Vipigo vya Machinga Mwanza ni kama kwa Makaburu

Vipigo vya Machinga Mwanza ni kama kwa Makaburu

Mi watanzania hata siwaoneagi huruma sikuizi maana hawafundishiki uwa tu mugambo kura zao ziwaadhibu pumbafu
 
  • Thanks
Reactions: PNC
ongera police Kwani kariakoo ilifikia kiasi ikawa si sehemu salama ya kwenda. kaeni buti hadi pakae sawa
 
Usicheze na kuambiwa na rais tena hadharani kwa mtu kama IGP kuwa huwezi kazi kisa tu unaamua kuanzisha dhana ya utawala bora na ushirikiano mwema ndani ya jeshi la polisi. Rais anasema kuwa jeshi linatakiwa kuogopwa sana. Anasema kuwa "Jeshi ni jeshi tu, sitaki lichezewe"

Machinga eneo la Kariakoo ambao juzijuzi tu hata wiki tatu hazijaisha walitoka kumshangilia rais Magufuli kuwa ni "rais wao" ni mwenzao na wakaishia kumpachika jina la "rais wa wamachinga". Leo ukikutwa tu hata umechomoza pua na tusoksi twako au tuvyombo twako utajuta kulijua jeshi la Magufuli! Unashushiwa virungu kama tai wanavyoushukia mzoga.

Kule Mwanza nako mambo ni waa! Jeshi letu pendwa la polisi linafanya mambo kijeshi usipime. Watoto wa mjini tunaowaita "machinga" wanachapika haswaa. Hapana kuchezea jeshi. "Eti porisi jamii, jeshi ni jeshi tu"

Waendesha bodaboda nao hawajaachwa kwenye hii karamu, nao wanachapika kwa nafasi yao kama bodaboda!

Kwa ufupi kwenye huu utawala ishi kama lolote linaweza kutokea wakati wowote!
Usicheze na kuambiwa na rais tena hadharani kwa mtu kama IGP kuwa huwezi kazi kisa tu unaamua kuanzisha dhana ya utawala bora na ushirikiano mwema ndani ya jeshi la polisi. Rais anasema kuwa jeshi linatakiwa kuogopwa sana. Anasema kuwa "Jeshi ni jeshi tu, sitaki lichezewe"

Machinga eneo la Kariakoo ambao juzijuzi tu hata wiki tatu hazijaisha walitoka kumshangilia rais Magufuli kuwa ni "rais wao" ni mwenzao na wakaishia kumpachika jina la "rais wa wamachinga". Leo ukikutwa tu hata umechomoza pua na tusoksi twako au tuvyombo twako utajuta kulijua jeshi la Magufuli! Unashushiwa virungu kama tai wanavyoushukia mzoga.

Kule Mwanza nako mambo ni waa! Jeshi letu pendwa la polisi linafanya mambo kijeshi usipime. Watoto wa mjini tunaowaita "machinga" wanachapika haswaa. Hapana kuchezea jeshi. "Eti porisi jamii, jeshi ni jeshi tu"

Waendesha bodaboda nao hawajaachwa kwenye hii karamu, nao wanachapika kwa nafasi yao kama bodaboda!

Kwa ufupi kwenye huu utawala ishi kama lolote linaweza kutokea wakati wowote!
Nahisi sio mda mrefu tutasikia rais atengua uteuzi wa mkuu wa mkoa mwanza,mkuu wa wilaya na mkurugenzi wilaya, nahisi tu kwa mawazio yangu baada ya hili tukio la jana na niliyo yazoea kwa rais wangu.
 
Muongeze na rungu la pua , mijitu ya Mwanza imezidi sana ukabila....waliona waitose ukawa na kuchagua wasukuma wenzao....sasa nasema acha muisome namba
 
  • Thanks
Reactions: PNC
Nahisi sio mda mrefu tutasikia rais atengua uteuzi wa mkuu wa mkoa mwanza,mkuu wa wilaya na mkurugenzi wilaya, nahisi tu kwa mawazio yangu baada ya hili tukio la jana na niliyo yazoea kwa rais wangu.
Kwa nini awatengue wakati wao sio polisi waliopiga na wala hawajawaagiza polisi? Kama waliambiwa waondoke na wakakaidi hakuna jinsi
 
Ila wananchi ndio wajinga
Hawajaelewa kila ukifika uchaguzi ndio wanalegezewa
Ona mwanza walichofanyiwa
 
Jk aliposema akili za kuambiwa changanya nazako hawakuelewa,sasa virungu vitawaelewesha,
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom