Vipigo vya Machinga Mwanza ni kama kwa Makaburu

Vipigo vya Machinga Mwanza ni kama kwa Makaburu

Unaweza kuta hao migambo wote ni green guard wa kile chama coz ndo tabia zao hizo.
 
Jamani tufike mahala tuambiane ukweli,si kila jambo serikali inapofanya tulaumu hapana...!wamachinga ni moja ya watu wabishi sana na hawataki kutii sheria.Wao kila penye fursa hufanya ni eneo la biashara hii si kweli kama nchi,ni lazima tuwe na mpango endelevu kwa mustakabali wa nchi yetu.Sometimes mgambo hupigwa na kuuawa na machinga haohao mnaowatetea.
 
Inachukiza na kusikitisha kuona wanamgambo wanampiga mtu teke la kichwa wakati ameishapiga magopi. Ningeelewa kidogo kama yule kijana angekuwa anakaidi amri.

Hawa wana mgambo hawana hata chembe ya ubinadamu achilia mbali maadili ya kazi.

Wao na Viongozi wao wamekalia kuti kavu.
Hiyo ndio Kazi ya CCM kama chama chetu, Tutaendelea kupiga wananchi mpaka wanyoke, Chama chetu Sasa kipo kwenye mstari, CCM juu juu juu zaidi
 
Kitendo cha askari mgambo kumpiga yule mmachinga vile mpaka watu wengine wakawa wanawasihi kwa maneno ya watamuua kinapaswa kulaaniwa na wapenda amani wote.. Kinachonisikitisha ni kwamba hakuna askari yeyote ambae atachukuliwa hatua na maisha yataendelea kama kawaida, kwa hao askari kuendelea kutembeza kipigo kwa raia wengine..

Very sad aiseee..
ulitaka apigwe nani? Lazima raia wapigwe ni kazi ya chama chetu CCM
 
Mkuu hajaribiwi...subirini leo au kesho mtaona barua yenye jina na signature ya kurugenzi ya mawasiliano ikulu. Mkuu huwa anatumbua wikiendi hasa jumapili. Lile onyo alopewa RC ilikua ni last warning, kinachofata ni kutumbuliwaaaaaaa
 
Mwz walipiga kura vizuri tu lakini walifanyiwa u Zanzibari kwa makusudi chini ya Magesa Mulongo aliyedai ni kwa gharama yoyote.
 
Ahaa chezea kauli za "kukurupuka"...nimekumbuka kauli ya jana ya Rais Trump akikana baada ya kuudanganya uma eti yeye ndo Rais pekee wa Republican kutokea aliyesshinda kwa kura nyingi "electoral College" kuliko marais waliomtangulia...alipopewa Facts na mwandishi wa Habari kuwa hata Bush alimshinda akakimbilia kujitetea eti hata yeye alipotoshwa na wasaidizi..
Ya Trump ni tofauti. Ulitegemea hata angepata 20? Clinton alishaanza kuserebuka. Kumbe? Akashindwa. Hii ya Mwz ni yale yale haki kuombwa bila wajibu. Sheria si tulipanga wenyewe?
 
Magufuli kabla ya kuwa rais alisema utawala wake yeye hakutakuwa na askari wa Mgambo na akasisitiza hawo jamaa watafute kazi nyengine kabla hajawa rais sasa kumbe ilishindikina? Bado wanaendelea kupiga wananchi kinyama?
Mambo mengi aliyoahidi anafanya kinyume chake. Yapo pia anafanya kama alivyoahidi ila mengi ni kinyume. Nikikumbuka jinsi alivyoahidi kuwa Rais atakayeshirikiana na vyama vyote hivyo watu wampe kura ila leo amekuwa mwiba kwa wapinzani, na kila kitu kinaangaliwa chama kwanza. Mikopo watoto wetu wanalia, ajira pia kizungumkuti.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom