Vipigo vya Machinga Mwanza ni kama kwa Makaburu

Vipigo vya Machinga Mwanza ni kama kwa Makaburu

Na wapigwe tu! Naelewa wasukuma wanadharau sana na lilipokuja swala la rais kuwa msukuma yaani ndo wamezidi wakijua rais ni wa kabila letu hawajui kuwa rais ni taasisi tu lakini serikali ipo wao wanajua ni magufuri tu, hatuwezi nchi ikaendeshwa kwa imani hizo wafanye wanavyotaka kwa kigezo cha rais ni msukuma mwenzetu pamoja na kulijua hilo na kuaminishwa hivyo na viongozi waandamizi lakini hawa ndugu zangu hawajui kiongozi mwingine ila ni magufuri tu, hatuwezi kukubali kuruhusu uzalishaji mkubwa wa uchafu tukauachia hivi hivi kwa imani rais ni wa nyumbani na pindi mlipuko wa maradhi ukitokea lawama kwa waziri wa afya! Lawama hizo hazikubaliki kwa ajili ya ubishi wa baadhi ya watu, nasema hivi afya ni jambo la msingi kabisa katika jamii wakiendelea kutotii mamlaka za miji na wapigwe tu!
 
Itafika kipindi sote titaongea Lugha moja. Police na migambo fanyeni kazi yenu Wapigwe tu.
 
Usicheze na kuambiwa na rais tena hadharani kwa mtu kama IGP kuwa huwezi kazi kisa tu unaamua kuanzisha dhana ya utawala bora na ushirikiano mwema ndani ya jeshi la polisi. Rais anasema kuwa jeshi linatakiwa kuogopwa sana. Anasema kuwa "Jeshi ni jeshi tu, sitaki lichezewe"

Machinga eneo la Kariakoo ambao juzijuzi tu hata wiki tatu hazijaisha walitoka kumshangilia rais Magufuli kuwa ni "rais wao" ni mwenzao na wakaishia kumpachika jina la "rais wa wamachinga", leo ukikutwa tu hata umechomoza pua na tusoksi twako au tuvyombo twako utajuta kulijua jeshi la Magufuli! Unashushiwa virungu kama tai wanavyoushukia mzoga.

Kule Mwanza nako mambo ni waa! Jeshi letu pendwa la polisi linafanya mambo kijeshi usipime. Watoto wa mjini tunaowaita "machinga" wanachapika haswaa. Hapana kuchezea jeshi. "Eti porisi jamii, jeshi ni jeshi tu sitaki richezewe"

Waendesha bodaboda nao hawajaachwa kwenye hii karamu, nao wanachapika kwa nafasi yao kama bodaboda!

Kwa ufupi kwenye huu utawala ishi kama lolote linaweza kutokea wakati wowote!
Kwenye hili la kuharibu miji, kwanza naona hatua zimechelewa. Kwa mfano jiji la Mwanza walijitahidi sana kutunza mandhari na kulifanya liwe safi. Lakini lile agizo lilipotolewa hasa kwa kuwa ndugu zetu hawa hawana busara basi wakaanza kuziba njia, kupanga bidhaa kiholela,kwa kweli hali ilikua mbaya sana. Lakini niliamini lazima hatua SAHIHI zitatumika ili kufuata taratibu kama miji inavyotakiwa kuwa.
Majiji yatenge maeneo kwa makusudi ya wafanyabiashara hao na miundombinu iboreshwe kwenye maeneo yao.
 
Wakati mwengine vijana wa chadema huwa siwaelewi hata kidogo! hivi wewe ulipita pale Mtaa wa MSimbazi ukaona jinso watu wanavotembea kwenye barabara za magari ya kawaida na wengine kwenye mwendo kasi? umeona watu walivokuwa wanapanga bidhaa zao kwenye barabara ya waenda kwa miguu?

Kwanini hampendi kupongeza kazi nzuri zinazofanywa na serikali? hata kama ni wapinzani wakati mwengine mnatakiwa kupongeza kazi nzuri inayofanywa na serikali!

Mimi kama mzaliwa wa Kariakoo nilikuwa nahisi kinyaa na kukasirishwa nikipita KAriakoo kabla wamachinga hawajaondolewa! NAUNGA MKONO KWA DHATI OPERATION HII ya kuwaondoa wamachinga! ni karaha kupita kiasi!
 
Wacha wapigwe hao machnga mpaka wazilai maana sijawahi ona wapumbavu kama hao,walikuwa wanamshangilia wakijua ni raisi wao kumbe hawaoni jamaa ni dikteta kama nduli,mimi simuonei huruma mpumbavu anayeshangilia udikteta akidhani ndio amefanikiwa kumbe anadidimia,watanzania tusiwe na huruma kwa majitu ya kitanzania yanayoushangilia uccm harafu baadae yanakuja kulizwa na maccm hao hao,tusiwaonee huruma.
 
Hahahahaha, Hakuna urafiki kati ya polisi na raia NIKIKUTA DEFENDER INAWAKA MOTO NA ASKARI WAKO NDANI NATOA FIRE EXTINGUISHER KARIBU YAO HADI WAUNGUE KABISA
 
Nahisi sio mda mrefu tutasikia rais atengua uteuzi wa mkuu wa mkoa mwanza,mkuu wa wilaya na mkurugenzi wilaya, nahisi tu kwa mawazio yangu baada ya hili tukio la jana na niliyo yazoea kwa rais wangu.
Lipi hilo tena?
 
Fyombo fya dola ni nini?

Kama ulikuwa na maana ya vyombo vya dola basi unatakiwa uelewe kuwa pale waumini wanapoambiwa ndani ya Biblia wamwogope Mungu haina maana kuwa wamwogope Mungu kwa sababu anaadhibu ovyo ovyo.
Ndugu nakuonaga unajitaidigi sana kutetea serikali iliyopo madarakani lkn as long as siku zinaenda yatatokea mengi sana na utakosa lakusema it's better some time kukaa kimya sio lazima kila kitu uteteee ata kwa kukejeri
 
Nimeangalia habari ITV Mwanza mtu hana silaha yoyote ile ila bado anapigwa na isitoshe kapiga magoti hata Vita vina sheria yake Mtu akijisalimisha anaitwa Mateka na anakua na haki zake za kumlinda na sio kumpiga.
kuna watu huku wanaunga hoja machinga kupigwa nahisi wao 24/7 wako kwenye ofc za kiyoyozi na mshahara mnono hebu chukulia leo unapigiwa simu ndugu yako yupo ICU kwa kutokana na kipigo cha mgambo!!!
kuna njia za kudhibiti ghasia inategemea unapambana na nani mtu hana hata Rungu unampa kipigo cha kijesh!!

Jana ilikua Mwanza next timu sijui itakua wapii Sitaki kuamini kuwa ni Agizo la serikali watu wapigwe vile.
 
Usicheze na kuambiwa na rais tena hadharani kwa mtu kama IGP kuwa huwezi kazi kisa tu unaamua kuanzisha dhana ya utawala bora na ushirikiano mwema ndani ya jeshi la polisi. Rais anasema kuwa jeshi linatakiwa kuogopwa sana. Anasema kuwa "Jeshi ni jeshi tu, sitaki lichezewe"

Machinga eneo la Kariakoo ambao juzijuzi tu hata wiki tatu hazijaisha walitoka kumshangilia rais Magufuli kuwa ni "rais wao" ni mwenzao na wakaishia kumpachika jina la "rais wa wamachinga", leo ukikutwa tu hata umechomoza pua na tusoksi twako au tuvyombo twako utajuta kulijua jeshi la Magufuli! Unashushiwa virungu kama tai wanavyoushukia mzoga.

Kule Mwanza nako mambo ni waa! Jeshi letu pendwa la polisi linafanya mambo kijeshi usipime. Watoto wa mjini tunaowaita "machinga" wanachapika haswaa. Hapana kuchezea jeshi. "Eti porisi jamii, jeshi ni jeshi tu sitaki richezewe"

Waendesha bodaboda nao hawajaachwa kwenye hii karamu, nao wanachapika kwa nafasi yao kama bodaboda!

Kwa ufupi kwenye huu utawala ishi kama lolote linaweza kutokea wakati wowote!
Kwenye hili la kuharibu miji, kwanza naona hatua zimechelewa. Kwa mfano jiji la Mwanza walijitahidi sana kutunza mandhari na kulifanya liwe safi. Lakini lile agizo lilipotolewa hasa kwa kuwa ndugu zetu hawa hawana busara basi wakaanza kuziba njia, kupanga bidhaa kiholela,kwa kweli hali ilikua mbaya sana. Lakini niliamini lazima hatua SAHIHI zitatumika ili kufuata taratibu kama miji inavyotakiwa kuwa.
Majiji yatenge maeneo kwa makusudi ya wafanyabiashara hao na miundombinu iboreshwe kwenye maeneo yao.
 
Maagizo kanganyishi ya serikali ya awamu ya 5 ndiyo chanzo cha yote haya
 
NINAANDIKA HAYA KWA HERUFI KUBWA ILI KAMA HAO VIONGOZ HUWA WANAPITA JF WAFAHAMU NA WAYAFANYIE KAZI


MAJESHI YEtu YA TANZANIA HUTUMIA NGUVU KUBWA SANA KATIKA KUTULIZA GHASIA,UONEVU NA KUTOZINGATIA HAKI ZA BINADAM NDIYO WANAYOYAFANYA.HAKIKA MUNGU ANAWAONA,SIKU KIKIANZISHWa KIKUNDI KAMA ALSHABAB YA TANZANIA NADHAN WATANZANIA NA VIJANA WENGI WETU WENGI WATAJIUNGA ILI KULIPA KISASI KWA SERIKAL NIMESHASHUHUDIA UONEVU MWINGI SANA UNAOFANYA NA VYOMBO HIVI VYA USALAMA,NADHANI IPO SIKU FAMILIA ZENU ZITAKUWA NA VILIO.SHAME ON YOU....
 
Safi sana kwa jeshi la Polisi.
Heshima yenu lazima irudi.
Toeni kichapo kizito sana kwa hao wamachinga ili Akili zao zikae sawa ili wajue CCM ndio chama cha Wanyonge. Hakuna tena kucheka cheka na Pimbi.

CCM oyeee.
Hapa kazi tu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom