Video: Azimia jukwaani baada ya kutumbuliwa na Makonda

Video: Azimia jukwaani baada ya kutumbuliwa na Makonda

Hayo mambo yalishapitwa na wakati, kama hutaki kudhalilishwa, timiza wajibu, au achia ngazi, sio kila ukiulizwa wewe hujui.
Wanaofutilia haki kwenye ofisi zao huwa wanakatibishwa chai!?
Thibitisha huyo aliezimia hatekelezi Majukumu yake ipasavyo! Au kisa idadi ya malalamiko aliyopokea haijafikia ya Makonda?
 
Ungekuwa umedhurumiwa ardhi kwa utapeli wa watendaji usingesema hivyo ..... Yy kazimia 1 ila kuna mamie nyuma yke amewaliza na kuwazimisha hawakurushwa na media ungeona huruma.
Sinauelewa huyo ndiyo mahakama au?
 
Sinauelewa huyo ndiyo mahakama au?
Kwani suala la kutenguliwa cheocha madaraka kama yy (DLO) ni suala la kimahakama???

Makonda katengua cheo chake cha madaraka DLO bt ataendelea kuwa mtumishi wa umma kwa cheo chake cha muundo (mfn Afisa Ardhi mwandamizi)
 
Kwani suala la kutenguliwa cheocha madaraka kama yy (DLO) ni suala la kimahakama???

Makonda katengua cheo chake cha madaraka DLO bt ataendelea kuwa mtumishi wa umma kwa cheo chake cha muundo (mfn Afisa Ardhi mwandamizi)
Hapa huyo alie dondoka kazi yake ni nn?
 
Makonda yuko sahihi. hao wakuu wa idara ni wazembe mfano huyo wa Ubungo anasema hakuna mgogoro wowote wa ardhi ni wazembe sana
 
Unadhulumiwa ukiwa mgonjwa au na akili zako timamu? Hii nchi ina taratibu na Sheria kwenye kila Jambo, Hadi unadhulumiwa Hilo hulijui? Huyo jamaa ndo kwanza ana Miaka miwili katika hiyo position Yake, Migogoro iliyowasilishwa kwake ametoa Takwimu, je Ni lazima zilingane na za Makonda? Kama hawakupeleka? Angewalazimisha? Watanzania Ni Binadamu wa HOVYO KULIKO!TUACHE MIHEMKO! ITATU COST!
miaka miwili ilimtosha kujua migogoro yote huyo ni mzembe sana bora ametumbuliwa
 
Kwani suala la kutenguliwa cheocha madaraka kama yy (DLO) ni suala la kimahakama???

Makonda katengua cheo chake cha madaraka DLO bt ataendelea kuwa mtumishi wa umma kwa cheo chake cha muundo (mfn Afisa Ardhi mwandamizi)
Sheria ipi inayompa Bashite uwezo wa kutengua?
 
Yeye ni kiongozi wa Idara, ameajiriwa kutokana na Taaluma aliyoipata baada ya kulipiwa Ada na Mzazi wake akafaulu, akawa hapo alipo! Sii kiongozi wa Wanachi, unapaswa kulielewa Hilo, hayupo hapo kwa kura yako Mwananchi! Hao Wananchi wanaoshangilia hamna chochote watakachopata, Wangeenda Mahakamani tu! Ukija kwangu na Amri ya Mkuu wa Mkoa nakukata Masikio ukamwoneshe huyo Mkuu wako wa Mkoa!
kama ameajiriwa kutokana na taaluma yake ndio awe mzembe..acha kutetea ujinga wewe
 
Kwani suala la kutenguliwa cheocha madaraka kama yy (DLO) ni suala la kimahakama???

Makonda katengua cheo chake cha madaraka DLO bt ataendelea kuwa mtumishi wa umma kwa cheo chake cha muundo (mfn Afisa Ardhi mwandamizi)
Lakini hii siyo staili ya kutatua matatzo hiinchi bado sana kinacho fanyika hapo nikumlizisha mkuu.
Afu wonderful enough people wanacheka nakushangilia kanakwamba matatzo yataisha.

Uongozi na katiba mbovu nitatzo sana hakuna jipya hapo.
 
Back
Top Bottom