi yao kama bodaboda!

Kwa ufupi kwenye huu utawala ishi kama lolote linaweza kutokea wakati wowote!
 
Magufuli kabla ya kuwa rais alisema utawala wake yeye hakutakuwa na askari wa Mgambo na akasisitiza hawo jamaa watafute kazi nyengine kabla hajawa rais sasa kumbe ilishindikina? Bado wanaendelea kupiga wananchi kinyama?
Mugambo kwani si wameshapandishwa vyeo na kujiunga JW? Kuna clip umu magu kawapandisha akiwa uko bwagaloho
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom