Vincent Nyerere ampa Mkapa vidonge stahiki

Vincent Nyerere ampa Mkapa vidonge stahiki

Mkuu,
Huyu mtanzania ni mwanasiasa na aligombea Ubunge kule Kyela, nimemuuliza ana maoni gani kuhusu Afya ya Mwakyembe sijui alichojibu...

Nadhani ni mtu ambaye anajifanya kutokubali ukweli huenda kwa makusudi au vinginevyo, iwe Mkapa anahusika au ahusiki ila lazima tukiri kwamba wako watu uuawa kwa sababu za kibinadamu na vipo vifo vitokanavyo na mikono ya wanadamu, kuamini haya si lazima uwe mmoja wa watu walioenda Loliondo kwa Babu kunywa kikombe.

Na huenda Bw. Mtanzania anafurahia maradhi yaliyompata candidate mwenzake huko Kyela...

Cheap politics, gutter politics. Sitaingia huku mkuu wangu. Kama wewe unafurahia watu ambao umewahi kugombea nao vyeo kwa njia demokrasia ili wapate magonjwa na kufa basi hayo ni ya kwako ndugu yangu usitake kuingiza na wengine.
 
Mkuu MkamaP,

Tatizo la Keil kachanganya mambo mengi mno kwenye post yake kiasi kwamba ni ngumu hata kuijadili.

SFO hawakuamua kuilinda BAE ili kuiokoa serikali, wao walikuwa wanaokoa ajira za Waingereza. Kama nilivyoandika toka mwanzo inapokuja interest ya hawa wazungu na sisi huko kwetu, watatumia kila sheria kulinda interests za kwao, hilo wala halina ubishi.

Laiti BAE wangehukumiwa mahakamani kuhusika na ufisadi, wangefungiwa kufanya biashara hapa Europe na USA na huo ndio ungelikuwa mwisho wa BAE.

Ili kulinda kampuni yao na ajira za watu wao, SFO wakaona njia pekee ni kufanya makubaliano na BAE kukiri kosa dogo la kupoteza nyaraka na kulipa.

Lakini hili ni tofauti na kuumwa kwa Nyerere. Huyo JKN alikuwa na interests zipi kwa waingereza mwaka 1999 mpaka hata NHS yote ifumbue macho hujuma katika ugonjwa wake? Tunasahau kwamba hata Nyerere alipokuwa rais na anapambana na akina Thatcher bado alikuwa na uhusiano na Waingereza wengi tu akiwemo yule personal secretary wake Ms. Joan Wicken.

Hawa wanataka kutuambia kwamba JKN ameuliwa na Mkapa kwa kushirikiana na daktari wake kwa upande wa tazania, na kwa upande wa uingereza ameuliwa na tony brea akishirikiana na hospitali nzima na madaktari hapo. Hawa jamaa ndo wanatka kutuambia hapa. Japo wanaruka kimanga.

Cha kujiuliza ni nini uingereza imefaidika kutokana na kumuua JKN? BAE?? ha ha ha ha
 
Ha ha ha ha
KWa hiyo unawapiga biti, kama kweli Mkapa alimuuwa na mkafahamu ninyi vijeba na mkaa kimya na leo ktk uchaguzi ndo mnakuja kulipua basi ninyi vijeba ni wanafiki wa kutupwa hamtakiwi ktk uso wowote wa dunia hii.

Mada yoyote inayomhusu Mkapa ni lazima ikutoe pangoni! Kulikoni?
 
MkamaP unajua unapofika mwisho wa jambo hata uuzuieje utashindwa tu. Maadui wa Yesu walipomwuua waliweka na jiwe juu lkn ilipofika saa lile jiwe liliviringika automatically.
 
HOW STRANGE FOR THE 'EMINENT' AFRICAN LEADER MKAPA STRIPPING-OFF THE NYERERE CLAN BEDROOM-ISSUES ON A PUBLIC POLITICAL PODIUM IN ARUMERU MASHARIKI, WHO TO BLAME???

Uchungu wa Baba wa Taifa tunaujua WaTanzania tunaozulumiwa na CCM kila kona ya taifa hili.

Hata siku moja tusisikie mwana Ukoo wa Mwalimu Nyerere yeyote yule KAPATWA NA HOMA WALA KWIKWI baada ya taarifa hizi sasa kuwekwa hadharani kutokana na kubwatuka ovyo kwa Mzee Mkapa huku akidhani ni sifa.

Nasema siku zote wahenga hututaadharisha kwamba mtu UNAPOISHI KATIKA NYUMBA YA KIOO HATA SIKU MOJA USIPENDE SANA MCHEZO WA KURUSHA MAWE ovyo!!!

sipati picha jinsi alivyovimba huko...anatamani ingekua ndo enzi zake yupo madarakani pangechimbika.

Mkapa labda nisikutane na wewe!!
 
Mkuu,

Mimi nilienda kumwona Mwalimu na pia wawakilishi mbalimbali wa Watanzania walikuwa wanaenda kumwona kila siku.

Unachoandika hapa ni majungu na inatakiwa uone hata aibu kuingiza majungu kwa ajili tu ya siasa za maji taka.

Hata madaktari waliokuwa wanamtibu mwalimu walisamehe malipo yao kama heshima zao kwa mwalimu na watanzania.

kwa taarifa yako kwa UK ni sheria, mgonjwa yeyote akikutwa na kitu chochote ambacho kinaonekana huenda kuna mkono wa mtu, huita polisi hapo hapo. Hiyo ni sheria na hakuna daktari anayeweza kupuuza.

Kama kulikuwa na mkono wa mtu kwenye ugonjwa wa Nyerere na madaktari wake walijua, HAIWEZEKANI, narudia HAIWEZEKANI wanyamaze kimya.

Hizi story mtawadanganya watu ambao hawajui jinsi sheria za UK zinavyofanya kazi.

Kwenye nyekundu ni kweli ila inategemeana...jiulize jina mafia limeazia wapi ,Je secret agencies kama CIA ,KGB ,M16 na zingine wanafanya yale wanayosema tu au kuna other secret? You need to know more than what they teach/tell you.Nyerere alikuwa ni kikwazo kikubwa sana kwa aliotaka kutuibia...na wamefanikiwa na ndio hao unaona wana sheria na wanazifuata...but let me tell you wanafuata sana sheria but missions and secrets.
 
MkamaP unajua unapofika mwisho wa jambo hata uuzuieje utashindwa tu. Maadui wa Yesu walipomwuua waliweka na jiwe juu lkn ilipofika saa lile jiwe liliviringika automatically.

Wote ni maadui wa Yesu, walio kaa kimia na waliomuua, if any.
 
Wazazi,hii ishu inawezekana TRUE maana Mchonga Babu JKN alikuwa kinaa sana aliwawekea uzibe CCM mwanzo mwisho, kila wakitaka kupiga mpunga mzee analikuwa nabana alimbania Malechela,Lowasa,Mwinyi mtumzima Lyatonga....NBC mzee aliwaka isiuzwe,ishu ya mgombea binafsi mzee aliipa dole,akawapaka watu wazima na masuti yao inawezekana hata Ben alikuwa hamzimikii na ndio maana Mzazi JKN alipopiga chini PICHA LA UFISADI LIKAANZA MWANZO MWISHO kweli babu angekuwepo watu wangekufa njaa ,,,,,,,,,,,,,,so jamaa wakaamua kumchinjia baharini kiaina maana hata news mzee Kingunge alikwenda kubana London.......TOT wakatunga masongi kibao kumbe picha ilikuwa ishachezwa ..........Wazazi, wapi Balali na Kamanda Kombe........Pesa kitu ingine!.....ilimuua Yesu sembuse Babu JKN
 
mwalimu hakupenda kutibiwa london (st thomas)....mzee alikataa kabisa na nakumbuka siku hiyo butiama mkapa alipokwenda kumsalimia mwalimu...mwalimu hakupokea mkono wala salamu ya mkapa....mwalimu alimuuliza swali moja mkapa'' leo ndo umejua kuwa ninaumwa?......mkapa akajitetea kuwa alikuwa na kazi nyingi akaongeza kwa kusema nimepanga utaratibu ukatibiwe london...mwalimu akakataa kabisa ..mkapa akasisitiza mwalimu akagoma...ndipo binti zaek mwalimu wakaingilia kati kumshauri mzee...mwalimu alitaka kwenda new york maana mwaka 1998 alikwenda huko na kufanya chek up na afya yake ilikuwa safi ....

siku anakwenda wingereza pale uwanja wa ndege mwalimu alikuwa mwenye nguvu za kutosha na bada ya kuongea na waandishi wa habari alipanda ngazi za ndege akiwa anakimbia na alipofika pale juu aligeuka na kuwapungia mkono watz....

wakati mwalimu anapelekwa wingereza hiyo hosp haikuwa specialized kwenye magonjwa hayo.....halafu ni kwa nini hawakumpeleka hosptila moja kwa moja bada yake wakamuweka hotelini hadi alipozimia ndo wakampeleka hapo st.thomas?......

mkuu ''mtanzania hili swala la ugonjwa wa mwalimu naomba niseme kuwa hulijui kwa undani......kifo cha mwalimu kilijaa utata sana...halafu hivi unajua ni kwa nini kingunge alikwenda london?
Mkuu,
Mimi sijibu posts zako kwasababu nyingi hazina lengo la majadiliano, sitaki kupoteza muda wangu, bora nipige box langu. At least hii umeandika hoja zako na naweza kukujibu

Suala la mwalimu ni kwamba kuna watu hawakujua kwamba ule ugonjwa ulikuwa serious. kwasababu alikuwa mzima na anatembea na kucheka, hawakumpa msaada wa maana ili awahi matibabu. Nikiambiwa kulikuwa na uzembe nitaelewa kabisa.

Hayo ya kuondoka mzima na ghafla kuzidiwa, kwa cancer ni kitu cha kawaida. Unaweza leo ukawa mzima kabisa na baada ya mwezi umeondoka. Soma mfano wangu nilioandika wa yule Director wa Lucent ambaye toka anapata majibu ya cancer na kumkimbiza hospital wala hata miezi mitatu haikuisha.

Pia google huyu msichana Jade Goody na soma cancer yake ilikuwaje? Aliambiwa vipimo akiwa mzima kabisa akiwa kwenye Big Brother India na wakamwambia arejee haraka kuanza matibabu. Haikupita miezi minne pamoja na pesa zote na hospitali za maana akafa.

Badala ya kila kitu kukimbilia mkono wa mungu, tutumie vifo vya hawa viongozi wetu ili kujifunza na kuijenga Tanzania ambayo inathamini huduma zetu za afya. Laiti Muhimbili tungelikuwa na vifaa na madaktari wa maana wa cancer, huenda hata mwalimu cancer yake ingelithibitiwa mapema kabisa. bahati mbaya sisi watanzania njia rahisi kwetu ni kuweka mkono wa mtu.
 
Mkuu unaweza ukatusaidia ukampiga picha na ukatuletea Hapa??????? Utakuwa umelisaidia sana taifa letu mkuu, chondechonde!!!!!!

Mzazi yaani unataka tutupa picha mtu mzima Balali yuko kitaa pande za state........tupe picha great thinkers .........usiturushe roho mzazi?
 
-Tatizo lako umeathiriwa na Ujinga,nimehitimisha kwa kusema sijui....sijaeleza sijui nini naona umekurupuka tu...


-Wewe ndiyo hujui ,unalazimisha watu kulishwa ***** kwa faida ya wachache..


-Naungana na Mkuu Mtanzania kuwa vicent amepotoka na alitakiwa kujibu alichokisema Mkapa..


-Kaibua hoja ambayo haiwezi na Hana mamlaka ya kuzungumzia kifo cha JKN!

tatizo kubwa zaidi huoni kwamba huohuo ujinga umekuathiri zaidi wewe.... unasema umehitimisha na sijui, lakini unataka tuamini humaanishi hujui....

same ol cr@p from Gembe...

some things never change from Gembe, ni ujinga-ujinga tu
 
Hawa wanataka kutuambia kwamba JKN ameuliwa na Mkapa kwa kushirikiana na daktari wake kwa upande wa tazania, na kwa upande wa uingereza ameuliwa na tony brea akishirikiana na hospitali nzima na madaktari hapo. Hawa jamaa ndo wanatka kutuambia hapa. Japo wanaruka kimanga.

Cha kujiuliza ni nini uingereza imefaidika kutokana na kumuua JKN? BAE?? ha ha ha ha
Mkuu MkamaP,

Hata hizo pesa za rada Waingereza hao hao si ndio wametusaidia japo kurudishiwa baadhi ya pesa.

Nyerere wa 1999 alikuwa hana madhara yoyote kwa Waingereza. Tena kifo chake walikiomboleza vizuri sana hasa kwenye media mpaka wengine tukajisikia raha kuwa Watanzania. Wanaojua kwamba sisi wengine ni Watanzania wakakashangaa kumbe Nyerere alikuwa na akili sana?

Kwa mara ya kwanza nikaona media zote za hapa zinaongea very positively kuhusu kiongozi wa Afrika ukiachia Mandela.
 
Wazazi,hii ishu inawezekana TRUE maana Mchonga Babu JKN alikuwa kinaa sana aliwawekea uzibe CCM mwanzo mwisho, kila wakitaka kupiga mpunga mzee analikuwa nabana alimbania Malechela,Lowasa,Mwinyi mtumzima Lyatonga....NBC mzee aliwaka isiuzwe,ishu ya mgombea binafsi mzee aliipa dole,akawapaka watu wazima na masuti yao inawezekana hata Ben alikuwa hamzimikii na ndio maana Mzazi JKN alipopiga chini PICHA LA UFISADI LIKAANZA MWANZO MWISHO kweli babu angekuwepo watu wangekufa njaa ,,,,,,,,,,,,,,so jamaa wakaamua kumchinjia baharini kiaina maana hata news mzee Kingunge alikwenda kubana London.......TOT wakatunga masongi kibao kumbe picha ilikuwa ishachezwa ..........Wazazi, wapi Balali na Kamanda Kombe........Pesa kitu ingine!.....ilimuua Yesu sembuse Babu JKN

sijui kiswahili kinakua au kinakufa tunakoelekea itakua ngumu sa kuelewana.
 
Sera atazitoa Nassari, Vincent ni kampeni meneja kama alivyo Mwigulu wao ni kusawazisha mambo kama haya. Ukiwa kwenye nyumba ya vioo usiwe wa kwanza kurusha jiwe watu huwa hamuuelewi msemo huu.

Huu msemo wa ukiwa kwenye nyumba yenye vioo usirushe jiwe, nimeupnda!!!! Hizi habari za kifo cha nyerere tulizipata lakini leo zimejileta zenyewe. Hata hivo mambo yalikuwa wazi. Jamaa alienda tu kucheki afya yake ghafla tukasikia yuko ICU kweli huu ni utata wa siku nyingi. Mkapa jisafishe tukuone
 
Kwa hiyo waliona kumbalali itakuwa ngumu coz asingekubali kuishi ughaibuni?

Siku babali atakapokuja ndipo nchi itakapogoma kutawalika.

Mzazi, kama mtu mzima Kambarage walinchinjia baharini huyo Balali labda akijifiche mwezi otherwise watampa kubwa wamtose kilindini nakuapia Balali Daudi hatakaa akanyange bongo mpaka sikuya kiyama
 
Dr slaw,Freeman mbowe ,Zitto..na Kamati kuu ya Chadema......hili bomu alilorusha....Vincent ni stahili na ni la maangamizi....kimkakati mabomu ya maangamizi hayarushwi mengi...]

Imetosha kwa jibu alilotoa ...wakati ccm wanatafutana.....Chadema wassiongelee tena suala hili .....wakate mbuga kuongelea sera Zao.....hii itaepusha kampeni hizi kujaa smare campaigns ...

Watanzani tumezidi kuwa mikondoo, acha woga, dawa ya moto ni moto. Mkapa alikotupeleka si salama wacha mzimu umfuate tu, blavo Vicent
 
Huyu Mkapa anajivunjia heshima yake bure. Kabla ya kuropoka kwake juzi kule Arumeru Mashariki watu walianza kusahau madhambi yake na kumuona kama kiongozi aliyefanya vizuri sana kwenye nyanja mbalimbali, na hasa kuinua uchumi. Of course wanalinganisha na hili GARASA lililopo sasa. Lakini huku kuropoka kwake, kwa nia ya kujikomba ili asichukuliwe hatua za kisheria kwa 'abuse of office' kutamponza! Sasa atakula jeuri yake.
 
Back
Top Bottom