Video: Azimia jukwaani baada ya kutumbuliwa na Makonda

Video: Azimia jukwaani baada ya kutumbuliwa na Makonda

Kuna taratibu za kiutumishi hapo zimekiukwa,takwimu alizonazo mhe.mkuu wa mkoa zimeonekana kubwa kutokana na idadi ya watu wengi kupeleka malalamiko yao kwa mkuu wa mkoa badala ya Manispaa.Kwahiyo migogoro iliyopo mezani kwa mkurugenzi ni michache kutokana na wananchi kumluka mkurugenzi na kwenda kwa mkuu wa mkoa,jambo hili sio zuri ndio maana huyo afisa ardhi wa manispaa inaonekana hajatatua migogoro mingi kama ya mkuu wa mkoa.Viongozi wa kisiasa awamu hii wanapenda sana sifa ili waonekane.
 
Hivi unawezaje kusema unatatua kero za wananchi, unawajali na kuwapenda sana wananchi halafu kuna mwananchi anaanguka kwa mshtuko wewe unaanza kuleta mzaha wa kuimba "nchi nzuri Tanzania..."?
 
Hayo mambo yalishapitwa na wakati, kama hutaki kudhalilishwa, timiza wajibu, au achia ngazi, sio kila ukiulizwa wewe hujui.
Wanaofutilia haki kwenye ofisi zao huwa wanakatibishwa chai!?
ungelikuwa unajitambua ungetumia busara !
 
Mie ni mtumishi but sijui kunyenyekea mtu coz Niko tayari anytime kisaikolojia na kimkakati kwa whatever happen,mtu kama huyo ana mda marefu kazini kwa nn awe na pressure kiasi hicho,watu wajifunze kuishi kwa tahadhari unless hajawahi Fanya kazi private sector kule kuna pressure na kudhalilishana kuliko huko.
Nimewahi kutumbuliwa na boss na matusi juu, salary ilikuwa million moja kwa mwezi,kosa operator alizembea,piston za grader ziliungua coz maji yaliisha,kosa sikufanya mm but kwa kuwa nilikuwa boss wao wakanitumbua tena baada ya miezi 5 tu.So tujifunze kukabiliana na pressure na njia nzuri ni kuiweka akili ikubali kuwa wakati wwte ulichonacho kinaweza kuwa upside down.This goes hata kwenye mambo ya mahusiano kujinyonga sio dili,tuishi kwa tahadhari na matumaini yanayohimilika
Well Said..... Watu Wana argue kw emotions tu!! Lkn chakujiuliza n kwamb kwann unajua kabsa kuna kikao then ufike hapo tena mkuu w idara unashndwa kujiamn kias hiko mbaya zaaaid huna data kweeeel tuko siriaz???? Kama watu Waliona yule jamaa w ubungo nahs mwanasheria if amnot mistaken mbn kajieleza vzur saaaanaa tena anajiamn!!!!ifke mahal kujiamn pia tuwe SMART tuache ushabiki..... Sjaona ajab hapo koz watu wanateseka kwan wlionyanganywa viwanja wao hawakua n presha!???hatuwez kusubr ET utaratb w kupeleka mibahasha ofsn wakt watendaj kama Hawa wamejaa uongo tuuuuuu!!! Bnafs mie Big Up saaaa makonda tushafanya sanaa mamb y utaaratb hayakuzaa matunda watu tujiamn!!! Ukijua watu ambao washaaathrka n haya masuala y ardh n maelfu so sion huruma kw hyo jamaa washke adabu..... Kweeel mtumish w sekta u response wth such unconfidence en no exact data kweeel?????
 
Galena, wacha kutetea upumbavu huyo jamaa anatakiwa ashitakiwe kwa kuleta fujo mkutanoni. Kupangiwa kazi ingine ikiwemo kupandishwa cheo ndo kumfanye azimie?

Hao watu zaidi ya elfu tano waliodhulumiwa hao hawana haki sio? Kama aliona hajatendewa haki si aende CMA akafungue shauri.

Ukweli mpinzani halisi wa ccm sio chadema ni watumishi wa umma, tumeshudia viwanja vya shule vikijengwa petrol station.

Wajawazito wanalazwa wawili wawili pale temeke, vichanga vikitupwa hovyo jalalani,

tumeona mashine za tiba zikiachwa bila matengenezo pale MOI,

hivi hamjiulizi kwanini malalamiko yote ni ardhi na mahakama tu? Ccm hata ikijenga barabara njia kumi na sita kama watu hawatendewe haki mitaani kwao haitapendeka kamwe,

kama watu hawatendewi haki umasikini hauwezi isha hata mtu afanyeje? Shuhudia idadi kubwa ya bodaboda vituo vya polisi zinafanya nini?

Tumeona mamalishe akitupiwa wali na maharage yao na mgambo wa jiji,

machinga hawakuwa ana amani leo hii kila mmoja anaweka bidhaa yake anapoona anaweza uza.
 
Watanzania lazima tubadilike,kuongozana kiustaarabu imeshapitwa na wakati,hawa wasioweza kuwajibika dawa yao kutolewa nishai tu ili iwe mfano kwa wengine
Chukulia wewe au wazazi wako wanamgogoro ama wamedhulumiwa ardhi halaf mkuu wa Idara anakupiga danadana kisa kavuta kitu kidogo upande wa pili je utajiskiaje???
Huyo. Kazimia kwa mawazo tu kuwa atalipaje pesa za watu alizozivuta ili awakandamize wanyonge
Msilete unafiki humu kwa kujidai ati mnamasikitiko makubwa saana,
Ohh kamiadhirisha Oohh anajiona ndio rais wa mkoa Ooh anajifanya mchapa kazi Ooh angemwita private
Noooo,!! Hakuna kitu kama hicho hawa hii ndio dawa yao
Tulidhulumiwa kiwanja ubungo na malalamiko yetu yapo cha ajabu mkuu wa idara wa Ubungo anasema kwake hakuna mgogoro

Big Uuuppp Makondaa,,!!!!!
Hawaishi kukusema kuwa hakuna kazi yoyote uliofanya ikakamilika,sasa waoneshe taraaaaatiibu tu watakufahamu[emoji1321]
 
Hiyo ni kengele kwa watanzania wote,tukiendelea kuogopa na kuruhusu kutawaliwa na wajinga kama hawa ipo siku watatufanye vitu vya ajabu zaidi.
 
huyu mtu anaichafua serikali huku akishangiliwa
 
Unatumbuliwa na mtu ambaye kafoji vyeti ... life is so unfair! Bashite mungu anakuoma
 
Namshauri makonda zoezi kama hili lifanyike kila baada ya miezi mitatu yaani kila robo mwaka, na alete mrejesho kwa wananchi dhidi ya hatua stahiki kwa ila mtumishi, nashauri mkutano ujao, waziri jafo lukuvi na mwigulu nchemba wawepo pia.
 
Sasa Jerry Muro anafanya nini hapo sipendagi watu wenye viherehere kwenye sherehe ama shughuli huwa wanajipitisha pitisha mbele waonekane yani wanakera kishezi mana wanatia kiwingu!
 
Ili kuepuka madhira kama haya, kama wewe ni hard worker na risk taker, kuna mambo mawili yatakayokufaa. Kufanya Kazi private ama ujiajiri mwenyewe! Mambo ya kusimamishwa hadharani kama haya na kutishiwa ugali wako yatakuwepo kidogo sana!
[emoji122][emoji122][emoji122]
 
Well Said..... Watu Wana argue kw emotions tu!! Lkn chakujiuliza n kwamb kwann unajua kabsa kuna kikao then ufike hapo tena mkuu w idara unashndwa kujiamn kias hiko mbaya zaaaid huna data kweeeel tuko siriaz???? Kama watu Waliona yule jamaa w ubungo nahs mwanasheria if amnot mistaken mbn kajieleza vzur saaaanaa tena anajiamn!!!!ifke mahal kujiamn pia tuwe SMART tuache ushabiki..... Sjaona ajab hapo koz watu wanateseka kwan wlionyanganywa viwanja wao hawakua n presha!???hatuwez kusubr ET utaratb w kupeleka mibahasha ofsn wakt watendaj kama Hawa wamejaa uongo tuuuuuu!!! Bnafs mie Big Up saaaa makonda tushafanya sanaa mamb y utaaratb hayakuzaa matunda watu tujiamn!!! Ukijua watu ambao washaaathrka n haya masuala y ardh n maelfu so sion huruma kw hyo jamaa washke adabu..... Kweeel mtumish w sekta u response wth such unconfidence en no exact data kweeel?????
Unaweza nisikubaliane na utaratibu wa makonda but sishangai coz ni staili ya awamu hii,pili watu wa we siriac,tusiangalie haki kwake tu je na sie watendaji tunafanya haki kwa wananchi,in most cases hakuna najua coz Niko ndani ya halmashauri
 
Jaslows, mjinga na mpumbavu ni wewe, unataka udhulumu haki za wajane na watoto wa nje? Unataka kudhulumu mashamba ya watu, mtu amekaimishwa tu anakuwa Mungumtu, hapana kabisa, halafu mtu analeta fujo mkutanoni anajifanya mwigizaji wa bongo movie. Ifike sehemu tuwe kama waziri wa uingereza aliyejiuzuru kwa kuchelewa kazini.
 
Oh yes! kweli Makonda ni mtumishi wa Mungu, unajua mtumishi akitoa mapepo lazima mtu aanguke, wale wajibu hoja wengine ambao hawajaanguka wameondoka nayo yafaa awapangie siku yao.
 
Sema huyo mkuu wa idara boya na yeye yani anazimia kisa Bashite angekua Pombe mwenyewe si angekufa kabisa??

Joh mimi tungepelekeshana mpaka aamuru niwekwe ndani masaa 48 kwa amri yake mana najua huyo boya hana uwezo wa kunifukuza kazi kisheria!
Ebwana kingenuka na ningeweka "precedent" nini cha kufanya ikitokea kwa kwa matukio mengine kama hayo...

Lucky Dube kwenye wimbo wa 'Respect' alisema hivii ' I got no time to worship humankind'.....yani sina muda wa kumuabudu binadamu....na iyo ndo principle yangu maisha yenyewe mafupi hamna guarantee kua utaimaliza jumapili ya leo afu mtu kama bashite anakufanya unazimia??

Pumbavu sana je tungekua tunaishi milele
 
Keyboard warrior have ever heard of the word EMPATHY!?!?
Kama upuuzi ungekua unaelea kama meli hakika wewe ungekua nahodha.
Huyu mkuu wa Idara anastahili kutumbuliwa.... Hana uwezo wa kukabiliana na Changamoto.

Kama mkuu wa mkoa tu anazimia.... Akija waziri atakufa moja kwa moja.. Hapo bado hajaja Waziri mkuu ama Raisi.


Hivi hawa wanaojiita Wasomi wana matatizo gani ktk vichwa vyao?
 
Back
Top Bottom