Video: Azimia jukwaani baada ya kutumbuliwa na Makonda

Video: Azimia jukwaani baada ya kutumbuliwa na Makonda

Hayo mambo yalishapitwa na wakati, kama hutaki kudhalilishwa, timiza wajibu, au achia ngazi, sio kila ukiulizwa wewe hujui.
Wanaofutilia haki kwenye ofisi zao huwa wanakatibishwa chai!?
Chifu, kwa logic hiyo siyo Bashite wala Magufuli wanastahili kuwa ofisini. In fact, hakuna kiongozi yeyote kwenye nchi hii anastahili kuwa ofisini.
 
Kwani suala la kutenguliwa cheocha madaraka kama yy (DLO) ni suala la kimahakama???

Makonda katengua cheo chake cha madaraka DLO bt ataendelea kuwa mtumishi wa umma kwa cheo chake cha muundo (mfn Afisa Ardhi mwandamizi)
Kwa sheria za kazi ndivyo itakavyokuwa lakini yale maneno aliyoyasema bashite yalikuwa nikamavile ya kumfukuza kazi yule mzee. Alisikika akimwambia yule mzee aende akatafute kazi nyingine hayo maneno nikama alikuwa anamfukuza kazi ingawa kufukuzwa kazi hakutekelezeki zaidi tu ya kushushwa cheo.
 
Kuna taratibu za kumsimamisha mtu kazi. Sio alivyofanya Makonda leo. Huyo mtu angekufa angeshtakiwa kwa kuua bila kukusudia. Makonda hapa tumepishana. That was wrong, upende usipende.
Anaweza kushtakiwa kwa attempted manslaughter pia, kama kuna hizo guts.
 
Huyu ana miaka miwili tu ya ukuu wa idara, na kwa taarifa yake, jinsi alivyojipanga, anaonesha alikuwa anaenda sawa na kasi ya Mh. Rais. Kwa miaka miwili hii, watumishi wengi wamejitoa kwa uadilifu ktk kuwatumikia watu ndugu, makosa ya kale yasiwahukumu wengine.
Eti kasi!
 
Ungekuwa umedhurumiwa ardhi kwa utapeli wa watendaji usingesema hivyo ..... Yy kazimia 1 ila kuna mamie nyuma yke amewaliza na kuwazimisha hawakurushwa na media ungeona huruma.
BAADA YA MIAKA 8 KINA BASHITE WATAKUA NI DHALILI KATI YA MADHALIKI.Dhalim anaweza kuishi ila udhalim lazima umfedheheshe
 
Wewe nimkomavu wa hoja, Nimekuelewa sana. Na niseme tu wazi, watz wengi wanapelekwa na mihemuko tu, wanadhani ma RC wanaotumbua hovyo ndio wachapa kazi, kuna thread eti inadai Makonda ndiye RC bora kupita wote, hapana, kuna akina Antony Mtaka, yuko kwenye mkoa wenye changamoto nyingi lakini anakwenda vyema sana pasi kutaka sifa, binafsi nampenda, anajua alifanyalo, anazijua changamoto za watendaji wake, na anazitatua haswa. Mkoa mpya, ila unasonga.

Maafisa kilimo hata hawakuwa na usafiri, wala mafuta, siku hizi wanapewa, na hakika wanapiga mzigo. Simiyu ktk kilimo (uti wa mgongo) mwaka huu makampuni yatakimbia pamba. Watu wanafundishwa hata kumwagia dawa, kila idara yuko safi, elimu, afya, viwanda, mashule, nknk. Endeleeni na mihemuko na kushangilia wenzenu wakizimia.
umeamua kumpigia promo antony Makonda ndio rc bora kupita wote
 
Makonda chapa kazi usisikilize maneno ya watumishi wazembe.......watumishi wazembe wote fukuza
 
Anaweza kushtakiwa kwa attempted manslaughter pia, kama kuna hizo guts.

Mzee mwenyewe kajichokea hivyo, ingekuwa Kenya, Afrika ya Kusini, Botswana huko lawyer's wameshajinunulia kesi, ile ya nitakutetea utanilipa baadaye.

That was shameful, na inatia doa uongozi wa serikali, where is empathy? Naamini vyombo vinavyohusika vitakemea jambo hili. Wizara ya Afya ilikemea wataalam wake kufukuzwa hovyo hovyo na tabia hiyo imekoma, at least for now.
 
Makonda chapa kazi usisikilize maneno ya watumishi wazembe.......watumishi wazembe wote fukuza

Usijitoe ufahamu. Serikali ina utaratibu wa kumuondoa mtu kwenye cheo chake. Huyo Kiongozi katoa taarifa zake kwenye mafaili, RC katoa zake kwenye diary, unataka zifanane? Haziwezi kufanana. Unamfukuzaje mtu kutoka cgeo chake bila kumpa nafasi ya kujitetea? Usilete ujinga wako hapa
 
Hahaaa...yule jamaa alifanya watu wahame, wengine wazamie sauzi kilazima . yaani kuna kipindi majina yote halisi na yale ma aka alikuwa nayo. Ukikamatwa ukitajwa jina anaangalia ukutani aliyabandika kama lipo ktk list mnaambiwa kafika huyu. Jamaa sujui alikuwa na cheo gani anaweza kukupeleka jela bila faini. Ina maana hutoki mpka aende yeye mwenyewe mkienda mnaambiwa hakuna huyo mtu ktk faili. Jamaa alikuwa shida
Alikuwa mkuu wa upelelezi nadhani, pale mahakama ya kinondoni alikuwa na mtu wake anaitwa Salum (mwendesha mashtaka mkuu),, ;;: ILA kwa upande fulani alisaidia sana kupunguza wahalifu, kuna vijana wengi sana walikuwa wanasifika kwa wizi, yeye alichofanya alikuwa anawapa kesi ambayo hata km watatoka, ila lazima wakae jela hata miaka miwili au mitatu ili wananchi wapumzike huku mtaani,,, kwa ilo alifanikiwa,,

kuna jamaa mmoja alikuwa pusha maarufu wa bange, alipewa kesi ya bunduki mpka leo yupo jela/// Ila sasa kuna wengine walikuwa wanapewa kesi kwa uhonevu,
 
Ukiwa huna elimu unashindwa kufikiri vizuri,mtu mwenye kujitambua huwezi kusema "oyeee" wakat mtu ameanguka hujui kama amekufa au mzima
 
Binadamu kwa kawaida huwezi kufurahia ugonjwa wala kifo cha mwanadamu mwenzako lakini huyu ndiye aliyesababisha kuondoka kwa Kabwe kwa namna ya uongozi wake usio wa hekima.

Na inaonekana ataendelea kuwaondoa na wengine kwa namna hiyo hiyo.

Taratibu za ajira zinajulikana. Kama mfanyakazi amefanya makosa anaandikiwa barua ya kumtaka ajieleze. Uchunguzi hufanyika kuhusiana na makosa yake. Ndipo adhabu hutolewa.

Sasa huu uongozi wa ajabu, msingi wake ni nini? Ni dhambi kubwa mwanadamu kuutafuta umaarufu na sifa kwa kuwadhalilisha wengine. Wanyonge wanaoonewa, tegemeo lao ni Mungu na umoja wao. Ni vema watanzania wakaungana katika kukemea uongozi wa hovyo wa mtu yeyote. La sivyo hakuna aliye salama.
 
una uhakika wametoa double allocation? na hata kama wametoa kuna haja gani ya kumdhalilisha mtu kwenye kadamnasi ili ushangiliwe na watu? kuna namna ya kudeal na civil servants ndo maana mnaambiwa nchi inaendeshwa na washamba.
Mpumbavu Kama huyo kamwe hawezi kukuelewa.

Anatumikia Payroll yake.
 
Nyie wajinga kweli, yaan mkuu wa idara yupo anafurahia upepo wa ac hafanyi kazi anatumbuliwa mnaanza kumlaum rc. Migogoro ipo 3000 yeye anawasilisha 300 kaondoa ziro moja. Halaf mnamtetea. Mkuu wa mkoa hajamfukuza kazi na wala hajamshusha cheo ameagiza atafutiwe kazi ingine itakayomfaa pengine akapewa kubwa zaidi. So kama ni barua itafuata badae.
 
M


Tundu Lissu:Wakitumaliza wataanza na nyinyi

malipo ni hapahapaaa mkuu wa mkoa wa Dar es salaam na mkoa wakoo hata robart Mugabe amekuwa na mwisho nchini Zimbabwe na hakika nawe una mwisho wakoo omba sanaa watuu wasikuombee mabayaa maana Mungu atawajibuu tuu


Umwefanya utafitii ganii kujua ni kiasi ganii na changamoto ganii iliyomfanyaa kushindwa majukumu yakee na nani alimkwamishaaaa fikiria kabla ya kutendaaa yaleyale ya Msukumaa Mihemkooooooo

Kiukweliii nimegafilikaa sanaaaaa ,nimeumia sanaaaa ,nimefedheheshwaaa sanaaaaa na hii halii
Lkin najufunza kituuu Uongozii ni Hekima na Busaraa na uongozi hatufanyi ili tupate popularity
 
Nimejikuta natoa machozi kwa kweli,kha what is this jamani,nadhani huu ni muda wa kutofatilia taarifa za Tanzania tena hadi Magufuli amalize uongozi wake.Huyu Makonda kwa Kweli hapana.
Watumishi wa Umma kwa Pamoja nchi nzima wasipo amua kuuungana na kuchora mstari wa kuupinga huu udhalilishaji kamwe hautakoma.

Ni lazima sasa Waupinge Upumbavu huu kwa njia zote ikibidi migomo na maandamano.

This is too much.
 
Back
Top Bottom