Vincent Nyerere ampa Mkapa vidonge stahiki

Vincent Nyerere ampa Mkapa vidonge stahiki

Tusitake kuuacha ubinadamu na kujipachika vinginevyo na nukuu "Kama mna wataka vijana nendeni nao huko mtaani mkanywe nao pombe ktk baa" maneno hayo ni ya Rais mstafu wa kwanza. Kila Rais mwanadamu hana busara kwa wakati wake niambie ni nani? Nyerere naye alikuwa anatukana wakati mwingine, hebu tuache kaunafiki wajemeni.
umeulizwa?
 
Mtanzania,

Umesahau kwenye ile press conference ya Nyerere baada ya kuandika kile kitabu chake?

Alimchambua Mwinyi vibaya sana na hata kufikia kusema "Rais gani anaongeza na maamuzi ya nchi yanafanyika kitandani?" Baada ya hapo akamuangukia na Malecela kuwa HAFAI. Mwinyi aliendelea kupewa maneno yake kuwa "Hafai kuwa Rais na ni mdhaifu sana. Ila kuondoa Rais madarakani, inaleta mkosi kwenye nchi na tumvumilie tu amalize muhula wake wa pili."

Nafikiri kwa Mkapa, ninaweza kuanza kuamini kuwa alitaka kumzuia asigombee tena mara ya pili. Mkapa kwa kujua gomvi zao huko mwanzo ambazo unaona kabisa zilikuwepo, akalijua hilo na akaamua KUSAIDIA KIFO kwa kuzembea JKN kutibiwa au kwa kumuwahisha huko mbele ya hukumu.

Sijui ni sababu zipi zilimfanya JKN amuweke Mwinyi kuwa Rais ila kwa Mkapa, kila mtu alikuwa anajua historia ya Mkapa na Nyerere na hadi watu kuja kumwita mtoto wa JKN. Nyerere akamwita Mr. clean atakayekuja kusafisha Tanzania. Alimpamba sana mtoto wake na kila mtu aliamini hivyo kwa muhula wa mwanzo. Ila Mkapa aliponogewa madaraka, akaanza kuvimba kichwa na kuanza kivyake ukichukulia, Nyerere alimpa hadi kofia ya Mwenyekiti wa CCM.

Kama ilifika wakati Nyerere analalamika nje juu ya uuzaji wa Nchi unaofanywa na Mwanae Mkapa, basi kuna sehemu walikuwa wameshakosana vibaya sana. Kumbuka Mtanzania wanasema "there is a very thin line between LOVE and HATE. ukiteleza kidogo tu, love hugeuka kuwa hata uuwaji.

Mwinyi hayo mapenzi na Nyerere sidhani kama yalikuwa makubwa kiasi hicho na ukichukulia kuwajibika kwa Mwinyi miaka ya kuhamisha wananchi kwenye vijiji vya ujamaa huko Shinyanga.

All in all, VN awe kasema kweli au uongo, hii kitu imemuharibia sana Mkapa. Hata ajitetee vipi, kuna sababu nyingi sana zinanzoweza kuwafanya watu wengi waamini kuwa Mkapa alihusika hata kama ni kwa UZEMBE. Na unajua kabisa kuwa kuna nchi, kutokuwa msaada kwa mtu ni kosa. Hata kama umempiga risasi, na kumwacha anakufa, basi watakuhukumu hata kwa kosa la kutokumsaidia mtu aliyeumizwa na risasi.

Mkapa pia ana madudu haya ya EPA, Makampuni ya umeme, kuuza nchi na mengine mengi ambayo inabidi apande kizimbani ayajibu. Sijali sana kama alimuuwa Nyerere au lahh ila nafahamu kuwa aliuza nchi yangu ya Tanzania. Hayo ya Nyerere atajuana na ndugu zake Nyerere akina Vincent Nyerere na wengine kama wataamua kuungana naye au kumkana, shauri lao wana ndugu kwa ujumla.

Mkuu Sikonge,

Nafikiri unajua wazi mimi muda wote simpendi na sijawahi kumpenda Mkapa shauri ya ubabe wake na pia jinsi alivyosimamia ubnafishaji. Lakini bado naamini Mkapa alifanya vizuri kipindi chake kuliko mzee Mwinyi. Mkapa aliiga baadhi ya visions kwa JKN; alikuwa najaua anataka nchi iende wapi. Kosa kubwa ni pale mwishoni kuanza kujigawia mali yeye na rafiki zake.

Nyerere asingeliweza kumruka Mkapa waziwazi kwenye public maana huyo Mkapa kwa Nyerere ilikuwa kama mtoto wake na pia alijitahidi sana kipindi chake cha kwanza. Ukiangalia historia ya Nyerere, watu aliokuwa na mapenzi nao alikuwa hawatupi. Hiyo ndiyo ilikuwa weakness yake pia.

Kama kulikuwa na mkono wa mtu kwenye kifo cha Nyerere basi ulikuwa kwa maana ya uzembe na wala sio kwa nia ya mipango ya kumwondolea mbali.

Tumwache mzee wa watu apumzike salama; sasa ni wakati wetu kuja na visions zetu, maana ushauri wa baba haupo tena.
 
Tusitake kuuacha ubinadamu na kujipachika vinginevyo

na nukuu "Kama mna wataka vijana nendeni nao huko mtaani mkanywe nao pombe ktk baa" maneno hayo ni ya Rais mstafu wa kwanza. Kila Rais mwanadamu hana busara kwa wakati wake niambie ni nani? Nyerere naye alikuwa anatukana wakati mwingine, hebu tuache kaunafiki wajemeni.

Unamuona Nyerere ni mungu???
Kama nyerere alikosa busara na mkapa ndo akose busara??
Nyerere akichemka anachanwa(kama nyie mlishindwa ni wanafiki) , mkapa kachemka ndo tunamchana sasa coz hatutaki unafiki.
Analysis ya kusema Nyerere alikosa busara sasa na mkapa tumchekee akikosa busara ni comparative analysis uliyoifanya kwa narrow mind. Rethink critically.
 
And he was very right.

Ona sasa haya madudu ya vijana wa Kikwete hadi yanatia Kinyaa

Waziri wa Nishati na Madini, Ngereja aliibuka usiku wa maneno Bar na Aunt Ezekiel (Mcheza film).

Naibu waziri wa Nishati na Madini, Malima kaibiwa na mwanamke wa kitusi (Changudoa).

Waziri Masha kutokukosekana pale Bustani ya Roza hadi usiku na wanane akitanua.

Ya wakubwa wenyewe, yanasemwa chini ya uvungu, sintayasema mimi hapa zaidi ya kukumbusha tu yule mama wa Australia aliyekuwa akifanya kazi Kempinski hotel alivyosema kuhusu zile Dola 1000 za Mkubwa kuja kupumzika.
Tusitake kuuacha ubinadamu na kujipachika vinginevyo

na nukuu "Kama mna wataka vijana nendeni nao huko mtaani mkanywe nao pombe ktk baa" maneno hayo ni ya Rais mstafu wa kwanza. Kila Rais mwanadamu hana busara kwa wakati wake niambie ni nani? Nyerere naye alikuwa anatukana wakati mwingine, hebu tuache kaunafiki wajemeni.
 
Da hii habari hakika imenichomo moyo wangu. Kumbe bingwa wangu mkapa alimua, da! Ni revenge au vipi? Lakini uwezo sina .
 
Halali yake kabisa! Manake siku hizi amekuwa baba wa mipasho! Jitu zima na akili zako unakalia kutukana hovyo hovyo na kuleta mijadala isiyosaidia! What happened to u Ben! Think with your head ben! Not your balls!

hapo mwisho ha ha ha. Forebrain imekuwa kwenye b*a*l*ls
 
Vincent Nyerere ni mtoto wa nje wa mdogo wake Nyerere, Familia ya Nyerere hawamtambui kabisa mdogo wake Nyerere alizaa na mwanamke mmoja pale Makoko.

Akiwa mtoto wa nje siyo mtoto? Rejea sheria ya watoto ( Child Law Act 2009) - watoto wote wanatambulika kuwa na haki.
Kwamba alizaa nje au nani, siyo kosa la mtoto na hakumuondolei mtoto unasaba wake.
 
Jamani hawa Chadema tumeshawazoea wakati wa kampeni badala ya kunadi sera za chama chao wanashamulia watu na kuleta maneno ya kashfa,dharau na majungu na ndiyo maana wananchi hawawachaguhi wamechoka siasa za majitaka kama mzee mkapa alimuua nyerere kwa nini hakusema siku zote huko nyuma aje aseme leo kwenye kampeni Arumeru Mashariki,tumeshawajua kura hatuwapi mmezoea siasa chafu hamna sera,tutawafanya kitu mbaya kama walivyowafanya watu jimbo la Igunga na Uzini wenzenu wanazungumza sera nyie mmekalia majungu, kila kukicha mnawaza siasa za kuchafuana kama nyie mnakubalika iweje muangaike na vipingamizi kwa mgombea wa CCM hiyo yote ni hofu tayari mmeshashindwa kwa kuwa hamjiamini na uwezo wenu,imekula kwenu april mosi tunawagandamiza tumechoshwa na majungu yenu tunataka sera na mtueleze mtazitekeleza vipi!

Naona umeonesha kuwa mjinga, unaejivunia April 1 siku ya wajinga, kwa mipango yako ya kijinga, kuiba kura kuwalinda wajinga, hadi unatoa hoja za kijinga, kutoka kwenye dichwa lako lililojaa ujinga.
Subiri ubeti unaofuata.
 
Hivi ni kweli kabisa Mkapa alimkosea V.N adabu kiasi cha kumwita bustadi? Alijisahau kabisa kuwa mzazi mwenza wa waziri wake mstaafu? Na bila kufikiri kabla ya hayo matamshi yake hatarishi, alizani V.N atamshukuru na kumpongeza kwa kauli za Nkapa ni ntu nkuba?
Kweli kabisa sasa Mkapa anapaswa kutujibu maswali yote yaliyokuwa yametanda kuhusu kifo cha mwalimu. Ajichunge na kauli zake za ubabe na siasa za maji taka za kukejeli wale wote wanaoonekana kuwa na mtizamo tofauti na yeye kisiasa. V.N ni mara ngapi alifanya kampeni, kabla ya ubunge na hata baada ya ubunge bila kumtuhumu Mkapa kuhusika na mauaji ya Mwalimu? Safari hii ameamua kumtolea uvivu Nkapa baada ya Nkapa kufikiri kwamba yeye ndio mwenye hati miliki ya siasa za matusi nchini. Kweli dawa ya moto ni moto.
.
 
Mtanzania na MkamaP,

Ndiyo maana nasema sijali sana kama Mkapa alihusika moja kwa moja au alisaidia tu hali itokee.

Kama Mkapa asingeliiba kijinga (kula bila kunawa) basi ninaamini hata Kikwete asingelikuwa Rais. Na leo hii baada ya Mkapa, CCM ingelikuwa imara zaidi huku Tanzania ikizidi kuwa TAIFA KUBWA.

Term ya kwanza, Mkapa alifanya vizuri na hata ya pili. Kinachomuharibia Mkapa ni WIZI wake wa KIJINGA. Leo hii tungelikuwa na sehemu ya kukimbilia Watanzania baada ya JKN kuwa ameshakufa.

Ila sasa huyu mtu, aliyewahi kuwa RAIS WA WATANZANIA KWA MIAKA 10, akija hapa na kuanza kutukana "Wapinzani wajinga, VN si mtoto wa Nyerere maana sikutambushwa" basi unaanza kujiweka kwenye sahani ya akina KIRANGA WA JF (sijui alipotelea wapi huyu jamaa) ili wakukaange.

Inawezekana VN anadanganya ila madhara ndiyo yameshatokea na ukichukulia hasa uvumi ulishakuwepo siku nyingi.

Pia ukisoma maelezo ya Jasusi, yeye anakataa hata kutaja ugonjwa wa JKN na anagoma hata kuandika zaidi. Anyway, simshangai maana anajulikana kwa wengi.

Mkapa aachane na mambo ya SIASA na aungane na MWINYI na kuwa BABA WA TAIFA. Vinginevyo yatafumuka zaidi ya haya yanayofumuka sasa na siku za mbeleni, vichaa kama akina Lema wanaweza kuja kumpandisha kizimbani akiwa kwenye kitanda akisubiri kufa ili aone maana ya kuwahishwa kwa Muumba.
 
ivi siri ya TANESCO ya kukata umeme sa2 usiku kabla ya taarifa ya habari na kuurisha immediately baada ya habari ni akili au ujambazi wa kitahaira? hata mkate umeme taarifa zitakuja tu!
 
HOW STRANGE FOR THE 'EMINENT' AFRICAN LEADER MKAPA STRIPPING-OFF THE NYERERE CLAN BEDROOM-ISSUES ON A PUBLIC POLITICAL PODIUM IN ARUMERU MASHARIKI, WHO TO BLAME???

Ni nani kati ya viongozi wetu hapo nje ambaye ano uhakika kwa 100 % kwamba yeye ni MTOTO WA BABA YAKE huyo nayemuona hapo barazani kwao??

Hili la Rais Mstaafu kuanza kuchungulia unyumba na zawadi zake kwa wana-ukoo wa Mwalimu Nyerere na hata kwenda mbele zaidi kwa kuwasemea hadharani kwenye majukwaa ya siasa kwamba NI YUPI HASA NI UZAO WA YAI la kwa Chifu Burito hakika huu ni mshango wa mwaka.

Sote htunaa kumbukumbu zozote kama Mzee Mkapa amewahi kutawazwa na kabila la Kizanki kuwa mmoja kati ya wzee na msemji rasmi wa ule ukoo.

Na kama ni lazima sna awe msemaji waa ule ukoo basi aanze kwanza na zoezi zito zaidi kitifa kutuwekea wazi kilichomuua Mwalimu Nyerere. Uchungu wa Baba wa Taifa tunaujua WaTanzania tunaozulumiwa na CCM kila kona ya taifa hili.

Hata siku moja tusisikie mwana Ukoo wa Mwalimu Nyerere yeyote yule KAPATWA NA HOMA WALA KWIKWI baada ya taarifa hizi sasa kuwekwa hadharani kutokana na kubwatuka ovyo kwa Mzee Mkapa huku akidhani ni sifa.

Nasema siku zote wahenga hututaadharisha kwamba mtu UNAPOISHI KATIKA NYUMBA YA KIOO HATA SIKU MOJA USIPENDE SANA MCHEZO WA KURUSHA MAWE ovyo!!!

sipati picha jinsi alivyovimba huko...anatamani ingekua ndo enzi zake yupo madarakani pangechimbika.

Akiwa mtoto wa nje siyo mtoto? Rejea sheria ya watoto ( Child Law Act 2009) - watoto wote wanatambulika kuwa na haki.
Kwamba alizaa nje au nani, siyo kosa la mtoto na hakumuondolei mtoto unasaba wake.
 
Tusitake kuuacha ubinadamu na kujipachika vinginevyo na nukuu "Kama mna wataka vijana nendeni nao huko mtaani mkanywe nao pombe ktk baa" maneno hayo ni ya Rais mstafu wa kwanza. Kila Rais mwanadamu hana busara kwa wakati wake niambie ni nani? Nyerere naye alikuwa anatukana wakati mwingine, hebu tuache kaunafiki wajemeni.

Mkamap, hivi tatizo lako hasa ni nini? Hako kaunafiki unakokataja ni kapi? Nimekuuliza swali dogo tu hapo nyuma, kwa nini kila anapotajwa Mkapa humu ndani, Mkamap huyoo...hata kama ulikuwa usingizini, usingizi unaisha! Na hapo bado hata haijatajwa ubalozi wetu Afrika Kusini wakati huo! Kulikoni wewe na Mkapa?

Hebu nikupe swali lingine, je unaamini ndani ya moyo wako kuwa kama Mwalimu angekuwa hai, Mkapa angechaguliwa tena mwaka 2000? Eti unamlinganisha Mkapa na Mwinyi, nani alimjua Mwinyi nje ya Tanzania? Jumuiya ipi ya kimataifa ingeweza kumfikiria Mwinyi hadi kumpa jukumu lolote lile nje ya nchi baada ya kustaafu?

Msomi Mkamap, kwa hakika unaboa! Iangalie tena hiyo nukuu yako hapo juu, inakuanika ulivyo. Hayo maneno jiulize aliambiwa/waliambiwa nani, katika mazingira yapi na kwa sababu zipi. Mwalimu hakuwa na unafiki hata kidogo na mimi nanukuu, "kama unampenda, kanywe naye chai", je upo Mkamap? Ficha...
 
Nimefurahishwa sana na uliyoandika mkuu!
Kiukweli uliyoyasema yanaleta maaana na picha nzuri,kutokana na uchaguzi unaohisi wewe utakuwa ni safi na wa maaana na wenye maslahi mazuri kwa wakazi wa Arumeru.
Ningependa kukumbusha mambo yafuatayo.
1.tulipiga kura kutokana nakuhisi sera zilizotolewa na CCM ni nzuri na zina maslahi kwa watanzania.
2.kutotekeleza wajibu wakisera nikuonyesha dhairi kutokuwa na utawala bora kwa watanzania.
3.nidhamu bila uhuru ni sawa nautumwa.
4.siasa za tanzania si safi ni siasa uchwara.
5.uvumilivu na mapinduzi ni haki yakila Raia.
Sasa sishangai vicent nyerere akitoa maneno kama hayo alikuwa anajiamini kuwa anaushaidi na vielelezo vya kutosha na pia kila mwanadamu ana impulse of self defence,sasa wewe ulitaka steve asiliongelee hilo wakati linamvuruga kisifa?je ujui kwamba kuna pleasure & pain katika maisha ya mwanadamu?sasa watanzania wa arumeru na wote wamepata pain for long na nimuda wao wakupata pleasure,
finaly,we are knowledgeble with other mens knowledge but we are not wise with other mens wisdom,so alichokifanya mkuu mstaafu kiconstrue kwenye hiyo qotation.
 
Mkapa hutosheki kama we msafi nenda kalime na kusimamia Miradi yako....umelianzisha wacha wakumalize ukae sawa.
 
Mkamap, hivi tatizo lako hasa ni nini? Hako kaunafiki unakokataja ni kapi? Nimekuuliza swali dogo tu hapo nyuma, kwa nini kila anapotajwa Mkapa humu ndani, Mkamap huyoo...hata kama ulikuwa usingizini, usingizi unaisha! Na hapo bado hata haijatajwa ubalozi wetu Afrika Kusini wakati huo! Kulikoni wewe na Mkapa?

Hebu nikupe swali lingine, je unaamini ndani ya moyo wako kuwa kama Mwalimu angekuwa hai, Mkapa angechaguliwa tena mwaka 2000? Eti unamlinganisha Mkapa na Mwinyi, nani alimjua Mwinyi nje ya Tanzania? Jumuiya ipi ya kimataifa ingeweza kumfikiria Mwinyi hadi kumpa jukumu lolote lile nje ya nchi baada ya kustaafu?

Msomi Mkamap, kwa hakika unaboa! Iangalie tena hiyo nukuu yako hapo juu, inakuanika ulivyo. Hayo maneno jiulize aliambiwa/waliambiwa nani, katika mazingira yapi na kwa sababu zipi. Mwalimu hakuwa na unafiki hata kidogo na mimi nanukuu, "kama unampenda, kanywe naye chai", je upo Mkamap? Ficha...
haa haa haa huyu jamaa anayeitwa Mkamap ni 'akili fupi sana'. Kuna wakati alikuwa anajidae eti yuko Poland na anatafuta wachezaji wa mpira wa kuwasaidia, hivyo wan JF wanaotaka wampe details zao. Siku nyingi sijaona post zake nikadhani yuko jela kumbe alikuwa anasubiri wakati muafaka wa kumtetea mkapa?
 
Tena wadai genes za kina Nyerere zina chembechembe za CCM, hivyo kitendo cha Vincent kujiuunga Chadema ni uthibitisho dili ilichezwa hivyo kudai anayepinga DNA ifanyike kuthibitisha not only ni mtoto wa nje bali pia wa kusingiziwa!.

Na Makongoro Nyerere alivyokuwa NCCR Mageuzi mwaka 1995 hakuwa mtoto wa Nyerere?. Ila wewe baba una kazi ngumu sana ya kudanganya watu
 
Vincent joseph kiboko nyerere hujatutendea haki watz, tuthibitishie ushiriki wa mkapa ktk kumuua mwalimu na usimungúnye lolote, hatupendi unafiki wa mwakyembe,,,, kauli nyepesi tu ya mkapa kujiuliza ni nani huyu vincent nyerere imekuwa nongwa mpaka unalihadaa taifa kwa sumu chafu prof. Mwakyusa aliingia bungeni, 2000 uwaziri kapewa na jmk je ni wapi mkapa amemhonga uwaziri daktari wa nyerere..... Ni hatari kwa politician kijana na aina yake kuja na general accusation tena kumhusu muasisi wa taifa hili vs kiongozi mmojawapo wa warithi wake!!!! Sijapendezwa na tabia za ulevi wa sifa kwa gharama ya uzushi wa hatari, itakuwaje makongoro mwenye babake akija arumeru na katofautiana na vincent!!!!! Akija na madaraka na rose nini hatima ya vincent na cdm!!! This is ccm of all wana jf....tusishangilie uchanga wa vincent....
 
Back
Top Bottom